Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:54 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng Khu tái định cư tại khu vực trung tâm hành chính xã Phúc Hà (cũ)
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng hạ tầng Khu tái định cư tại khu vực trung tâm hành chính xã Phúc Hà (cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Quyết Thắng, Tỉnh Thái Nguyên
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
192/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 10:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý Dự án phường Quyết Thắng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:53 04/09/2026
đến
16:00 16/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.300.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ ba trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2026 (14/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ Nam Thành, Phường Quyết Thắng, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Bắc Thái Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 8, Phường Quyết Thắng, Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần Thương mại và Tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần Thương mại và Tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,8m3 (hoặc công suất ≥ 99kW)
1
2
Máy ủi – Công suất ≥ 70CV
1
3
Máy lu bánh thép – Trọng lượng ≥ 8T
1
4
Máy lu rung – Trọng lượng ≥ 12T (hoặc lực rung ≥ 25T)
1
5
Máy lu bánh lốp – Trọng lượng ≥ 10T
1
6
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 10T
2
7
Thiết bị phun/tưới nhựa đường – Hoạt động tốt
1
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa – Hoạt động tốt
1
9
Cần cẩu hoặc cần trục ô tô – Hoạt động tốt
1
10
Xe nâng người làm việc trên cao (hoặc xe tải có cần cẩu gắn giỏ nâng người) – Chiều cao nâng ≥ 9m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thí nghiệm áp tô mát 300 ≤ A < 500A
6
01 cái
2
Thí nghiệm áp tô mát 100 < A < 300A
1
01 cái
3
Thí nghiệm Am pe mét xoay chiều AC
3
1 cái
4
Thí nghiệm biến dòng điện U <=1kV
3
1 máy 1 pha
5
Thí nghiệm Vôn mét xoay chiều AC
1
1 cái
6
THIẾT BỊ ĐƯỜNG DÂY 35KV
7
Lắp đặt dao cách ly 3 pha ngoài trời, loại ≤ 35kV, không tiếp đất
1
1 bộ (3 pha)
8
Lắp chống sét van trên đường dây; chiều cao lắp đặt ≤20m
1
công/bộ
9
Thí nghiệm dao cách ly thao tác bằng cơ khí, điện áp <= 35kV
1
1 bộ 3 pha
10
Thí nghiệm chống sét van 22 kV - 500 kV, điện áp định mức ≤ 35kV
3
1 bộ (1 pha)
11
THIẾT BỊ ĐƯỜNG DÂY 0,4KV:
12
Lắp đặt tủ điện hạ áp, loại tủ điện xoay chiều 3pha
29
1 tủ
13
Thí nghiệm áp tô mát 100 < A < 300A
29
01 cái
14
XÂY DỰNG TRẠM BIẾN ÁP
15
MÓNG TRẠM KIOS:
16
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.0509
100m3
17
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0122
100m3
18
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.0643
100m3
19
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.0444
m3
20
Xây gạch 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 50
4.8614
m3
21
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
21.3928
m2
22
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 150
0.769
m3
23
Ván khuôn xà, dầm
0.026
100m2
24
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.0056
tấn
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính <= 18mm
0.0272
tấn
26
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông xà dầm, đá 1x2, mác 150
0.286
m3
27
Lắp dầm đỡ
2
cái
28
HỆ THỐNG TIẾP ĐỊA TRẠM BIẾN ÁP:
29
Đào rãnh tiếp địa, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
0.224
100m3
30
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.224
100m3
31
Thép tiếp địa, mạ kẽm nhúng nóng
324.256
kg
32
Kéo rải dây tiếp địa liên kết các cọc tiếp địa; đường kính dây tiếp địa D ≤20mm
7
10m
33
Đóng tiền cọc tiếp địa dài L = 2,0m xuống đất; Cấp đất III
2
10 cọc
34
VẬT TƯ KHÁC:
35
Biển tên trạm biến áp + cảnh báo
1
bộ
36
XÂY DỰNG ĐƯỜNG DÂY 35KV
37
ĐÀO, ĐẮP VÀ VẬN CHUYỂN ĐẤT:
38
Đào hào, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
1.2545
100m3
39
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.6888
100m3
40
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4825
100m3
41
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.7093
100m3
42
HÀO CÁP 35KV:
43
Băng báo hiệu cáp ngầm rộng 30cm
193
m
44
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
0.579
100m2
45
Ván khuôn nắp đan
0.7411
100m2
46
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
4.9408
m3
47
Bảo vệ đường cáp ngầm - Lắp tấm đan
0.772
1000 viên
48
Mốc sứ báo hiệu cáp
20
viên
49
Lắp đặt mốc báo hiệu cáp ngầm
2
10 mốc
50
TIẾP ĐỊA CỘT CẦU DAO RCD:

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 6

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây