Thông báo mời thầu

Thiết bị công trình

Tìm thấy: 16:40 21/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Trụ sở làm việc và Hội trường Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao thị xã Ninh Hòa
Tên gói thầu
Thiết bị công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Ninh Hoà, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
150/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
21/12/2024 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý Đô thị Ninh Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 21/12/2024
đến
08:00 28/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/12/2024 (27/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh nhà thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Giao thông Đức Lai và Công ty TNHH xây dựng Phát triển Vững Bền Tư vấn lập thiết kế Km3 Đại Lộ Nguyễn Tất Thành, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư và thẩm định giá Sao Việt Tư vấn thẩm định giá Số 574A Trường Sa, phường 02, quận Phú Nhuận, thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH XD THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 14, Phường Ninh Hiệp, Thị xã Ninh Hoà, Tỉnh Khánh Hoà
4 Công ty TNHH Tư vấn Giám sát xây dựng Bảo Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP 04, phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
5 CÔNG TY TNHH XD THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 14, Phường Ninh Hiệp, Thị xã Ninh Hoà, Tỉnh Khánh Hoà
6 Công ty TNHH Tư vấn Giám sát xây dựng Bảo Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP 04, phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
7 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Huy Hoàng Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu TDP01, phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn trộn tín hiệu kỹ thuật số
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
2
Card giao diện cho máy trộn kỹ thuật số
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
3
Hộp mở rộng 16 đường
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
4
Bộ xử lý tín hiệu âm thanh
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
5
Loa line array liền công suất
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
6
Loa sub liền công suất
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
7
Loa toàn dải liền công suất
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
8
Micro không dây cầm tay 2 mic
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
9
Bộ chia anten gồm 2 lá sóng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
10
Micro cổ ngỗng
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
11
Bộ quản lý nguồn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
12
Dây tín hiệu FMC-368 Pro
500
Mét
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
13
Dây cáp mạng AMP Cat6
300
Mét
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
14
Dây điện cấp nguồn Cadivi CVV 3x2.5
400
Mét
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
15
Dây jack kết nối máy
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
16
Giá treo trần loa array
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
17
Palang treo loa array loại 1000kg + xích 15m
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
18
Tủ máy 80cm không mixer
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
19
Hộp đựng mixer TF1
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
20
Bàn điều khiển (ánh sáng)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
21
Đèn Par Led Cob 200W
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
22
Đèn Par Led 20 x 15W
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
23
Đèn Moving Head Beam
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
24
Bộ chia tín hiệu DMX cho ánh sáng 8 DMX outputs
1
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
25
Dây tín hiệu Soundking FMC-368 Pro
260
mét
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
26
Dây điện Robot 2 x 2.5
100
mét
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
27
Dây jack kết nối đèn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
28
Móc treo đèn
20
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
29
Cùm treo đèn Beam
6
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
30
Máy lạnh tủ đứng 10HP - 3 pha
8
cái
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày
31
Màn hình 98inch
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa
60 ngày
90 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây