Thông báo mời thầu

Thi công XDCT

Tìm thấy: 09:39 17/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa nhà vệ sinh, mái sân khấu trường TH Lý Tự Trọng, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Thi công XDCT
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục (UBND thành phố Hải Dương cấp theo quyết định số 5674/QĐ-UBND ngày 15/11/2022).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
84/QĐ-THLTT
Ngày phê duyệt
15/12/2022 09:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Lý Tự Trọng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:39 17/12/2022
đến
08:00 24/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/12/2022 (23/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐÔNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Lô 45.31 Khu đô thị Tân Phú Hưng - Phường Thạch Khôi - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Miền Bắc Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐÔNG Tư vấn lập E-HSMT Lô 45.31 Khu đô thị Tân Phú Hưng - Phường Thạch Khôi - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Tín Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 45.31 Khu đô thị Tân Phú Hưng - Phường Thạch Khôi - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Tín Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
18.06
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
2
Tháo dỡ bệ xí
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
3
Phá dỡ nền gạch lá nem
68.6831
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
71.1662
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
87.2568
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
8.2036
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.3015
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.001
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
9
Đào xúc cát nền thủ công
12.003
1m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
10
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
29.1873
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
11
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
29.1873
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
29.1873
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
13
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
29.1873
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
14
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
12.0031
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
15
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB40
4.001
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
16
Màng chống thấm Sika Bituseal T-130SG
80.02
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
17
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch KT:300x300 chống trơn, vữa XM M75, PCB40
80.01
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
18
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x450mm2, vữa XM M75, PCB40
89.06
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
19
Xây tường thẳng bằng gạch block bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.3967
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
20
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1.8032
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
21
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
139.3833
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
22
Cửa đi mở quay 2 cánh nhôm hệ Topal XFAD, kính dán an toàn dầy 6,38mm
5.46
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
23
Vách ngăn tấm Compac HPL dày 12mm. Chủng loại: Vách ngăn vệ sinh chống trầy xước, chịu nước. Màu sắc: ghi sáng.Phụ kiện: Bản lề Inox 304V1, chân Inox 201
58.3787
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
24
Cửa Compac HPL dày 12mm. Chủng loại: Vách ngăn vệ sinh chống trầy xước, chịu nước. Màu sắc: ghi sáng.Phụ kiện: Bản lề inox 304 V1, tay nắm Inox 201, chân Inox 201, khóa, ke góc
27.4658
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
25
Lắp đặt xí bệt
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
26
Xịt xí Viglacera
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
27
Hộp đựng giấy vệ sinh nhựa inax
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
28
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
29
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
30
Xi phông chậu rửa Inax
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
31
Lắp đặt chậu tiểu nam
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
32
Van xả tiểu nam
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
33
Xi phông tiểu nam Inax
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
34
Lắp đặt gương soi
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
35
Lắp đặt hộp đựng xà phòng
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
36
Lắp đặt đèn chống ẩm có chụp
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
37
Lắp đặt công tắc 2 hạt
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
38
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
64
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
39
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
25
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
40
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
15
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
41
MẶT + Đế âm
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
42
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 25mm
0.525
100m
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
43
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 25mm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
44
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 25mm
31
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
45
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32mm
29
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
46
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính D=90mm
0.335
100m
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
47
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính D90:48mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
48
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính D=90mm
5
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
49
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính D=90mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50
50
Lắp đặt cút thu nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính D90:48mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Phạm Ngũ Lão, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
50

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công XDCT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công XDCT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây