Thông báo mời thầu

Toàn bộ chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:01 05/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
KCH kênh mương từ nhà Cô Loan đến giáp cổng nhà Tâm thôn Chánh An
Tên gói thầu
Toàn bộ chi phí xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tỉnh hỗ trợ, ngân sách xã Mỹ Chánh và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phù Mỹ, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 15/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
620/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/10/2023 15:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Mỹ Chánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:59 05/10/2023
đến
07:00 15/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 15/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/10/2023 (13/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP QUANG NGUYÊN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố Diêm Tiêu, Thị Trấn Phù Mỹ, Huyện Phù Mỹ, Tỉnh Bình Định
2 Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư An Phú Cường Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Lê Thị Khuông, Thị Trấn Phù Mỹ, Huyện Phù Mỹ, Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH LINH Tư vấn lập E-HSMT 220 Trường Chinh, KV Tiên Hòa - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI DƯƠNG XANH BÌNH ĐỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Đội 16, Thôn Hội Phú, Xã Mỹ Hòa, Huyện Phù Mỹ, Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH LINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 220 Trường Chinh, KV Tiên Hòa - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠI DƯƠNG XANH BÌNH ĐỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đội 16, Thôn Hội Phú, Xã Mỹ Hòa, Huyện Phù Mỹ, Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gầu từ (1,2 - 1,6)m3
1
2
Máy ủi có công suất (90-110)CV
1
3
Ô tô tự đổ có tải trong ̣ chuyên chở cho phép ≥ 7 tấn
3
4
Máy lu bánh thép≥ 9 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÊNH BÊ TÔNG
2
Phát phát dọn bờ tả kênh, rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: ≤2 cây
8.26
100m2
3
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
14.8607
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km. Đường loại 5 K=1.5
148.607
10m³/1km
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
5.7896
100m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85. Đất tận dụng
3.4738
100m3
7
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85. cự ly vận chuyển 16km
14.7634
100m3
8
Thông báo giá số 159/TB-TC-XD, ngày 02/4/2021
2199.171
m3
9
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
21.9917
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km Đường loại 6: 0.3km, đường loại 2: 0.7km. K= (0.3x1.8)+(0.7x1.35)= 1.016
250.7054
10m³/1km
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km. Đường loại 2: 5km; đường loại 4: 4km. MTC = 5*0.68+4*1.35 = 8.8
250.7054
10m³/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km. Đường loại 4:5km; đường loại 5: 1km. MTC = 4*1.35+1*1.5 = 6.90
250.7054
10m³/1km
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85. Nghiệm thu theo khối lượng thực tế thi công
3.1512
100m3
14
Bạt nhựa lót móng
9.619
100m2
15
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40. Xi măng hỗ trợ
172.39
m3
16
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40. Xi măng hỗ trợ
291.55
m3
17
Ván khuôn móng dài
32.2373
100m2
18
Bê tông thanh giằng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40. Xi măng hổ trợ
4.82
m3
19
Ván khuôn gỗ thanh giằng
1.2854
100m2
20
Lắp dựng cốt thép thanh giằng, ĐK ≤10mm
1.4005
tấn
21
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
81.87
m2
22
ĐIỀU TIẾT TẠI K0+133:
23
Rải bạt nhựa lớp cách ly
0.0711
100m2
24
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40. Xi măng hỗ trợ
1.31
m3
25
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - M200, đá 1x2, PCB40. Xi măng hỗ trợ
1.88
m3
26
Ván khuôn gỗ tường thẳng
0.2599
100m2
27
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
1.18
m2
28
Bê tông tấm đan SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40. Xi măng hỗ trợ
0.15
m3
29
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0046
tấn
30
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.0086
100m2
31
CỐNG QUA ĐƯỜNG SỐ 1 TẠI K0+ 142
32
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.17
m3
33
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
4.9
m3
34
Bạt nhựa lót móng
0.1056
100m2
35
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
1.64
m3
36
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
3.85
m3
37
Ván khuôn gỗ tường thẳng.
0.2674
100m2
38
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1.63
m3
39
Bê tông sàn cống SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.13
m3
40
Ván khuôn gỗ sàn cống
0.0813
100m2
41
Lắp dựng cốt thép sàn cống, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0549
tấn
42
Lắp dựng cốt thép sàn cống, ĐK >10mm.
0.1053
tấn
43
CỐNG QUA ĐƯỜNG SỐ 2, SỐ 3:
44
Tháo dỡ ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính ≤600mm. Ống cống số 3
4
1 đoạn ống
45
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
7.28
m3
46
Rải bạt nhựa lớp cách ly
0.192
100m2
47
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
3.52
m3
48
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
7.28
m3
49
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.5084
100m2
50
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1.62
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây