Thông báo mời thầu

Thi công XDCT

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:12 29/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp cải tạo sân, cổng, tường bao, nhà để xe, vỉa hè, trụ sở làm việc Đảng ủy, HĐND, UBND phường Hải Tân, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Thi công XDCT
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư xây dựng từ nguồn ngân sách của địa phương năm 2023 và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:05 07/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
35/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/01/2024 09:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG HẢI TÂN

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 29/01/2024
đến
11:05 07/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:05 07/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/02/2024 (06/06/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Thái Dương Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty cổ phần khảo sát địa chất và xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Thành Đông Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty Cổ phần đầu tư 569 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Thành Đông Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty Cổ phần đầu tư 569 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Không có nhà thầu tham gia dự thầu. Tiến hành đăng tải lại thông báo mời thầu
Số quyết định
51/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 05/03/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:01 06/03/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy rải Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng đăng ký máy chuyên dùng. - Có giấy chứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
2
Lu bánh thép ≥6 tấn Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng đăng ký máy chuyên dùng - Có giấychứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1
3
Máy lu bánh lốp ≥16T Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng đăng ký máy chuyên dùng. - Có giấy chứng nhận kiểm định hoặc giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu
1
4
Trạm trộn BTN Đặc điểm thiết bị: - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê; giấy tờ chứng minh sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng. - Có giấy chứng nhận máy hoạt động an toàn (Giấy đăng kiểm hoặc giấy chứng nhận kiểm định) còn thời hạn tính đến thời điểm mở thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kính TEMPER dày 12 ly
68.727
m2
2
Cổng xếp điện tử
9.2
m2
3
Bộ chữ mika gương màu vàng dày 10mm tên cơ quan
1
bộ
4
Gia công cổng bằng INOX
0.1018
tấn
5
Bản lề + goong cửa bằng INOX
6
bộ
6
Gia công thép hộp dày 1,5mm hàng rào song sắt đoạn B-C.
1.8306
m2
7
Gia công thép hộp dày 2,5mm hàng rào song sắt đoạn B-C.
2.087
m2
8
Gia công cột tường rào bằng thép tấm
0.391
tấn
9
Sơn tĩnh điện tường rào đoạn B-C
185.1699
m2
10
Lắp dựng tường rào sắt
93.555
m2
11
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.784
1m3
12
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.056
100m2
13
Khung móng cột điện M24x675
2
bộ
14
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
0.98
m3
15
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
0.98
m2
16
Dựng cột thép hình đã lắp sẵn bằng thủ công, chiều cao cột ≤15m
2
cột
17
Cột đèn cao áp thép tròn liền cần đơn (Thế giới đèn sân vườn)
2
bộ
18
Đèn Led cao áp 150W TD14TDL
2
bộ
19
Lắp đặt đèn Downlight LED ngoài trời ánh sáng vàng 18W (Biển tên)
3
bộ
20
Lắp đặt đèn LED hắt sáng ngoài trời ánh sáng vàng 12W (Trụ tường rào)
16
bộ
21
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
1 tủ
22
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
58
m
23
Ống luồn dây điện D16 SP9016CM
58
m
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
245
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
60
m
26
Đào móng bằng máy đào, rộng ≤6m-đất cấp I
1.2688
100m3
27
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
31.72
1m3
28
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.5087
100m3
29
Lấp đất móng công trình, độ chặt Y/C K = 0,85
1.0389
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất I
0.5177
100m3
31
Gạch bê tông 6,5 x 10,5 x 22cm
6100
viên
32
Băng cảnh báo cáp ngầm rộng 0,5m
305
md
33
Phá dỡ nền gạch đất nung không vỉa nghiêng
723.27
m2
34
Nhân công tháo dỡ bó vỉa thẳng hè
203.74
m
35
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.7233
100m3
36
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.7233
100m3
37
Lát gạch giả đá Vân mây KT 40x40x5cm, vữa XM M75, PCB40
723.27
m2
38
Bê tông lót móng, M150, đá 4x6, PCB40
7.1309
m3
39
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.4075
100m2
40
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
122.244
m2
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.3264
100m2
42
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
3.06
m3
43
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
408
1 cấu kiện
44
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 18x33x100cm, vữa XM M75, PCB40
203.17
m
45
Bê tông tường, M150, đá 1x2, PCB40
2.88
m3
46
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.576
100m2
47
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
7.84
m3
48
Cỏ Nhật trồng bồn hoa
31.36
m2
49
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <=1 m, sâu <=1 m, ĐC I
4.032
1m3
50
Lấp đất móng
1.344
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công XDCT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công XDCT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây