Thông báo mời thầu

Thiết bị

Tìm thấy: 10:32 29/09/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mô hình thi sát hạch lái xe hạng A1 tại Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình
Gói thầu
Thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mô hình thi sát hạch lái xe hạng A1 tại Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:30 06/10/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:16 29/09/2020
đến
10:30 06/10/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:30 06/10/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
4.300.000 VND
Bằng chữ
Bốn triệu ba trăm nghìn đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 và đánh giá E-HSDT Tư vấn lập E-HSMT

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN
E-CDNT 1.2 Thiết bị
Mô hình thi sát hạch lái xe hạng A1 tại Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình
30 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: -Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình. địa chỉ: Khóm II, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT. + Tư vấn thẩm định giá. + Cơ quan thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn Nhà thầu. + Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với: Chủ đầu tư.


- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI CHÂU NAM SƠN , địa chỉ: 635/25, đường 30/4, phường Hưng Lợi, quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ, Việt Nam
- Chủ đầu tư: -Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình. địa chỉ: Khóm II, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long.


E-CDNT 10.1(g)
Giấy xác nhận Nhà thầu đã đăng ký trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh. Giấy đăng ký ngành nghề (nếu có). Các biểu mẫu quy định tại chương IV. Tài liệu liên quan Nhân sự chủ chốt (Bằng cấp hoặc chứng chỉ liên quan, Hợp đồng lao động đối với nhân sự thuộc biên chế Nhà thầu hoặc các loại văn bản có giá trị pháp lý chứng minh khả năng huy động nhân sự phục vụ cho gói thầu này đáp ứng các quy định của E-HSMT). Các tài liệu liên quan Hợp đồng tương tự (Hợp đồng có đầy đủ danh mục thiết bị, Biên bản bàn giao nghiệm thu hoàn thành đưa vào sử dụng với đầy đủ các thành phần Chủ đầu tư, Đơn vị sử dụng, Đơn vị cung cấp). Tài liệu liên quan tài chính, báo cáo thuế (Báo cáo tài chính năm 2017, 2018, 2019. Biên bản kiểm tra quyết toán thuế năm 2017, 2018, 2019. Hóa đơn tài chính cung cấp Thiết bị dạy học, Điện – điện tử, Nội thất Tủ bàn ghế để chứng minh doanh thu bình quân theo quy định. Văn bản Cơ quan thuế xác nhận Nhà thầu hoàn thành nghĩa vụ thuế đến hết Quý II/2020). Tài liệu liên quan việc chứng minh Nguồn lực tài chính theo quy định. Trường hợp trong E-HSDT, nhà thầu có nộp kèm theo bản scan cam kết tín dụng của tổ chức tín dụng hoạt động hợp pháp tại Việt Nam, trong đó cam kết sẽ cung cấp tín dụng cho nhà thầu để thực hiện gói thầu đang xét với hạn mức tối thiểu bằng giá trị yêu cầu tại tiêu chí đánh giá 2.3 Mẫu số 03 Chương IV trong suốt thời gian thực hiện hợp đồng mà không bắt buộc nhà thầu phải đáp ứng bất kỳ điều kiện nào để để được cấp tín dụng, thì nhà thầu được đánh giá là đáp ứng yêu cầu về nguồn lực tài chính cho gói thầu và không phải kê khai thông tin theo quy định tại Mẫu số 14 và Mẫu số 15. Tài liệu liên quan đến ưu đãi hàng hóa (nếu có). Bảng giá dự thầu hàng hóa đầy đủ thông tin Tính năng và thông số kỹ thuật theo quy định. Các biểu mẫu cam kết và trình bày phương án, kế hoạch theo yêu cầu của E-HSMT. Các hồ sơ, tài liệu khác theo yêu cầu của E-HSMT. Nhà thầu phải nộp các tài liệu nêu trên cùng với E-HSDT hoặc tự bổ sung trong vòng 72h kể từ thời điểm đóng thầu bằng hình thức đăng tải lên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Trường hợp Nhà thầu không nộp cùng E-HSDT hoặc tự bổ sung theo quy định, thì E-HSDT của Nhà thầu bị đánh giá không đáp ứng yêu cầu E-HSMT.
E-CDNT 10.2(c)
Nhà thầu nộp các tài liệu theo quy định tại Mục 3 chương III của E-HSMT.
E-CDNT 12.2
Trong bảng giá, nhà thầu phải cam kết chào giá theo các yêu cầu sau: Giá của thiết bị bao gồm toàn bộ chi phí có liên quan để thiết bị được chấp nhận nghiệm thu, bàn giao đưa vào sử dụng theo quy định.
E-CDNT 14.3 5 năm.
E-CDNT 15.2
Nhà thầu nộp các tài liệu có liên quan theo quy định để chứng minh năng lực của nhà thầu
E-CDNT 16.1 30 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 4.300.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: -Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình. địa chỉ: Khóm II, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Uỷ ban nhân dân huyện Tam Bình, địa chỉ: 14 Võ Tấn Đức, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long, điện thoại: 02703 860 301
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty Cổ phần DV TM Châu Nam Sơn, địa chỉ: Số 635/25 đường 30/4, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ, điện thoại: 0939 45 98 86
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
không
E-CDNT 34

20

20

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy chủ 2 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
2 Máy trạm 20 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
3 Máy tính xách tay 1 Cái Xem chi tiết tại Chương V
4 Bộ lưu điện 22 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
5 Hệ thống mạng, dây điện 1 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
6 Switch 24 Port 1 Cái Xem chi tiết tại Chương V
7 Phần mềm diệt Virut 1 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
8 Vách ngăn bàn máy tính 18 Tấm Xem chi tiết tại Chương V
9 Bộ bóng đèn led 4 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
10 Máy điều hòa 2 Bộ Xem chi tiết tại Chương V

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy chủ 2 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
2 Máy trạm 20 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
3 Máy tính xách tay 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
4 Bộ lưu điện 22 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
5 Hệ thống mạng, dây điện 1 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
6 Switch 24 Port 1 Cái Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
7 Phần mềm diệt Virut 1 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
8 Vách ngăn bàn máy tính 18 Tấm Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
9 Bộ bóng đèn led 4 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày
10 Máy điều hòa 2 Bộ Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên huyện Tam Bình 30 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lý chung 1 Đại học chuyên ngành Công nghệ thông tin hoặc Điện – điện tử 5 1
2 Thi công, hướng dẫn sử dụng hệ thống điện 3 Cao đẳng chuyên ngành Công nghệ thông tin hoặc Điện – điện tử 1 1
3 Thi công, hướng dẫn sử dụng các thiết bị nội thất 2 Công nhân bậc 3/7 thợ Mộc 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy chủ
2 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
2 Máy trạm
20 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
3 Máy tính xách tay
1 Cái Xem chi tiết tại Chương V
4 Bộ lưu điện
22 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
5 Hệ thống mạng, dây điện
1 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
6 Switch 24 Port
1 Cái Xem chi tiết tại Chương V
7 Phần mềm diệt Virut
1 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
8 Vách ngăn bàn máy tính
18 Tấm Xem chi tiết tại Chương V
9 Bộ bóng đèn led
4 Bộ Xem chi tiết tại Chương V
10 Máy điều hòa
2 Bộ Xem chi tiết tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 160

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây