Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp GPON CLM

Tìm thấy: 09:01 29/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư mạng cáp quang truy nhập GPON khu vực Cù lao Minh - VNPT Bến Tre năm 2024
Tên gói thầu
Thi công xây lắp GPON CLM
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Chợ Lách, Tỉnh Bến Tre
- Huyện Mỏ Cày Nam, Tỉnh Bến Tre
- Huyện Thạnh Phú, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
975/QĐ-VNPT-BTre
Ngày phê duyệt
28/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Bến Tre
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:59 29/05/2024
đến
09:00 05/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2024 (03/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Vinaco Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 504-D5 Trung Tự, phường Trung Tự, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đo cáp quang OTDR
2
2
Máy đo công suất quang
2
3
Máy hàn cáp quang
4
4
Xe ô tô 2,5 - 3 tấn (hoặc tương đương)
1
5
Máy khoan cầm tay 1050W (hoặc tương đương)
1
6
Xe cẩu 2-3 tấn
1
7
Ghi kéo cáp, giá ra cáp
3
8
Máy đo điện trở suất của đất
2
9
Máy phát điện 2kVa
1
10
Thiết bị định vị GPS
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 8 sợi
46.85
1 km cáp
2
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 12 sợi
8
1 km cáp
3
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 24 sợi
3.73
1 km cáp
4
Hàn nối bộ chia quang. Loại tủ thuê bao 02 lớp: Hàn Splitter
494
đầu dây
5
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp <= 8 FO: Hàn đầu cáp
40
1 bộ ODF
6
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp <= 12 FO
6
1 bộ ODF
7
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp <= 24 FO
2
1 bộ ODF
8
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp trên tuyến cột có sẵn. Vào cột bưu điện
587
cột
9
Lắp đặt các phụ kiện treo trên tuyến cột có sẵn. Vào cột điện tròn
1009
cột
10
Lắp đặt hộp cáp vào cột không tiếp đất
251
1hộp
11
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 25x25x4 (<= F 25) mm
6
1 điện cực
12
Lắp đặt dây đất cho tuyến cột treo cáp
6
1 bộ
13
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn điện, kích thước điện cực <= 25x25x4 (<= F25)
6
1 điện cực
14
Lắp dựng cột bê tông tròn đơn loại 7 - 8 m, cột không trang bị thu lôi. Lắp dựng bằng cơ giới
20
cột
15
Lắp đà cản cột bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <= 100 kg
20
1 cái
16
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp II
9.5
m3
17
Đào đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
0.18
m3
18
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
9.68
m3
19
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 8 sợi
62.15
1 km cáp
20
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 12 sợi
63.1
1 km cáp
21
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 24 sợi
4.99
1 km cáp
22
Ra, kéo cáp quang trong cống bể có sẵn, loại cáp <= 24 sợi
0.08
1 km cáp
23
Hàn nối bộ chia quang. Loại tủ thuê bao 02 lớp: Hàn Splitter
784
đầu dây
24
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp <= 8 FO: Hàn đầu cáp
63
1 bộ ODF
25
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp <= 12 FO
26
1 bộ ODF
26
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp <= 24 FO
6
1 bộ ODF
27
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp trên tuyến cột có sẵn. Vào cột bưu điện
1362
cột
28
Lắp đặt các phụ kiện treo trên tuyến cột có sẵn. Vào cột điện tròn
2121
cột
29
Lắp đặt hộp cáp vào cột không tiếp đất
416
1hộp
30
Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L <= 2,5 m xuống đất, kích thước điện cực <= 25x25x4 (<= F 25) mm
40
1 điện cực
31
Lắp đặt dây đất cho tuyến cột treo cáp
40
1 bộ
32
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn điện, kích thước điện cực <= 25x25x4 (<= F25)
40
1 điện cực
33
Lắp đặt khung giá đấu dây nhảy quang (ODF)
2
1 khung
34
Lắp đặt cáp nguồn,dây đất trong máng nổi, trên cầu cáp. Tiết diện dây dẫn S<= 16 mm2
2
10 m
35
Ép đầu cốt cáp nguồn, dây dẫn đất. Đường kính dây cáp <= 10 mm
0.4
10 cái
36
Đấu nối cáp vào phiến, bảng. Loại cáp: Dây đất
2
1 đôi đầu dây
37
Lắp dựng cột bê tông tròn đơn loại 7 - 8 m, cột không trang bị thu lôi. Lắp dựng bằng cơ giới
5
cột
38
Lắp đà cản cột bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <= 100 kg
5
1 cái
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp II
2.375
m3
40
Đào đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
1.2
m3
41
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
3.575
m3
42
Asitol
59.554
lit
43
Băng cách điện
77.97
cuộn
44
Bu lông M12x200
1949
bộ
45
Bu lông M12x300
3130
bộ
46
Bu lông M16x450
25
bộ
47
Cọc sắt mạ đồng Φ14 - 1.200mm
46
cọc
48
Cồn công nghiệp
0.28
kg
49
Dây cáp điện tiết diện 1x10mm2
20
m
50
Dây thép Φ4 làm dây đất
322
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp GPON CLM". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp GPON CLM" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây