Thông báo mời thầu

Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:52 31/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Nguyễn Chí Thanh
Tên gói thầu
Thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Nguyễn Chí Thanh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố Đà Nẵng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:31 14/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
774
Ngày phê duyệt
31/03/2026 15:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Sơn Trà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:50 31/03/2026
đến
09:31 14/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:31 14/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/04/2026 (11/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Viên Than (Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Gia Viên - Công ty TNHH Bút Chì Than) Tư vấn lập thiết kế 201 Nguyễn Lương Bằng, phường Hòa Khánh, TP Đà Nẵng; Lô 21-B1.50 Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, Phường Hoà Xuân, TP Đà Nẵng)
2 Công ty Cổ phần thẩm định giá và dịch vụ tài chính BTC Miền Trung Tư vấn thẩm định giá Số 104 - 106 – 108, đường Núi Thành, phường Hòa Cường, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và quản lý dự án miền Trung Tư vấn lập E-HSMT Số K58/16, đường Dũng Sĩ Thanh Khê, phường Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
4 Tổ thẩm định thuộc UBND phường Sơn Trà Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 06, đường Nguyễn Phan Vinh, phường Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu và quản lý dự án miền Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT Số K58/16, đường Dũng Sĩ Thanh Khê, phường Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
6 Tổ thẩm định thuộc UBND phường Sơn Trà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 06, đường Nguyễn Phan Vinh, phường Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
7 Trung tâm cung ứng dịch vụ sự nghiệp công phường Sơn Trà Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 117, đường Vân Đồn, phường Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:40 09/04/2026 09:01 10/04/2026 09:31 14/04/2026 09:01 10/04/2026 09:31 14/04/2026 Gia hạn thời gian để trả lời yêu cầu làm rõ E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Amply 120W
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
2
Bàn máy tính học sinh (4 chỗ)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
3
Ghế cho bàn máy tính học sinh
45
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
4
Tủ hồ sơ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
5
Loa treo tường + khung treo thép không rỉ
2
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
6
Bàn ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
7
Bàn thí nghiệm vật lý giáo viên
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
8
Bàn thí nghiệm vật lý cho học sinh (04 chỗ ngồi)
10
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
9
Ghế thí nghiệm
45
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
10
Bảng trượt chống lóa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
11
Tivi 55inch + Giá treo tivi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
12
Tủ hồ sơ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
13
Bàn sinh hoạt nhóm học sinh
10
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
14
Ghê sinh hoạt nhóm học sinh
40
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
15
Bàn ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
16
Bảng trượt chống lóa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
17
Máy chiếu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
18
Màn chiếu điện treo 150 inch (120 inch x 90 inch)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
19
Giá treo máy chiếu 120cm (bằng hợp kim nhôm sơn tĩnh điện), dây HDMI 10m
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
20
Tủ trung tâm báo cháy 10 kênh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
21
Bơm cấp nước, Q=8m3/h; H=35m
2
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
22
Tủ điều khiển bơm
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
23
Bộ phát wifi gắn tường
16
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
24
Patch panel 24 port
6
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
25
Switch access 48 port
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
26
Tủ rack 15U
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
27
Tủ rack 6U
3
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
28
Camera Dome 2Mp, IP
13
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
29
Camera IP hồng ngoại 2.0 MP
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
30
Switch Poe 48 port
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
31
Đầu ghi hình camera IP 32 kênh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
32
Ổ cứng 8TB
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
33
Bộ lưu điện UPS 2kVA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
34
Máy tính để bàn giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
35
Tivi 55inch + Giá treo tivi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
36
Kim thu sét trực tiếp - phóng điện sớm, bán kính bảo vệ Rp1=79m, Rp2=97m, Rp3=120m)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
37
Trụ gắn kim thép tráng kẽm D66/76 cao 7m - Inox + đế + dây néo + PK
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
38
Bàn ghế gỗ học sinh: 01 bàn + 02 ghế tựa rời
180
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
39
Bàn ghế giáo viên
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
40
Bảng trượt chống lóa
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
41
Tivi 55inch + Giá treo tivi
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
42
Tủ hồ sơ
9
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
43
Bàn ghế giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
44
Bảng trượt chống lóa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
45
Bảng thông minh/Màn hình tương tác (Màn hình tương tác chuyên dụng thế hệ mới)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
46
Máy chiếu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
47
Giá treo máy chiếu 120cm (bằng hợp kim nhôm sơn tĩnh điện), dây HDMI 10m
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
48
Máy tính để bàn học sinh
45
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180
49
Máy tính để bàn giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
90
180

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây