Thông báo mời thầu

Thiết bị dạy học

Tìm thấy: 09:33 27/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Thiết bị dạy học trường THPT Trần Văn Kỷ
Tên gói thầu
Thiết bị dạy học
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phong Điền, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 04/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
03/QĐ THPT TVK
Ngày phê duyệt
22/06/2024 09:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT TRẦN VĂN KỶ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:31 27/06/2024
đến
15:00 04/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 04/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2024 (02/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Video/clip /phim tư liệu về Hồ Chí Minh và tác phẩm Tuyên ngôn Độc lập của Hồ Chí Minh
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
2
Cờ lệnh thể thao
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
3
Biển lật số
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
4
Nấm thể thao
60
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
5
Xà nhảy cao
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
6
Quả bóng chuyền
60
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
7
Quả cầu lông
6
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
8
Lược đồ các quốc gia cổ đại phương Đông và phương Tây
3
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
9
Lược đồ các quốc gia Đông Nam Á cổ và phong kiến
3
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
10
Lược đồ di sản văn hóa Việt Nam
3
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
11
Lược đồ thế giới thế kỉ XVI - thế kỉ XVIII
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
12
Lược đồ Đông Nam Á cuối thế kỉ XIX đầu thế kỉ XX
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
13
Lược đồ Chiến thắng Bạch Đằng (năm 938)
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
14
Lược đồ Kháng chiến chống Tống thời Lý (1075-1077)
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
15
Lược đồ Kháng chiến chống xâm lược Mông - Nguyên
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
16
Lược đồ Khởi nghĩa Lam Sơn (1418-1427)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
17
Lược đồ Phong trào Tây Sơn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
18
Lược đồ khởi nghĩa Hai Bà Trưng (40-43)
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
19
Lược đồ Quá trình Pháp xâm lược Việt Nam (1858-1884)
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
20
Lược đồ cuộc kháng chiến chống Pháp xâm lược của nhân dân Bắc Kì (1858 - 1884)
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
21
Lược đồ tổng khởi nghĩa tháng Tám năm 1945
3
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
22
Lược đồ chiến dịch Điện Biên Phủ 1954
3
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
23
Lược đồ Tổng tiến công và nổi dậy xuân 1975
3
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
24
Phim tài liệu: Một số hiện vật tiêu biểu của nền văn minh sông Hồng và văn minh Đại Việt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
25
Phim tài liệu thành tựu tiêu biểu của một số nền văn minh phương Đông
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
26
Phim tài liệu thành tựu tiêu biểu của một số nền văn minh phương Tây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
27
Phim tài liệu: thành tựu của CMCN lần thứ nhất
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
28
Phim tài liệu: thành tựu của CMCN lần thứ hai
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
29
Phim tài liệu: thành tựu của CMCN lần thứ ba
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
30
Phim tài liệu: thành tựu của CMCN lần thứ tư
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
31
Phim tài liệu:Thành tựu của văn minh Đông Nam Á
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
32
Phim mô phỏng: Thành tựu của các nền văn minh trên đất nước Việt Nam trước năm 1858
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
33
Phim tư liệu về đời sống vật chất và tinh thần của cộng đồng các dân tộc Việt Nam
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
34
Video: Di sản văn hóa ở Việt Nam
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
35
Phim mô phỏng: Một số cuộc chiến tranh bảo vệ Tổ quốc và chiến tranh giải phóng dân tộc trong lịch sử Việt Nam
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
36
Phím tư liệu: Chủ quyền biển đảo của Việt Nam
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
37
Video về sự ra đời và phát triển của Hiệp hội các quốc gia Đông Nam Á (ASEAN)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
38
Video cách mạng tháng Tám năm 1945
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
39
Video tổng tiến công xuân 1975
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
40
Video thành tựu tiêu biểu trong công cuộc xây dựng CNXH ở miền Bắc thời kì 1954-1973
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
41
Video thành tựu của Việt Nam trong thời kì đổi mới đất nước
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
42
Phim tư liệu: Hồ Chí Minh-anh hùng giải phóng dân tộc.
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
43
Phim tư liệu: Dấu ấn Hồ Chí Minh trong lòng nhân dân thế giới và Việt Nam
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
44
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Mỹ Latinh
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
45
Bản đồ Liên minh châu Âu
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
46
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Đông Nam Á
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
47
Bản đồ địa lí tự nhiên khu vực Tây Nam Á
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
48
Bản đồ địa lí tự nhiên Hoa Kì
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
49
Bản đồ địa lí tự nhiên Liên bang Nga
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30
50
Bản đồ địa lí tự nhiên Nhật Bản
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Trần Văn Kỷ
20
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây