Thông báo mời thầu

Tho công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:43 13/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa trụ sở văn phòng làm việc Viện KSND tỉnh Khánh Hòa
Tên gói thầu
Tho công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 22/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
16/QĐ-VKSKH
Ngày phê duyệt
10/07/2023 09:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Khánh Hoà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:42 13/07/2023
đến
10:00 22/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 22/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2023 (30/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế NTA Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 149 Nguyễn Thị Minh Khai, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng An Hải Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 29/7 Phong Châu, Phường Phước Hải, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Nam Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Bạch Vân, P5, Quận 5, TPHCM
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Gia Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18 Cù Lao, phường 2, quận Phú Nhuận, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Nam Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Bạch Vân, P5, Quận 5, TPHCM
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Gia Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18 Cù Lao, phường 2, quận Phú Nhuận,TP. Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 07:35 21/07/2023 09:00 21/07/2023 15:00 21/07/2023 09:00 21/07/2023 15:00 21/07/2023 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
2 10:59 21/07/2023 15:00 21/07/2023 10:00 22/07/2023 15:00 21/07/2023 10:00 22/07/2023 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
1
3
Biến thế hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
1
4
Máy nối ống nhựa - Máy hàn nhiệt
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,62 kW
1
6
Máy khoan sắt cầm tay - công suất : 1,7 kW
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
8
Máy trộn vữa - dung tích : 150,0 lít
1
9
Máy vận thăng lồng - sức nâng : 3,0 T - H nâng 100 m
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải : 2,5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
22
bộ
4
Tháo dỡ hệ thống ống gang cấp thoát nước
5
công
5
Đục tường lắp lại đường ống mới
5
công'
6
Xây tường gạch (5x9x19)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75
0.402
m3
7
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
4.015
m2
8
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
4.015
1m2
9
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
4.015
1m2
10
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.33
m3
11
Xây tường gạch (5x9x19)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75
0.33
m3
12
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
3.3
m2
13
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM M75(30x60)
2
1m2
14
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
1.3
1m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1.3
1m2
16
Khoan sàn tầng 2,3
4
1 lỗ khoan
17
Lắp đặt ga thu nước(theo thống kế nước)
cái
18
Trát ga thu nước, vữa XM mác 75
0.08
m2
19
Đục lớp gạch men sàn nhà
20.02
m2
20
Đục lớp lót nền nhà
20.02
m2
21
Vệ sinh sạch nền trước khi chống thấm
20.02
m2
22
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
20.02
1m2
23
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75
20.02
1m2
24
Lát gạch granit tiết diện <= 0,09m2, vữa XM M75(30x30)
20.02
1m2
25
Đục gạch men ốp tường tầng 2
28.64
m2
26
Đục lớp vữa trát tường phía trên gạch men
7.16
m2
27
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM M75 (30x60)
35.8
1m2
28
Chà vệ sinh phần tường phía trên gạch men
24.57
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
24.57
1m2
30
Đục gạch men ốp tường tầng 3
39.69
m2
31
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM M75(30x60)
37.8
1m2
32
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
1.89
m2
33
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
1.89
1m2
34
Chà vệ sinh phần tường phía trên gạch men
22.39
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả - 1 nước lót, 1 nước phủ
24.28
1m2
36
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.4
m2
37
Sản xuất cửa đi nhôm
1.4
m2
38
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
1.4
m2
39
Lắp đèn tube led 0.6m chiếu sáng
6
bộ
40
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
41
Lắp đặt dây đơn <= 1,5mm2
40
m
42
Nẹp nhựa
40
m
43
Tháo dỡ trần
19.72
m2
44
Thi công trần chống ẩm dày 3.5mm
19.72
1m2
45
Phá dỡ nền sân bê tông
0.56
m3
46
Đệm cát trước khi đổ bê tông
0.84
m3
47
Bê tông nền, vữa BT M200
0.56
m3
48
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
4.156
m3
49
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.156
m3
50
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
4.156
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Tho công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Tho công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây