Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:57 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa vừa đường ĐT.781
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa vừa đường ĐT.781
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bảo trì đường bộ năm 2026 - 2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Ninh Thạnh, Tỉnh Tây Ninh
- Xã Hảo Đước, Tỉnh Tây Ninh
- Xã Dương Minh Châu, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2057/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
28/08/2026 15:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Tây Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:50 28/08/2026
đến
08:00 09/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2026 (07/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC KIẾN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 176, đường Nguyễn Trãi, khu phố 4 - - Phường Tân Ninh - Tỉnh Tây Ninh
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN MINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, đường số 23 Bời lời, Khu phố Ninh An - - Phường Bình Minh - Tỉnh Tây Ninh
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÂN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 31, đường Nguyễn Văn Linh, Khu phố Long Thời - - Phường Long Hoa - Tỉnh Tây Ninh
4 Sở Xây dựng Tây Ninh Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối nhà cơ quan 3 - Khu Trung tâm chính trị hành chính tỉnh Tây Ninh, số 4 đường Song Hành, phường Long An, tỉnh Tây Ninh
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÂN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 31, đường Nguyễn Văn Linh, Khu phố Long Thời - - Phường Long Hoa - Tỉnh Tây Ninh
6 Sở Xây dựng Tây Ninh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối nhà cơ quan 3 - Khu Trung tâm chính trị hành chính tỉnh Tây Ninh, số 4 đường Song Hành, phường Long An, tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu 0,8m3
1
2
Máy ủi - công suất 110CV
1
3
Cần cẩu 6T
1
4
Máy lu bánh thép 16 Tấn
1
5
Ô tô tự đổ, tải trọng 10 Tấn
1
6
Máy phun nhựa đường
1
7
Ô tô thùng, tải trọng 2,5 Tấn
1
8
Bộ thảm bê tông nhựa: Máy lu bánh thép 10 Tấn
1
9
Bộ thảm bê tông nhựa: Máy lu bánh hơi 25 Tấn
1
10
Bộ thảm bê tông nhựa: Máy rải bê tông nhựa
1
11
Lò nấu sơn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Ủi hoang nền đường mỗi bên 1m
38.0142
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Đào nền đường đất cấp II
0.2008
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp lề đường bằng sỏi đỏ độ chặt K=>0,98
5.7214
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Cắt mặt đường BTN hiện hữu dày 7cm
1.74
100m
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường đất cấp IV
1.241
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Lớp móng bê tông nghèo đá 4x6 M150 dày 12cm
34.631
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông xi măng đá 1x2 M300 dày 24cm
69.262
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
235.3822
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Thảm BTN C12.5 dày 7cm
2.8859
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Thảm bù vênh BTN C12.5 dày trung bình 6.7cm
215.0799
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1, tiêu chuẩn 1kg/m2
0.271
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Thảm bù vênh BTN C12.5 dày trung bình 5cm
17.6874
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông đá 1x2 M250 vuốt nối lề BTXM hiện hữu
29.922
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 3mm lớp dưới
99.84
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 3mm lớp trên
99.84
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Sơn đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
834.122
m2
Theo quy định tại Chương V
18
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
37.079
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Gia công cốt thép thành mương D8
7.9895
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Gia công cốt thép thành mương D12
23.0007
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông đá 1x2 M250 mương đúc sẵn
198.703
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông đá 1x2 M250 mương đổ tại chỗ
36.704
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Gia công cốt thép đan mương đúc sẵn, D8
3.7477
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Gia công cốt thép đan mương đúc sẵn, D10
2.27
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Gia công cốt thép đan mương đúc sẵn, D12
4.1151
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Gia công cốt thép hình V30x30x3mm đan mương
1.5162
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Ống nhựa PVC D27
273.6
m
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông đan mương đá 1x2 M250 đúc sẵn
43.293
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Khe nối mương đúc sẵn bằng bao tải tẩm nhựa
132.401
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt cấu kiện trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng máy
1227
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt cấu kiện mương bê tông cốt thép trọng lượng ≥500kg bằng máy
87
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt cấu kiện mương bê tông cốt thép trọng lượng ≥1T bằng máy
322
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
34
Cắt nền bê tông xi măng hiện hữu dày 5cm
30.8595
10m
Theo quy định tại Chương V
35
Đục phá nền bê tông xi măng hiện hữu bằng búa căn khí nén
49.375
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô 10T, đất cấp IV
0.4938
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo dỡ cấu kiện trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng máy
617
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
38
Phá dỡ mương xây gạch thẻ
191.329
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Phá dỡ bê tông móng mương xây gạch thẻ
118.5
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển xà bần phá dỡ mương hiện hữu, cự ly 1km
3.0983
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đào đất hố móng bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.9639
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp đất cấp II, K=0,95 bằng đầm đất cầm tay 70kg
3.4141
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông đá 1x2 M150 dày 6cm
27.98
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông đá 1x2 M250 dày 10cm
46.634
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Cắt khe co móng mặt đường BTXM đá 1x2 M250 rộng 5mm, sâu 20mm
15.52
10m
Theo quy định tại Chương V
46
Cắt mặt đường bê tông nhựa hiện hữu sâu 5cm
0.61
100m
Theo quy định tại Chương V
47
Trải giấy dầu chống mất nước bê tông
0.4863
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông đá 1x2 M300 dày 24cm
11.671
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CRS-1, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
0.4863
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Thảm BTN C12.5 dày 7cm
0.4863
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 9

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây