Thông báo mời thầu

Thiết bị

Tìm thấy: 19:00 11/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nâng cấp, duy trì đường truyền, lưu trữ camera
Tên gói thầu
Thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã Chơn Thành năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
11:00 16/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
56/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
01/12/2023 18:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Chơn Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:54 11/12/2023
đến
11:00 16/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 16/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2023 (14/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, khu phố Phú Mỹ - Phường Tân Phú - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Suối Đá - Phường Tân Xuân - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
3 Công Ty TNHH MTV Tư Vấn Đầu Tư Công Nghệ Sơn Phát BP Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, khu phố Phú Mỹ - Phường Tân Phú - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Suối Đá - Phường Tân Xuân - Thành phố Đồng Xoài - Tỉnh Bình Phước

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị định tuyến Router
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
2
Tủ mạng 42U
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
3
Khay cố định
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
4
Khay trượt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
5
Thanh nguồn 12 ổ đa năng 20A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
6
Thanh nguồn 6 ổ đa năng 20A
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
7
Switch Layer 2 Smart Managed
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
8
Thiết bị phát sóng không dây (Access Point)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
9
Switch Layer 2 Smart Managed
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
10
Thiết bị phát sóng không dây (Access Point)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
11
Thiết bị phát sóng không dây (Access Point)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
12
Switch 08 port
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
13
Switch 08 port
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
14
Thiết bị phát sóng không dây (Access Point)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
15
Thiết bị phát sóng không dây (Access Point)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
16
Thiết bị phát sóng không dây (Access Point)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
17
Màn hình LED Module Led P10 Outdoor
124
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
18
Card thu
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
19
Card HD-A3 LAN/Wifi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
20
Bộ đổi nguồn 5V-60A mỏng
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
21
Bộ xử lý hình
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
22
Hệ thống khung giàn gia cố màn hình LED
6.144
m2
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
23
Hệ thống điện, tín hiệu màn hình LED
12
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
24
Chi phí vận chuyển, lắp đặt
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
25
Đường truyền FTTH
1
Line
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
26
Cáp Cat 6 cưởng lực 300m
1
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
27
Cáp quang quang 700 m
700
mét
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
28
Chuyển tính hiệu quang Converter 1000
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
29
Dây cáp mạng UTP Cat 6
2
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
30
Cáp mạng U/UTP
1
Thùng
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15
31
Công thi công lắp đặt
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trụ sở HĐND – UBND thị xã và Hội trường UBND thị xã Chơn Thành (khu TTHC thị xã Chơn Thành, phường Hưng Long, thị xã Chơn Thành)
5
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây