Thông báo mời thầu

Thuốc generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 19:51 29/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Long An – đợt 2
Tên gói thầu
Thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc bổ sung năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Long An – đợt 2
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh được để lại của đơn vị.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2738/QĐ-BVĐKLA
Ngày phê duyệt
29/05/2026 16:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA LONG AN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 29/05/2026
đến
08:00 22/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 22/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
463.040.220 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm sáu mươi ba triệu không trăm bốn mươi nghìn hai trăm hai mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2026 (19/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diazepam
8.975.000
8.975.000
0
365 ngày
2
Fentanyl
284.550.000
284.550.000
0
365 ngày
3
Fentanyl
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
4
Lidocain hydroclodrid
33.360.000
33.360.000
0
365 ngày
5
Midazolam
590.000.000
590.000.000
0
365 ngày
6
Midazolam
650.000.000
650.000.000
0
365 ngày
7
Suxamethonium clorid
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
8
Ibuprofen
252.000.000
252.000.000
0
365 ngày
9
Acetylcystein
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
10
Calci gluconat
29.800.000
29.800.000
0
365 ngày
11
Polystyren
96.600.000
96.600.000
0
365 ngày
12
Phenobarbital
2.520.000
2.520.000
0
365 ngày
13
Cefixim
25.000.000
25.000.000
0
365 ngày
14
Cefoperazon + sulbactam
1.572.000.000
1.572.000.000
0
365 ngày
15
Cefotiam
650.000.000
650.000.000
0
365 ngày
16
Erythromycin
4.998.000
4.998.000
0
365 ngày
17
Spiramycin
11.500.000
11.500.000
0
365 ngày
18
Levofloxacin
1.249.500.000
1.249.500.000
0
365 ngày
19
Levofloxacin
775.000.000
775.000.000
0
365 ngày
20
Colistin*
460.000.000
460.000.000
0
365 ngày
21
Daptomycin
540.000.000
540.000.000
0
365 ngày
22
Teicoplanin*
440.000.000
440.000.000
0
365 ngày
23
Streptomycin
859.600
859.600
0
365 ngày
24
Cisplatin
13.512.600
13.512.600
0
365 ngày
25
Trihexyphenidyl hydroclorid
45.000.000
45.000.000
0
365 ngày
26
Etamsylat
3.775.000
3.775.000
0
365 ngày
27
Phytomenadion (vitamin K1)
45.600.000
45.600.000
0
365 ngày
28
Dextran 40 + Natri clorid
77.700.000
77.700.000
0
365 ngày
29
Dextran 40 + Natri clorid
38.850.000
38.850.000
0
365 ngày
30
Erythropoietin beta
917.420.000
917.420.000
0
365 ngày
31
Pegfilgrastim
595.000.000
595.000.000
0
365 ngày
32
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
649.000.000
649.000.000
0
365 ngày
33
Adenosin triphosphat
170.000.000
170.000.000
0
365 ngày
34
Alpha - terpineol
3.600.000
3.600.000
0
365 ngày
35
Cồn boric
630.000
630.000
0
365 ngày
36
Mupirocin
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
37
Nước oxy già
27.300.000
27.300.000
0
365 ngày
38
Cồn 70°
31.080.000
31.080.000
0
365 ngày
39
Natri clorid
100.800.000
100.800.000
0
365 ngày
40
Furosemid
347.200.000
347.200.000
0
365 ngày
41
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
189.000.000
189.000.000
0
365 ngày
42
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
344.400.000
344.400.000
0
365 ngày
43
Pantoprazol
450.000.000
450.000.000
0
365 ngày
44
Hyoscin butylbromid
6.200.000
6.200.000
0
365 ngày
45
Prednisolon acetat (natri phosphate)
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
46
Progesteron
6.200.000
6.200.000
0
365 ngày
47
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
1.440.000.000
1.440.000.000
0
365 ngày
48
Insulin người trộn, hỗn hợp
1.200.000.000
1.200.000.000
0
365 ngày
49
Huyết thanh kháng nọc rắn (lục tre)
507.014.000
507.014.000
0
365 ngày
50
Huyết thanh kháng nọc rắn (hổ đất)
101.402.800
101.402.800
0
365 ngày
51
Huyết thanh kháng uốn ván
348.520.000
348.520.000
0
365 ngày
52
Tetracain
30.030.000
30.030.000
0
365 ngày
53
Naphazolin
2.940.000
2.940.000
0
365 ngày
54
Oxytocin
64.890.000
64.890.000
0
365 ngày
55
Salbutamol sulfat
15.200.000
15.200.000
0
365 ngày
56
Dung dịch lọc màng bụng (Calci Chloride + Dextrose hydrous + Magie Chloride + Natri Chloride + Natri lactate)
17.040.000
17.040.000
0
365 ngày
57
Peptid (Cerebrolysin concentrate)
1.119.040.000
1.119.040.000
0
365 ngày
58
Vinpocetin
49.000.000
49.000.000
0
365 ngày
59
Aminophylin
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
60
Fenoterol + ipratropium
264.646.000
264.646.000
0
365 ngày
61
Salbutamol sulfat
897.600.000
897.600.000
0
365 ngày
62
Salbutamol sulfat
235.620.000
235.620.000
0
365 ngày
63
Acid amin + glucose + lipid (*)
360.000.000
360.000.000
0
365 ngày
64
Magnesi sulfat
14.500.000
14.500.000
0
365 ngày
65
Nhũ dịch lipid
1.143.975.000
1.143.975.000
0
365 ngày
66
Vitamin B6 + magnesi lactat
208.000.000
208.000.000
0
365 ngày
67
Pilocarpin
9.000.000
9.000.000
0
365 ngày
68
Iodixanol
1.270.500.000
1.270.500.000
0
365 ngày
69
Ethyl ester của acid béo iod hóa trong dầu hạt thuốc phiện
620.000.000
620.000.000
0
365 ngày
70
Proparacain hydroclorid
53.163.000
53.163.000
0
365 ngày
71
Ceftazidim
182.000.000
182.000.000
0
365 ngày
72
Pralidoxim
80.000.000
80.000.000
0
365 ngày
73
Pralidoxim
80.000.000
80.000.000
0
365 ngày
74
Magnesi aspartat + kali aspartat
16.000.000
16.000.000
0
365 ngày
75
Dung dịch lọc máu liên tục (có hoặc không có chống đông bằng citrat; có hoặc không có chứa lactat)
700.000.000
700.000.000
0
365 ngày
76
Diazepam
4.000.000
4.000.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây