Thông báo mời thầu

Thiết bị

Tìm thấy: 15:55 21/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng 10 phòng học lầu, 06 phòng chức năng và các công trình phụ Trường THCS Lộc Quang
Tên gói thầu
Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nông Thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 28/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
172/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lộc Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:39 21/07/2023
đến
16:30 28/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 28/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/07/2023 (26/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV XD số 18 Tư vấn lập E-HSMT Xã Lộc Thuận, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước
2 Công ty TNHH MTV thương mại dịch vụ xây dựng Gia Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Lộc Tấn, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước
3 Công ty TNHH MTV XD số 18 Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Lộc Thuận, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước
4 Công ty TNHH MTV thương mại dịch vụ xây dựng Gia Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Lộc Tấn, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy vi tính (Máy chủ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
2
Bảng tương tác
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
3
Thiết bị giáo viên và học sinh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
4
Máy chiếu 3D cự ly gần tốt nhất cho giáo dục & đào tạo
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
5
Khung treo máy chiếu gần, cáp tín hiệu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
6
Camera Vật thể SyncCam GS40
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
7
Bộ khuyếch đại âm thanh không dây SoundPlus TRAmp STU
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
8
Phần mềm & Tài liệu ứng dụng dạy và học tiếng Anh ProMax dùng cho các cấp
1
License
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
9
Khung treo bảng tương tác + Vật tư thiết bị phụ kiện
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
10
Công lắp đặt + hướng dẫn sử dụng
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
11
Bàn ghế Giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
12
Bàn ghế học sinh
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
13
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn .
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
14
Máy vi tính (Máy chủ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
15
Máy vi tính (Máy trạm)
40
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
16
Bộ chuyển mạch
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
17
Cáp mạng Cat5e
2
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
18
Đầu cáp mạng RJ45
3
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
19
Dây điện 2x6
100
Mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
20
Dây điện 2x2,5
125
Mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
21
Công lắp bàn ghế và nối mạng
1
Ht
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
22
Bàn ghế học sinh (Bàn Máy tính)
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
23
Bàn ghế Giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
24
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
25
Bàn ghế học sinh
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
26
Bàn ghế Giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
27
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
28
Giá vẽ giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
29
Giá vẽ học sinh
35
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
30
Bảng vẽ học nhóm
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
31
Bảng vẽ cá nhân
35
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
32
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
33
Bàn ghế Giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
34
Bàn, ghế học sinh
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
35
Giá treo tranh
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
36
Bàn ghế học sinh
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
37
Bàn ghế Giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
38
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
39
Bàn ghế học sinh
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
40
Bàn ghế Giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
41
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
42
AMPLY
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
43
Loa công suất Soundking H08
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
44
Micro không dây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
45
Ổ điện nguồn
1
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
46
Dây loa
50
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
47
Tủ thiết bị 8U
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
48
Bàn ghế học sinh
200
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
49
Bàn ghế Giáo viên
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270
50
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Lộc Quang, huyện Lộc Ninh
250
270

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây