Thông báo mời thầu

Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:36 25/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng Trường trung học cơ sở Nguyễn Thái Bình
Tên gói thầu
Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường 01 - Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 15/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
198/QĐ-BQLDA ngày 25/8/2023
Ngày phê duyệt
25/08/2023 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHU VỰC QUẬN 6
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:35 25/08/2023
đến
15:00 15/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 15/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
300.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2023 (13/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG THÁI SƠN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán A19 Dãy 50 Căn Cần Thạnh, Khu phố Miễu Ba - Thị Trấn Cần Thạnh - Huyện Cần Giờ - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 29 bis Nguyễn Đình Chiểu - Phường Đa Kao - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BỬU THÀNH Tư vấn lập E-HSMT 212/19 Thoại Ngọc Hầu - Phường Phú Thạnh - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH Tư vấn thẩm định E-HSMT 51 Phú Thọ Hòa - Phường Phú Thọ Hoà - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI BỬU THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 212/19 Thoại Ngọc Hầu - Phường Phú Thạnh - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THẠNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 51 Phú Thọ Hòa - Phường Phú Thọ Hoà - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Quạt hút
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
2
Ghế xếp - chân sắt
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
3
Bàn đọc sách
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
4
Giá để báo chí
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
5
Máy chiếu Projector
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
6
Màn chiếu treo tường
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
7
Ghế ngồi
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
8
Hệ thống âm thanh
1
ht
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
9
Máy vi tính
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
10
Máy điều hòa 1,5 HP
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
11
Kệ ly uống nước
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
12
Tủ đựng đồ dùng cá nhân 20 ngăn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
13
Bàn ghế giáo viên
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
14
Bàn ghế học sinh 2 chỗ
276
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
15
Tủ hồ sơ lớp học
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
16
Bảng phấn từ
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
17
Bàn phòng nghỉ giáo viên
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
18
Ghế xếp - chân sắt
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
19
Tủ hồ sơ
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
20
Giường sắt cá nhân
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
21
Bình nước nóng lạnh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
22
Máy điều hòa 2 HP
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
23
Máy photocopy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
24
Hệ thống phát thanh học đường
1
ht
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
25
Hệ thống phát thanh cho 45 phòng học lý thuyết
45
ph
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
26
Bàn chơi bóng bàn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
27
Cột cầu lông
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
28
Cột bóng rổ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
29
Cột bóng chuyền
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
30
Lưới bóng chuyền
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
31
Cọc giới hạn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
32
Dụng cụ đồ dùng phục vụ giảng dạy các môn
40
ph
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
33
Bảng biểu, khẩu hiệu sân trường, bảng tên lớp, các phòng ban
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
34
Hệ thống âm thanh biểu diễn văn nghệ, lễ hội
1
ht
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
35
Công lắp đặt, vật tư
1
ht
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
36
Hệ thống camera giám sát
1
ht
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
37
Hệ thống phát internet toàn trường (wifi)
1
ht
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
38
Hệ thống âm thanh cho 45 phòng học
45
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
39
Tủ điều kiển máy bơm chữa cháy
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
40
Máy bơm nước sinh hoạt
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
41
Máy bơm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
42
Tủ điều kiển máy bơm cáp nước
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
43
Bơm định lượng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
44
Bơm hút nước
2
Máy
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
45
Bơm nước thải nhúng chìm chuyên dụng
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
46
Bơm nước thải nhúng chìm chuyên dụng
2
Máy
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
47
Bơm nước thải nhúng chìm chuyên dụng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
48
Bồn chứa hóa chất
1
Bồn
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
49
Bộ cánh khuấy
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120
50
Bùn hoạt tính bể sinh học
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Số 95/39 đường Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, Tp.HCM
30
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây