Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:21 30/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở Ủy ban nhân dân Phường 5 Quận 8
Tên gói thầu
Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khoản tự toán chưa phân bổ năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 09/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
612/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2024 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG 5 QUẬN 8
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:19 30/11/2024
đến
15:00 09/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 09/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2024 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Đầu tư Xây dựng BLT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 54 Đường số 28, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Nguyễn Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 64/3 Đường 16, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhật Minh Tiến Tư vấn lập E-HSMT Số 88 Quốc lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Tp. HCM
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng công trình 739 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 203/19 Đường Trục, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhật Minh Tiến Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88 Quốc lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Tp. HCM
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng công trình 739 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 203/19 Đường Trục, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
7 Ủy ban nhân dân Phường 5 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 39 Dương Bạch Mai, Phường 5, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh; Tư vấn theo quy định hiện hành

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
2
Máy khoan bê tông Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Máy cắt gạch, đá Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
4
Máy vận thăng hoặc tời Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
5
Giàn giáo (42 khung + 42 chéo = 1 bộ) Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CHI PHÍ XÂY DỰNG
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
46.08
m2
3
Phá dỡ nền gạch 300x300
155.569
m2
4
Tháo dỡ gạch ốp tường
302.88
m2
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
24
bộ
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
12
bộ
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
12
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
84
bộ
9
Tháo dỡ trần
81.84
m2
10
Phá dỡ bệ đá
19.14
m2
11
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày tường <=11cm
0.882
m3
12
Phá dỡ nền gạch đất nung
335.54
m2
13
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
771.589
m2
14
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
21.424
m2
15
Lát nền, sàn, kích thước gạch ceramic 300x300, vữa XM mác 75, PC40
78.96
m2
16
Ốp tườngceramic 300x600, vữa XM M75, PC40
283.95
m2
17
Lát nền, sàn, kích thước gạch ceramic 400x400, vữa XM mác 75, PC40
335.54
m2
18
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch ceramic 100x400, vữa XM mác 75, PC40
12.96
m2
19
Lát nền, sàn, kích thước gạch ceramic 600x600, vữa XM mác 75, PC40
80.32
m2
20
Cửa đi 1 cánh khung nhôm kính cường lực mờ dày 8mm+ phụ kiện
48.06
M2
21
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
48.06
m2
22
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung nhôm nỗi
81.84
m2
23
Thi công trần thạch cao khung chìm
72.2
m2
24
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
72.2
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
72.2
m2
26
Quét dung dịch chống thấm Sikatop Seal 109 mái, tường, sê nô, ô văng …
756.179
m2
27
Láng vữa tạo dốc dày 3cm chống thấm , vữa XM mác 75, PC40
756.179
m2
28
Quét nước xi măng 2 nước
756.179
m2
29
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 75, PC40
0.214
100m2
30
Lắp đặt đèn panel led 600x600 48W/220v âm trần
13
bộ
31
Lắp đặt đèn tube led đơn 1,2m, 18W/220V
21
bộ
32
Lắp đặt đèn tube led đôi 2x18W 1,2m, 18W/220V
18
bộ
33
Lắp đặt đèn mâm tròn led 24w/220v ốp trần
3
bộ
34
Lắp đặt quạt trần 85W/220V treo trần lắp mới
18
cái
35
Lắp đặt quạt trần 85W/220V treo trần tận dụng
4
cái
36
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 cực 16A/220V
23
cái
37
Lắp đặt công tắc 2 chiều 10A/220V
10
cái
38
Lắp đặt 3 dimeer 1000W/220v + mặt nạ
4
cái
39
Lắp đặt tủ điện 2 modul
3
hộp
40
MCB 2 P 100A 10ka
1
cái
41
MCB 2 P 50A 10ka
2
cái
42
Lắp đặt cáp CV 1x1.5mm2
620
m
43
Lắp đặt cáp CV 1x4mm2
250
m
44
Lắp đặt ống luồn dây PVC D20
400
m
45
Nép PVC 25x14mm
15
m
46
Vật tư phụ
1
47
Lắp đặt chậu lavabo
12
bộ
48
Lắp đặt vòi lavabo
12
bộ
49
Lắp đặt bộ phụ kiện 6 món
12
cái
50
Lắp đặt gương soi
12
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây