Thông báo mời thầu

Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:02 30/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư thiết bị giáo dục các truờng trên địa bàn huyện
Tên gói thầu
Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư thiết bị giáo dục các truờng trên địa bàn huyện
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành Phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
388/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
30/06/2026 11:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng xã Cần Giờ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:01 30/06/2026
đến
10:00 10/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
91.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2026 (07/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Dịch vụ tư vấn xây dựng HTAN Tư vấn lập thiết kế Số 171 Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Định giá Bến Thành - Hà Nội Tư vấn thẩm định giá Số 236 Cao Thắng, Phường Hòa Hưng, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân Tư vấn lập E-HSMT Số 323A Lê Quang Định, Phường Bình Lợi Trung, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Gia Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 66/47 Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo, Tp. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 323A Lê Quang Định, Phường Bình Lợi Trung, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Gia Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 66/47 Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo, Tp. Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lược đồ phân bố nhiệt độ trung bình năm trên Trái Đất.
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
2
Bản đồ các đới khí hậu trên Trái Đất
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
3
Bản đồ các dòng biển trên đại dương thế giới
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
4
Bản đồ các loại đất chính trên Trái Đất
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
5
Bản đồ các đới thiên nhiên trên Trái Đất
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
6
Bản đồ phân bố dân cư và đô thị trên thế giới
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
7
Bản đồ các nước châu Âu
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
8
Bản đồ tự nhiên châu Âu
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
9
Bản đồ các nước châu Á
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
10
Bản đồ tự nhiên châu Á
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
11
Bản đồ các nước châu Phi
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
12
Bản đồ tự nhiên châu Phi
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
13
Bản đồ các nước châu Mỹ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
14
Bản đồ tự nhiên châu Mỹ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
15
Bản đồ các nước châu Đại Dương
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
16
Bản đồ tự nhiên châu Đại Dương
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
17
Bản đồ tự nhiên châu Nam Cực
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
18
Bản đồ hành chính Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
19
Bản đồ địa hình và khoáng sản Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
20
Bản đồ khí hậu Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
21
Bản đồ các hệ thống sông lớn ở Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
22
Bản đồ các nhóm đất chính ở Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
23
Bản đồ vùng biển của Việt Nam trong Biển Đông
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
24
Bản đồ Dân số Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
25
Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
26
Bản đồ công nghiệp Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
27
Bản đồ giao thông Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
28
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
29
Bản đồ kinh tế vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
30
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
31
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
32
Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
33
Bản đồ kinh tế vùng Bắc Trung Bộ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
34
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
35
Bản đồ kinh tế vùng Duyên hải Nam Trung Bộ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
36
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
37
Bản đồ kinh tế vùng Tây Nguyên
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
38
Bản đồ tự nhiên vùng Đông Nam Bộ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
39
Bản đồ kinh tế vùng Đông Nam Bộ
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
40
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
41
Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Cửu Long
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
42
Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
43
Rừng Amazon
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
44
Kịch bản tác động của biến đổi khí hậu tới thiên nhiên châu Nam Cực
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
45
Bảo tồn đa dạng sinh học ở Việt Nam
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
46
Bảo vệ môi trường biển đảo Việt Nam
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
47
Biến áp nguồn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
48
Đồng hồ đo thời gian hiện số
1
Cáị
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
49
Dây điện trở
2
Dây
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày
50
Cảm biến nhiệt độ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường trung học cơ sở Tam Thôn Hiệp
1 ngày
180 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây