Thông báo mời thầu

Thiết bị dạy học

Tìm thấy: 15:01 27/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Thiết bị dạy học THPT trường THPT Thừa Lưu
Tên gói thầu
Thiết bị dạy học
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Lộc, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 04/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
97/QĐ THPT TL
Ngày phê duyệt
25/06/2024 14:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT THỪA LƯU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 27/06/2024
đến
15:00 04/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 04/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2024 (02/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Hóa học 12
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
2
Nút cao su không có lỗ các loại
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
3
Nút cao su có lỗ các loại
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
4
Bộ giá thí nghiệm
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
5
Kéo cắt
04
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
6
Khẩu trang y tế
02
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
7
Găng tay cao su
02
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
8
Bình sục khí Drechsel
02
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
9
Bộ thí nghiệm về nguồn điện hóa học
02
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
10
Ống nghiệm
20
ống
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
11
Giá để ống nghiệm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
12
Đèn cồn
14
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
13
Cốc thủy tinh 250ml
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
14
Ethanol 96° (C2H5OH)
01
lít
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
15
Lam kính
05
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
16
Lamen
05
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
17
Kim mũi mác
05
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
18
Cối, chày sứ
05
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
19
Đĩa Petri
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
20
Giấy thấm
05
tiệp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
21
Pipet nhựa
15
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
22
Đĩa đồng hồ
05
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
23
Bút viết kính
05
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
24
Găng tay cao su
02
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
25
Tủ bảo quản hóa chất
01
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
26
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Sinh học 12
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
27
Cấu tạo của tim
01
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
28
Mô hình cấu trúc DNA
01
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
29
Bộ thí nghiệm xác định thành phần hóa học của tế bào
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
30
Bộ thí nghiệm quan sát cấu trúc tế bào
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
31
Bộ thí nghiệm làm tiêu bản về quá trình nguyên phân và giảm phân
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
32
Bộ thí nghiệm thực hành phương pháp nghiên cứu vi sinh vật và sản phẩm ứng dụng
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
33
Bộ thiết bị khảo sát một số dữ liệu khi trồng cây
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
34
Bộ thiết bị khảo sát định tính sự trao đổi nước ở cơ thể thực vật
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
35
Bộ thiết bị quan sát lục lạp và tách chiết các sắc tố trong lá cây
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
36
Bộ thiết bị khảo sát khả năng hô hấp ở thực vật
03
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
37
Bộ thí nghiệm tách chiết DNA
03
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
38
Bộ tài liệu dạy học tranh điện tử, video - Sinh Học lớp 12
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
39
Bộ hóa chất xác định thành phần hóa học của tế bào
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
40
Bộ hóa chất làm tiêu bản, quan sát cấu trúc tế bào
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
41
Bộ hóa chất xác định ảnh hưởng của các yếu tố đến hoạt tính enzyme
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
42
Bộ hóa chất làm tiêu bản NST, quan sát nguyên phân, giảm phân
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
43
Bộ hóa chất thực hành phương pháp nghiên cứu vi sinh vật
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
44
Bộ hóa chất tách chiết sắc tố trong lá cây và sự hình thành tinh bột.
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
45
Các hoạt động lâm nghiệp cơ bản
02
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
46
Video: Nuôi cá công nghệ cao.
02
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
47
Video: Nuôi tôm công nghệ cao
02
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
48
Bộ lưu điện
02
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
49
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên môn Ngữ văn 12
01
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30
50
Video về Hồ Chí Minh và tác phẩm Tuyên ngôn Độc lập của Hồ Chí Minh
02
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Thừa Lưu
20
30

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG HỌC như sau:

  • Có quan hệ với 303 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,20%, Xây lắp 13,32%, Tư vấn 1,64%, Phi tư vấn 3,84%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 418.834.417.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 383.359.926.790 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây