Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Equipment for preventing disease

    Watching      
Project Contractor selection plan Tender notice Online Quotation Room Online Quotation Results Bid award
Find: 16:10 27/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Procurement plan and cost estimate: Provision of epidemic prevention equipment in 2026
Bidding package name
Equipment for preventing disease
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement plan and cost estimate: Provision of epidemic prevention equipment in 2026
Spending category
Other
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
non-self-financed sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Đại Mỗ, City Hà Nội
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
27/08/2026 16:08
Approval Authority
Trạm Y tế phường Đại Mỗ

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 07/09/2026
Price quotation end time
09:30 08/09/2027
Validity of bid documents
90 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600366306
Máy phun Fontan
72.000.000
200.000
2
PP2600366307
Máy phun mù nóng
85.000.000
200.000

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600366306
Máy phun Fontan
Trạm Y tế phường Đại Mỗ - Số 74 đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
5
120
2
Máy phun Fontan
FONTAN Portastar S
Swingtec GmbH
Nhà thầu chào
Từ năm 2025 trở về sau
1
Máy
Kiểu: Máy phun ULV loại đeo vai - Động cơ: Động cơ 2 kỳ, làm mát bằng khí - Dung tích: 51 cm3 - Công suất động cơ: 1.5 kW / 2.0 hp - Nhiên liệu: Loại xăng thông thường có chì hoặc không chì pha với dầu động cơ: - Dầu động cơ hai kỳ, - Tỷ lệ hỗn hợp dầu/ xăng: 1:50 - Tiêu thụ nhiên liệu: 0,9 lít/giờ - Bộ phận đánh lửa: Điện từ - Carburetor: Các bua màng - Khởi động: Khởi động giật nổ thông thường - Bộ phận tạo khí: Loại bơm quay không dầu và không cần bảo dưỡng - Lượng khí (công suất cấp khí): 35 m3/h - Áp suất: 0,4 bar - Dẫn động: dẫn động trực tiếp với bộ lý hợp - Hệ thống phun: Đầu phun với cò súng để phun liên tục hoặc ngắt quãng - Bình phun: Polyethylene, chống được tia cực tím, 3 lít - Bình nhiên liệu: Polyethylene, chống được tia cực tím, 1 lít - Thông số phun: khoảng 50 m đến 100 m, tùy theo tốc độ gió + Đầu vòi phun: 5 cái với lưu lượng phun khác nhau (Đầu vòi số 30:1 lít/ h Đầu vòi số 45: 2 lít/ h Đầu vòi số 58: 3 lít/ h Đầu vòi số 68: 4 lít/ h) Đầu vòi số 84: 6 lít/ h) - Kích thước hạt: <30 µm với tất cả các loại Ziclơ - Tốc độ khí qua đầu vòi phun: 200 m/ giây - Trọng lượng (rỗng) khoảng: 13.4 kg - Kích thước (dài x rộng x cao) khoảng: 41 x 43 x 48 cm
3
PP2600366307
Máy phun mù nóng
Trạm Y tế phường Đại Mỗ - Số 74 đường Trung Văn, phường Đại Mỗ, thành phố Hà Nội
5
120
4
Máy phun mù nóng
Swingfog SN 50
Swingtec GmbH
Nhà thầu chào
Từ năm 2025 trở về sau
1
Máy
I.Cấu hình cung cấp: Máy chính: 01 cái. Bộ phụ kiện tiêu chuẩn theo máy: 01 bộ. Tài liệu hướng dẫn sử dụng tiếng Anh, tiếng Việt: 01 bộ II.Đặc tính và thông số kỹ thuật: Máy phun thuốc côn trùng dạng khói được thiết kế đặc biệt, ứng dụng trong lĩnh vực tiêu diệt các côn trùng bay. Máy phun dưới dạng mù nóng. Thuốc được trộn với dầu diezen, kết hợp với sức nóng của máy làm hỗn hợp hoá chất bốc hơi tạo ra các hạt nhỏ li ti. Gọn nhẹ, dập dịch trên diện rộng Có thể phun hoá chất bằng nền nước tới 32lít/h Có van an toàn ngắt hoá chất tự động khi máy tắt đột ngột Các bộ phận của máy được chế tạo từ các nguyên vật liệu chịu được sự ăn mòn của hoá chất Các hạt nhỏ li ti bám phủ kín bề mặt, vật thể cần bảo vệ. Diezen được trộn với thuốc làm tăng thời gian tồn lưu của thuốc. Ứng dụng nhiều nhất của máy là trong lĩnh vực phun diệt muỗi phòng chống dịch sốt xuất huyết. Ứng dụng phun Formol tiêu độc sát trùng không gian diệt virus Rubella. Ứng dụng phun diệt ruồi hại quả và sâu bệnh trong nông nghiệp…. Công suất buồng đốt: 18.7kw Kích thước: 133 x 29 x 33 cm Trọng lượng: 8.7kg Bình chứa dung dịch: 6.5L Bình xăng: 1.2L Chất liệu: thép không gỉ Tiêu thụ nhiên liệu: 2L/h Đầu ra (đo bằng nước): 10 l / h đến 42 l / h, tùy thuộc vào vòi định lượng được sử dụng Khởi động: đề (Nguồn được cung cấp bởi bốn pin khô có công suất 1,5 V. mỗi pin.) Tất cả các bộ phận kim loại tiếp xúc với hóa chất cũng được làm từ thép không gỉ Phạm vi sử dụng: trong nhà và ngoài trời Mục đích sử dụng: phòng chống sốt xuất huyết, côn trùng gây hại (PCO)

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Equipment for preventing disease". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Equipment for preventing disease" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 1

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second