Thông báo mời thầu

Thiết bị phòng chống dịch

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:10 27/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Cung cấp thiết bị phòng chống dịch năm 2026
Tên gói thầu
Thiết bị phòng chống dịch
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: Cung cấp thiết bị phòng chống dịch năm 2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí không tự chủ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đại Mỗ, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
27/08/2026 16:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm Y tế phường Đại Mỗ

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 07/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:30 08/09/2027
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600366306
Máy phun Fontan
72.000.000
200.000
2
PP2600366307
Máy phun mù nóng
85.000.000
200.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600366306
Máy phun Fontan
Trạm Y tế phường Đại Mỗ - Số 74 đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
5
120
2
Máy phun Fontan
FONTAN Portastar S
Swingtec GmbH
Nhà thầu chào
Từ năm 2025 trở về sau
1
Máy
Kiểu: Máy phun ULV loại đeo vai - Động cơ: Động cơ 2 kỳ, làm mát bằng khí - Dung tích: 51 cm3 - Công suất động cơ: 1.5 kW / 2.0 hp - Nhiên liệu: Loại xăng thông thường có chì hoặc không chì pha với dầu động cơ: - Dầu động cơ hai kỳ, - Tỷ lệ hỗn hợp dầu/ xăng: 1:50 - Tiêu thụ nhiên liệu: 0,9 lít/giờ - Bộ phận đánh lửa: Điện từ - Carburetor: Các bua màng - Khởi động: Khởi động giật nổ thông thường - Bộ phận tạo khí: Loại bơm quay không dầu và không cần bảo dưỡng - Lượng khí (công suất cấp khí): 35 m3/h - Áp suất: 0,4 bar - Dẫn động: dẫn động trực tiếp với bộ lý hợp - Hệ thống phun: Đầu phun với cò súng để phun liên tục hoặc ngắt quãng - Bình phun: Polyethylene, chống được tia cực tím, 3 lít - Bình nhiên liệu: Polyethylene, chống được tia cực tím, 1 lít - Thông số phun: khoảng 50 m đến 100 m, tùy theo tốc độ gió + Đầu vòi phun: 5 cái với lưu lượng phun khác nhau (Đầu vòi số 30:1 lít/ h Đầu vòi số 45: 2 lít/ h Đầu vòi số 58: 3 lít/ h Đầu vòi số 68: 4 lít/ h) Đầu vòi số 84: 6 lít/ h) - Kích thước hạt: <30 µm với tất cả các loại Ziclơ - Tốc độ khí qua đầu vòi phun: 200 m/ giây - Trọng lượng (rỗng) khoảng: 13.4 kg - Kích thước (dài x rộng x cao) khoảng: 41 x 43 x 48 cm
3
PP2600366307
Máy phun mù nóng
Trạm Y tế phường Đại Mỗ - Số 74 đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
5
120
4
Máy phun mù nóng
Swingfog SN 50
Swingtec GmbH
Nhà thầu chào
Từ năm 2025 trở về sau
1
Máy
I.Cấu hình cung cấp: Máy chính: 01 cái. Bộ phụ kiện tiêu chuẩn theo máy: 01 bộ. Tài liệu hướng dẫn sử dụng tiếng Anh, tiếng Việt: 01 bộ II.Đặc tính và thông số kỹ thuật: Máy phun thuốc côn trùng dạng khói được thiết kế đặc biệt, ứng dụng trong lĩnh vực tiêu diệt các côn trùng bay. Máy phun dưới dạng mù nóng. Thuốc được trộn với dầu diezen, kết hợp với sức nóng của máy làm hỗn hợp hoá chất bốc hơi tạo ra các hạt nhỏ li ti. Gọn nhẹ, dập dịch trên diện rộng Có thể phun hoá chất bằng nền nước tới 32lít/h Có van an toàn ngắt hoá chất tự động khi máy tắt đột ngột Các bộ phận của máy được chế tạo từ các nguyên vật liệu chịu được sự ăn mòn của hoá chất Các hạt nhỏ li ti bám phủ kín bề mặt, vật thể cần bảo vệ. Diezen được trộn với thuốc làm tăng thời gian tồn lưu của thuốc. Ứng dụng nhiều nhất của máy là trong lĩnh vực phun diệt muỗi phòng chống dịch sốt xuất huyết. Ứng dụng phun Formol tiêu độc sát trùng không gian diệt virus Rubella. Ứng dụng phun diệt ruồi hại quả và sâu bệnh trong nông nghiệp…. Công suất buồng đốt: 18.7kw Kích thước: 133 x 29 x 33 cm Trọng lượng: 8.7kg Bình chứa dung dịch: 6.5L Bình xăng: 1.2L Chất liệu: thép không gỉ Tiêu thụ nhiên liệu: 2L/h Đầu ra (đo bằng nước): 10 l / h đến 42 l / h, tùy thuộc vào vòi định lượng được sử dụng Khởi động: đề (Nguồn được cung cấp bởi bốn pin khô có công suất 1,5 V. mỗi pin.) Tất cả các bộ phận kim loại tiếp xúc với hóa chất cũng được làm từ thép không gỉ Phạm vi sử dụng: trong nhà và ngoài trời Mục đích sử dụng: phòng chống sốt xuất huyết, côn trùng gây hại (PCO)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thiết bị phòng chống dịch". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thiết bị phòng chống dịch" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây