Thông báo mời thầu

Thiết bị

Tìm thấy: 16:11 01/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chuyển đổi số và nâng cấp hệ thống máy phát thanh FM của Trung tâm Văn hóa - Thông tin và thể thao quận
Tên gói thầu
Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (sự nghiệp văn hóa thông tin).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
33/QĐ-TTVH
Ngày phê duyệt
30/11/2023 15:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM VĂN HÓA THÔNG TIN VÀ THỂ THAO KIẾN AN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 01/12/2023
đến
08:00 08/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:10 08/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2023 (16/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm 4, thôn Đỗ Xá - Xã Vạn Điểm - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
2 Phòng Tài chính Kế hoạch Quận Kiến An Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 2 Nguyễn Lương Bằng, Phù Liễn, Quận Kiến An, Hải Phòng.
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG Tư vấn lập E-HSMT Xóm 4, thôn Đỗ Xá - Xã Vạn Điểm - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD THANH BÌNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 230 Phố Ga - Thị trấn Thường Tín - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 4, thôn Đỗ Xá - Xã Vạn Điểm - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XD THANH BÌNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 230 Phố Ga - Thị trấn Thường Tín - Huyện Thường Tín - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy quay phim 4K ghi hình trên thẻ nhớ loại cầm tay chuyên dụng.
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
2
Pin dụng lượng lớn cho Camera
2
Cục
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
3
Sạc pin đôi
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
4
Thẻ nhớ SDXC 128GB + Đầu đọc thẻ đa năng
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
5
Chân máy quay
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
6
Đèn chuyên dụng gắn trên Camera
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
7
Micro phỏng vấn chuyên dụng cầm tay có dây kèm theo
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
8
Áo che mưa
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
9
Bộ micro phỏng vấn không dây (1 bộ thu + 1 bộ phát)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
10
Túi mềm đựng camera
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
11
Máy ảnh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
12
Tủ chống ẩm 250L
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
13
Bàn trộn hình ảnh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
14
Thiết bị Card capture
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
15
Laptop MSI Gaming 15 để livestream
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
16
Màn hình hiển thị 23,8 inch FullHD
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
17
Màn hình hiển thị 27 inch
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
18
Cạc âm thanh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
19
Tai nghe
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
20
Cáp tín hiệu SDI
60
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
21
Đầu BNC
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
22
Cáp HDMI dài 20m
2
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
23
Cáp tín hiệu Audio
30
Mét
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
24
Jắc Canon Đực + Cái (3 pin XLR)
4
cặp
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
25
Phần mềm vMix bản quyền
1
Key
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
26
Sửa chữa ngăn công suất FM 500W + Thay Transistor kép. + Thay bộ cộng hưởng LC vi chỉnh. + Thay bo mạch ghép tầng. + Thay bộ chặn cao tần.
1
Ngăn
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
27
Thay khối kích và bộ nguồn
1
Khối
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
28
Thay khối tiền khuếch đại và bộ nguồn
1
Khối
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
29
Thay mới vật tư linh kiện vi chỉnh bộ lọc RF out
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
30
Thay lõi bộ chia và các đầu conector của bộ chia
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
31
Thay cáp phối hợp 1/2'' và conector
4
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30
32
Thay bộ conector 7/8''
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm Văn hóa Thông tin và Thể thao Kiến An
15
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây