Thông báo mời thầu

Thuốc Generic (gồm 104 danh mục - 5 nhóm)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:38 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc lần 3 năm 2026 của Viện Huyết học - Truyền máu Trung ương
Tên gói thầu
Thuốc Generic (gồm 104 danh mục - 5 nhóm)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc lần 3 năm 2026 của Viện Huyết học - Truyền máu Trung ương
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp, hoạt động sản xuất kinh doanh dịch vụ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1646/QĐ-HHTM
Ngày phê duyệt
03/08/2026 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Huyết học Truyền máu Trung ương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:37 03/08/2026
đến
09:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.049.655.211 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ không trăm bốn mươi chín triệu sáu trăm năm mươi lăm nghìn hai trăm mười một đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Aciclovir
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
2
Acid amin + Glucose + Điện giải
412.763.000
412.763.000
0
12 tháng
3
Acid folinic
498.309.000
498.309.000
0
12 tháng
4
Adrenalin
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
5
Allopurinol
155.250.000
155.250.000
0
12 tháng
6
Allopurinol
71.800.000
71.800.000
0
12 tháng
7
Alphachymotrypsin
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
8
Aminophylin
1.750.000
1.750.000
0
12 tháng
9
Anidulafungin
3.450.000.000
3.450.000.000
0
12 tháng
10
Anti-thymocyte globulin (ngựa)
3.000.000.000
3.000.000.000
0
12 tháng
11
Atropin sulfat
2.028.000
2.028.000
0
12 tháng
12
Bleomycin
232.553.160
232.553.160
0
12 tháng
13
Calci clorid
2.873.000
2.873.000
0
12 tháng
14
Calcium Polystyrene sulfonate
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
15
Carmustin
378.000.000
378.000.000
0
12 tháng
16
Cefamandol
1.365.000.000
1.365.000.000
0
12 tháng
17
Cefoperazon
1.134.000.000
1.134.000.000
0
12 tháng
18
Cisplatin
1.585.974.600
1.585.974.600
0
12 tháng
19
Cisplatin
237.772.200
237.772.200
0
12 tháng
20
Cisplatin
258.500.000
258.500.000
0
12 tháng
21
Cytarabin
3.400.000.000
3.400.000.000
0
12 tháng
22
Colistimethat natri (tương đương colistin base 33.33mg)
831.600.000
831.600.000
0
12 tháng
23
Colistimethat natri (tương đương colistin base 150mg)
932.800.000
932.800.000
0
12 tháng
24
Cyclophosphamid
164.400.000
164.400.000
0
12 tháng
25
Cyclophosphamid
2.198.280.000
2.198.280.000
0
12 tháng
26
Dacarbazin
640.000.000
640.000.000
0
12 tháng
27
Desloratadin
173.580.000
173.580.000
0
12 tháng
28
Diazepam
40.162.500
40.162.500
0
12 tháng
29
Diazepam
11.550.000
11.550.000
0
12 tháng
30
Diphenhydramin HCl
54.780.000
54.780.000
0
12 tháng
31
Emicizumab
1.027.298.232
1.027.298.232
0
12 tháng
32
Emicizumab
2.054.596.464
2.054.596.464
0
12 tháng
33
Ertapenem
596.200.000
596.200.000
0
12 tháng
34
Fenofibrat
27.468.000
27.468.000
0
12 tháng
35
Fluconazol
720.000.000
720.000.000
0
12 tháng
36
Foscarnet trisodium hexahydrate
3.948.000.000
3.948.000.000
0
12 tháng
37
Fosfomycin
1.728.000.000
1.728.000.000
0
12 tháng
38
Furosemid
17.600.000
17.600.000
0
12 tháng
39
Furosemid
1.786.000
1.786.000
0
12 tháng
40
Gadoteric Acid
2.081.415.000
2.081.415.000
0
12 tháng
41
Gadoteric Acid
241.500.000
241.500.000
0
12 tháng
42
Gelatin succinyl + natri clorid +natri hydroxyd
17.400.000
17.400.000
0
12 tháng
43
Gemcitabin
812.500.000
812.500.000
0
12 tháng
44
Gemcitabin
170.050.000
170.050.000
0
12 tháng
45
Gentamicin
36.225.000
36.225.000
0
12 tháng
46
Idarubicin hydrochloride
5.669.110.400
5.669.110.400
0
12 tháng
47
Idarubicin hydrochloride
1.431.915.100
1.431.915.100
0
12 tháng
48
Ifosfamide
1.478.400.000
1.478.400.000
0
12 tháng
49
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
23.250.000
23.250.000
0
12 tháng
50
Ketamin
10.038.000
10.038.000
0
12 tháng
51
Lactulose
74.700.000
74.700.000
0
12 tháng
52
L-Asparaginase (Recombinant)
15.906.000.000
15.906.000.000
0
12 tháng
53
L-Asparaginase erwinia
6.182.000.000
6.182.000.000
0
12 tháng
54
Loratadin
625.000
625.000
0
12 tháng
55
Melphalan
3.277.500.000
3.277.500.000
0
12 tháng
56
Metoclopramid hydroclorid
1.250.000
1.250.000
0
12 tháng
57
Methylprednisolon
1.955.700.000
1.955.700.000
0
12 tháng
58
Methylprednisolon
880.000.000
880.000.000
0
12 tháng
59
Mitoxantron
2.396.000.000
2.396.000.000
0
12 tháng
60
Moxifloxacin
62.268.000
62.268.000
0
12 tháng
61
Naloxon hydroclorid
21.997.500
21.997.500
0
12 tháng
62
Nifedipin
3.900.000
3.900.000
0
12 tháng
63
Nitroglycerin
44.100.000
44.100.000
0
12 tháng
64
Nitroglycerin
1.592.000
1.592.000
0
12 tháng
65
Nivolumab
1.197.000.000
1.197.000.000
0
12 tháng
66
Nước cất pha tiêm
6.900.000
6.900.000
0
12 tháng
67
Palonosetron
152.820.000
152.820.000
0
12 tháng
68
Paracetamol
123.396.000
123.396.000
0
12 tháng
69
Pethidin HCl
98.973.000
98.973.000
0
12 tháng
70
Pipecuronium bromid
30.943.000
30.943.000
0
12 tháng
71
Piperacillin
2.467.400.000
2.467.400.000
0
12 tháng
72
Pomalidomid
622.000.000
622.000.000
0
12 tháng
73
Pomalidomid
1.732.000.000
1.732.000.000
0
12 tháng
74
Protamin sulfate
23.500.000
23.500.000
0
12 tháng
75
Ringer Acetate
544.000.000
544.000.000
0
12 tháng
76
Ringer lactat
693.000.000
693.000.000
0
12 tháng
77
Rivaroxaban
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
78
Rivaroxaban
1.436.400
1.436.400
0
12 tháng
79
Salbutamol
4.560.000
4.560.000
0
12 tháng
80
Sorbitol
69.000.000
69.000.000
0
12 tháng
81
Spironolacton
4.920.000
4.920.000
0
12 tháng
82
Sulfamethoxazol + trimethoprim
2.646.000
2.646.000
0
12 tháng
83
Suxamethonium clorid
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
84
Ticagrelor
3.367.000
3.367.000
0
12 tháng
85
Tofisopam
77.000.000
77.000.000
0
12 tháng
86
Tolperison hydroclorid
1.253.500
1.253.500
0
12 tháng
87
Thiotepa
892.080.000
892.080.000
0
12 tháng
88
Tramadol hydroclorid
16.243.500
16.243.500
0
12 tháng
89
Tramadol hydroclorid
3.496.500
3.496.500
0
12 tháng
90
Tramadol hydroclorid + Paracetamol
75.600.000
75.600.000
0
12 tháng
91
Tranexamic Acid
47.250.000
47.250.000
0
12 tháng
92
Tranexamic Acid
1.113.000.000
1.113.000.000
0
12 tháng
93
Tranexamic Acid
402.780.000
402.780.000
0
12 tháng
94
Tretinoin (All-trans retinoic acid)
2.262.600.000
2.262.600.000
0
12 tháng
95
Vancomycin
1.039.313.000
1.039.313.000
0
12 tháng
96
Venetoclax
7.125.300.000
7.125.300.000
0
12 tháng
97
Vincristin sulfat
2.835.000.000
2.835.000.000
0
12 tháng
98
Vinorelbin
19.162.500
19.162.500
0
12 tháng
99
Voriconazol
1.600.000.000
1.600.000.000
0
12 tháng
100
Voriconazol
539.910.000
539.910.000
0
12 tháng
101
Yếu tố IX
11.700.000.000
11.700.000.000
0
12 tháng
102
Yếu tố VIII
17.325.000.000
17.325.000.000
0
12 tháng
103
Yếu tố VIII
10.400.000.000
10.400.000.000
0
12 tháng
104
Yếu tố VIII
12.880.000.000
12.880.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc Generic (gồm 104 danh mục - 5 nhóm)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc Generic (gồm 104 danh mục - 5 nhóm)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây