Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:56 12/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới trụ sở Quận ủy, các ban xây dựng Đảng Quận ủy và các Tổ chức Chính trị - Xã hội, xã hội nghề nghiệp
Tên gói thầu
Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
75/QĐ-BQLDAPTQĐ
Ngày phê duyệt
12/05/2023 17:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA & PTQĐ quận Cái Răng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:47 12/05/2023
đến
09:00 02/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2023 (29/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Kiến trúc Quy hoạch Trấn Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 22, đường Lý Thái Tổ, KDC Hưng Phú 1, quận Cái Răng, thành phố Cần Thơ
2 Trung tâm Quản lý nhà ở và Chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 25, đường Ngô Hữu Hạnh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
3 Sở Xây dựng thành phố Cần Thơ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 25, đường Ngô Hữu Hạnh, phường Tân An, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Nam Cửu Long Tư vấn lập E-HSMT số 73N/3, đường Nguyễn Văn Cừ, phường An Khánh, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
5 Công ty TNHH Thanh Liêm Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 143/98, đường Gò Dầu, phường Tân Quý, quận Tân Phú, thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Nam Cửu Long Tư vấn đánh giá E-HSDT số 73N/3, đường Nguyễn Văn Cừ, phường An Khánh, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
7 Công ty TNHH Thanh Liêm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 143/98, đường Gò Dầu, phường Tân Quý, quận Tân Phú, thành phố Hồ Chí Minh
8 Công ty TNHH Thẩm định giá Năm Thành Viên - Chi Nhánh Miền Tâ Thẩm định giá thiết bị Thành phố Cần Thơ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,50 m3 (Thiết bị phải có hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và đăng kiểm chuyên dùng hoặc kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
2
Máy ủi - công suất ≥ 70 CV (Thiết bị phải có hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và đăng kiểm chuyên dùng hoặc kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
3
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng ≥ 6T (Thiết bị phải có hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và đăng kiểm chuyên dùng hoặc kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
4
Máy san tự hành – công suất ≥ 75CV (Thiết bị phải có hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và đăng kiểm chuyên dùng hoặc kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
5
Ô tô tưới nhựa đường – tải trọng ≥ 5T (Thiết bị phải có Giấy đăng ký xe máy và đăng kiểm thiết bị)
1
6
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa nóng – công suất ≥ 75CV (Thiết bị phải có hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và đăng kiểm chuyên dùng hoặc kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
7
Cần cẩu bánh xích hoặc cần cẩu bánh lốp – Sức nâng ≥ 15 T (Thiết bị phải có hóa đơn hoặc Thiết bị phải có Giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và đăng kiểm chuyên dùng hoặc kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
8
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5T (Thiết bị phải có Giấy đăng ký Ô tô và đăng kiểm)
2
9
Cần trục tháp - Sức nâng ≥ 4 T (Thiết bị phải có Giấy kiểm định thiết bị)
1
10
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành hoặc Máy ép cọc thủy lực ≥ 250T (Thiết bị phải có tài liệu chứng minh kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
11
Máy vận thăng lồng – sức nâng ≥ 2T (Thiết bị phải có tài liệu chứng minh kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
12
Máy bơm bê tông xi năng – năng suất ≥ 50m3/h (Thiết bị phải có tài liệu chứng minh kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1
13
Trạm trộn bê tông xi năng – công suất 80m3/h (Thiết bị phải có tài liệu chứng minh kiểm định thiết bị chuyên dùng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI QUẬN ỦY - (PHẦN XÂY DỰNG)
2
Ép trước cọc BTLTUST D400- PCA, 60Mpa - Cấp đất I
68.4
100m
3
Ép âm cọc BTLTUST D400- PCA, 60Mpa - Cấp đất I
2.47
100m
4
Nối cọc ống BTLTUST D400
380
mối nối
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép neo đầu cọc, đường kính cốt thép <= 18mm
2.209
tấn
6
Bê tông chèn đầu cọc, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M350, đá 1x2, PCB40
5.5931
m3
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
5.1992
100m3
8
Đắp đất, cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (tận dụng đất, cát đào)
1.468
100m3
9
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
45.45
100m
10
Cát phủ đầu cừ
4.04
m3
11
Đá 4x6 chèn vữa xi măng mác 100
42.9258
m3
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.6765
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
18.4987
tấn
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
5.0848
tấn
15
Ván khuôn móng
5.1182
100m2
16
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT tự hành, M350, đá 1x2, (bê tông thương phẩm)
265.8526
m3
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
3.9848
tấn
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.6436
tấn
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
20.1261
tấn
20
Ván khuôn giằng móng
3.8333
100m2
21
Bê tông xà dầm, giằng, máy bơm BT tự hành, M350, đá 1x2, (bê tông thương phẩm)
60.3026
m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ 4x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
22.1729
m3
23
Trát tường bó nền, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
246.3656
m2
24
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, (tạo học đà)
32.9539
m3
25
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1128
100m2
26
Bê tông xà dầm, giằng, máy bơm BT tự hành, M350, đá 1x2, (bê tông thương phẩm)
51.7333
m3
27
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.5541
100m3
28
Lắp dựng cốt thép nền, ĐK ≤10mm
14.0591
tấn
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.8119
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1174
tấn
31
Bê tông nền, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2 (bê tông thương phẩm)
170.521
m3
32
Trải tấm nilon chống mất nước bê tông (lót nền, đường BTXM)
11.7099
100m2
33
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
7.7365
tấn
34
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
10.4019
tấn
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
27.0468
tấn
36
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
19.1198
100m2
37
Bê tông cột TD >0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm BT tự hành, M350, đá 1x2, PCB40 (bê tông thương phẩm)
144.3668
m3
38
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
15.656
m3
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
13.758
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
36.5254
tấn
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
23.2107
tấn
42
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m (Dầm sàn)
17.9404
100m2
43
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m (Dầm mái)
12.7323
100m2
44
Bê tông xà dầm, giằng, máy bơm BT tự hành, M350, đá 1x2 (bê tông thương phẩm)
224.7832
m3
45
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M350, đá 1x2, (bê tông thương phẩm)
89.1632
m3
46
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
59.1739
tấn
47
Ván khuôn sàn mái bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
40.4331
100m2
48
Ván khuôn sàn mái bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
3.8473
100m2
49
Bê tông sàn mái, máy bơm BT tự hành, M350, đá 1x2, (bê tông thương phẩm)
606.4944
m3
50
Bê tông sàn mái, máy bơm BT tự hành, M350, đá 1x2, (bê tông thương phẩm)
36.6075
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 254

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây