Thông báo mời thầu

Thiết bị

Tìm thấy: 14:34 17/04/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục của trụ sở làm việc UBND thành phố Thủ Dầu Một
Gói thầu
Thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục của trụ sở làm việc UBND thành phố Thủ Dầu Một
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí không tự chủ giao cho Văn phòng HĐND - UBND thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/04/2021
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:28 17/04/2021
đến
10:00 27/04/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 27/04/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
14.000.000 VND
Bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thương mại Gia Định Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Greencom, Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Thủ Dầu Một Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
3 Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Greencom, Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Thủ Dầu Một Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM
E-CDNT 1.2 Thiết bị
Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục của trụ sở làm việc UBND thành phố Thủ Dầu Một
20 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn kinh phí không tự chủ giao cho Văn phòng HĐND - UBND thành phố
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM , địa chỉ: Số 102 đường ĐX043, khu 5, phường Phú Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Việt Nam
- Chủ đầu tư: Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thủ Dầu Một - Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 3823171; Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Greencom – Số 102 đường ĐX043, khu 5, phường Phú Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 2233599
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





- Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau: + Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thương mại Gia Định; Công ty TNHH Quang Trung; Phòng Quản lý Đô thị thành phố Thủ Dầu Một; + Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT: Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Greencom, Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Thủ Dầu Một; + Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Greencom, Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Thủ Dầu Một. Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với: Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thủ Dầu Một - Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 3823171; Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Greencom – Số 102 đường ĐX043, khu 5, phường Phú Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 2233599.


- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG GREENCOM , địa chỉ: Số 102 đường ĐX043, khu 5, phường Phú Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Việt Nam
- Chủ đầu tư: Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thủ Dầu Một - Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 3823171; Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Greencom – Số 102 đường ĐX043, khu 5, phường Phú Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 2233599


E-CDNT 10.1(g)
Không yêu cầu.
E-CDNT 10.2(c)
+ Tất cả các hàng hoá cung cấp cho gói thầu phải mới 100%. + Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), Giấy chứng nhận chất lượng (CQ) và các tài liệu khác theo quy định của pháp luật hiện hành khi có yêu cầu của chủ đầu tư.
E-CDNT 12.2
giá nhà thầu chào phải bao gồm toàn bộ các chi phí để thực hiện hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế, hướng dẫn sử dụng, vận hành thử, đào tạo chuyển giao công nghệ và bảo hành theo yêu cầu của thiết kế và chủ đầu tư.
E-CDNT 14.3 theo quy định của pháp luật hiện hành
E-CDNT 15.2
Đối với hàng hóa đặc thù, phức tạp cần gắn với trách nhiệm của nhà sản xuất trong việc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, bảo trì, sửa chữa, cung cấp phụ tùng, vật tư thay thế. Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương khi có yêu cầu của chủ đầu tư/đại diện chủ đầu tư.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 14.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 50 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thủ Dầu Một - Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 3823171; Công ty TNHH Công nghệ Xây dựng Greencom – Số 102 đường ĐX043, khu 5, phường Phú Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 2233599
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND thành phố Thủ Dầu Một - Số 1, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Bộ phận chuyên môn thuộc Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thủ Dầu Một - Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 3823171.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Văn phòng HĐND - UBND thành phố Thủ Dầu Một - Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Điện thoại: (0274) 3823171
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy lạnh giấu trần ống gió (inverter) 2,5HP + dàn nóng + hệ thống ống gió 3 Hệ thống Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
2 Kệ trang trí (MDF phủ melamine) 7,2 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
3 Kệ để đồ cá nhân (MDF phủ melamine) 2,12 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
4 Kệ tủ tivi (MDF phủ melamine), phụ kiện 15,15 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
5 Kệ inox mạ vàng 1 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
6 Kệ inox mạ vàng 8 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
7 Bàn ăn (mặt đá marble, chân gỗ) 5 Cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
8 Ghế bàn ăn (ghế bọc simili cao cấp, chân gỗ) 40 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
9 Tủ treo áo 0,9 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
10 Rèm cửa cánh gà 7,332 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
11 Màn hình Led full colour indoor (màn hình hai bên cánh gà). Chip Led. IC MBI 5124. Nguồn. Màn hình Led P3.0 0,4 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
12 Micro không dây cầm tay RF frequency range: 516…865 MHz (UHF). – Transmission/receiving frequencies: 20 channel banks, 1 fixed bank, 12 factory preset channel each – Switching bandwidth: 42 MHz – Noise reduction system Sennheiser HDX: AF Frequency response 25…18000 Hz. – Signal-tonoise ratio:>110 dB (A). 4 Bộ Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
13 Bàn gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào) và khăn trải bàn 7 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
14 Bàn chủ tọa (gỗ xoan đào) 2 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
15 Bàn thư ký (gỗ xoan đào) 2 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
16 Bàn gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào) cho 2 người ngồi, sơn PU 20 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
17 Ghế gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào) 20 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
18 Bảng nước “CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM’’ 2,03 M3 Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
19 Logo Bình Dương 1 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
20 Bảng “xin vui lòng xuống xe, tắt máy, dẫn bộ” 1 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.
21 Máy lạnh âm trần 3 pha-5HP 6 Bộ Chi tiết quy định tại Chương V  Nhà thầu cung cấp, lắp đặt hoàn chỉnh và hệ thống theo thiết kế và theo yêu cầu của chủ đầu tư.

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 20 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy lạnh giấu trần ống gió (inverter) 2,5HP + dàn nóng + hệ thống ống gió 3 Hệ thống Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
2 Kệ trang trí (MDF phủ melamine) 7,2 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
3 Kệ để đồ cá nhân (MDF phủ melamine) 2,12 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
4 Kệ tủ tivi (MDF phủ melamine), phụ kiện 15,15 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
5 Kệ inox mạ vàng 1 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
6 Kệ inox mạ vàng 8 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
7 Bàn ăn (mặt đá marble, chân gỗ) 5 Cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
8 Ghế bàn ăn (ghế bọc simili cao cấp, chân gỗ) 40 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
9 Tủ treo áo 0,9 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
10 Rèm cửa cánh gà 7,332 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
11 Màn hình Led full colour indoor (màn hình hai bên cánh gà). Chip Led. IC MBI 5124. Nguồn. Màn hình Led P3.0 0,4 M2 Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
12 Micro không dây cầm tay RF frequency range: 516…865 MHz (UHF). – Transmission/receiving frequencies: 20 channel banks, 1 fixed bank, 12 factory preset channel each – Switching bandwidth: 42 MHz – Noise reduction system Sennheiser HDX: AF Frequency response 25…18000 Hz. – Signal-tonoise ratio:>110 dB (A). 4 Bộ Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
13 Bàn gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào) và khăn trải bàn 7 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
14 Bàn chủ tọa (gỗ xoan đào) 2 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
15 Bàn thư ký (gỗ xoan đào) 2 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
16 Bàn gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào) cho 2 người ngồi, sơn PU 20 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
17 Ghế gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào) 20 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
18 Bảng nước “CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM’’ 2,03 M3 Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
19 Logo Bình Dương 1 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
20 Bảng “xin vui lòng xuống xe, tắt máy, dẫn bộ” 1 cái Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 
21 Máy lạnh âm trần 3 pha-5HP 6 Bộ Chi tiết quy định tại Chương V  Chi tiết quy định tại Chương V 

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lý chung 1 * Có bằng tốt nghiệp đại học trở lên thuộc lĩnh vực điện - điện tử hoặc quản trị kinh doanh hoặc kinh tế hoặc lâm sản.* Đã trực tiếp tham gia quản lý chung ít nhất 01 (một) dự án mua sắm hàng hóa tương tự về chủng loại, tính chất: thiết bị đồ gỗ, máy lạnh, thiết bị âm thanh. Kèm tài liệu chứng minh là hợp đồng; biên bản nghiệm thu hoàn thành; tài liệu chứng minh tính chất tương tự; xác nhận nhân sự của Chủ đầu tư/Đại diện Chủ đầu tư hoặc biên bản nghiệm thu có tên và chữ ký cán bộ này; hóa đơn GTGT.* Tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự này trong suốt thời gian thực hiện gói thầu (hợp đồng).* Chứng minh thư nhân dân hoặc căn cước công dân.* Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh bằng bản chụp được chứng thực, trường hợp cần thiết bên mời thầu có thể đối chiếu bản chính. 5 5
2 Cán bộ kỹ thuật thiết bị điện 1 Có bằng tốt nghiệp đại học trở lên thuộc lĩnh vực điện tử.* Đã trực tiếp tham gia thi công ít nhất 01 (một) dự án mua sắm hàng hóa tương tự về chủng loại, tính chất: máy lạnh, thiết bị âm thanh. Kèm tài liệu chứng minh là hợp đồng; biên bản nghiệm thu hoàn thành; tài liệu chứng minh tính chất tương tự; xác nhận nhân sự của Chủ đầu tư/Đại diện Chủ đầu tư hoặc biên bản nghiệm thu có tên và chữ ký cán bộ này; hóa đơn GTGT.* Tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự này trong suốt thời gian thực hiện gói thầu (hợp đồng).* Chứng minh thư nhân dân hoặc căn cước công dân.* Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh bằng bản được chứng thực, trường hợp cần thiết bên mời thầu có thể đối chiếu bản chính. 3 3
3 Cán bộ kỹ thuật thiết bị đồ gỗ 1 * Có bằng tốt nghiệp đại học trở lên thuộc lĩnh vực chế biến lâm sản hoặc trang trí nội thất.* Đã trực tiếp tham gia thi công ít nhất 01 (một) dự án mua sắm hàng hóa tương tự về chủng loại, tính chất: thiết bị đồ gỗ. Kèm tài liệu chứng minh là hợp đồng; biên bản nghiệm thu hoàn thành; tài liệu chứng minh tính chất tương tự; xác nhận nhân sự của Chủ đầu tư/Đại diện Chủ đầu tư hoặc biên bản nghiệm thu có tên và chữ ký cán bộ này; hóa đơn GTGT.* Tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự này trong suốt thời gian thực hiện gói thầu (hợp đồng).* Chứng minh thư nhân dân hoặc căn cước công dân.* Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh bằng bản được chứng thực, trường hợp cần thiết bên mời thầu có thể đối chiếu bản chính. 3 3
4 Công nhân kỹ thuật 5 * Có bằng tốt nghiệp trung cấp trở lên thuộc lĩnh vực điện tử, mộc, cơ khí.* Tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự này trong suốt thời gian thực hiện gói thầu (hợp đồng).* Chứng minh thư nhân dân hoặc căn cước công dân.* Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh bằng bản được chứng thực, trường hợp cần thiết bên mời thầu có thể đối chiếu bản chính. 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy lạnh giấu trần ống gió (inverter) 2,5HP + dàn nóng + hệ thống ống gió
3 Hệ thống Chi tiết quy định tại Chương V 
2 Kệ trang trí (MDF phủ melamine)
7,2 M2 Chi tiết quy định tại Chương V 
3 Kệ để đồ cá nhân (MDF phủ melamine)
2,12 M2 Chi tiết quy định tại Chương V 
4 Kệ tủ tivi (MDF phủ melamine), phụ kiện
15,15 M2 Chi tiết quy định tại Chương V 
5 Kệ inox mạ vàng
1 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
6 Kệ inox mạ vàng
8 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
7 Bàn ăn (mặt đá marble, chân gỗ)
5 Cái Chi tiết quy định tại Chương V 
8 Ghế bàn ăn (ghế bọc simili cao cấp, chân gỗ)
40 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
9 Tủ treo áo
0,9 M2 Chi tiết quy định tại Chương V 
10 Rèm cửa cánh gà
7,332 M2 Chi tiết quy định tại Chương V 
11 Màn hình Led full colour indoor (màn hình hai bên cánh gà). Chip Led. IC MBI 5124. Nguồn. Màn hình Led P3.0
0,4 M2 Chi tiết quy định tại Chương V 
12 Micro không dây cầm tay RF frequency range: 516…865 MHz (UHF). – Transmission/receiving frequencies: 20 channel banks, 1 fixed bank, 12 factory preset channel each – Switching bandwidth: 42 MHz – Noise reduction system Sennheiser HDX: AF Frequency response 25…18000 Hz. – Signal-tonoise ratio:>110 dB (A).
4 Bộ Chi tiết quy định tại Chương V 
13 Bàn gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào) và khăn trải bàn
7 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
14 Bàn chủ tọa (gỗ xoan đào)
2 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
15 Bàn thư ký (gỗ xoan đào)
2 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
16 Bàn gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào) cho 2 người ngồi, sơn PU
20 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
17 Ghế gỗ tự nhiên (gỗ xoan đào)
20 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
18 Bảng nước “CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM’’
2,03 M3 Chi tiết quy định tại Chương V 
19 Logo Bình Dương
1 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
20 Bảng “xin vui lòng xuống xe, tắt máy, dẫn bộ”
1 cái Chi tiết quy định tại Chương V 
21 Máy lạnh âm trần 3 pha-5HP
6 Bộ Chi tiết quy định tại Chương V 

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây