Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

Tìm thấy: 08:37 27/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà tập luyện đa năng trường THCS Phước Thuận
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
00:00 03/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
403/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:35 27/10/2023
đến
00:00 03/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
00:00 03/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/11/2023 (01/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Phước Sơn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán thôn Mỹ Trung, Xã Phước Sơn, Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
2 Công ty TNHH TVXD TH Thanh Linh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 220 Trường Chinh, KV Tiên Hòa, Phường Nhơn Hưng, Thị Xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Định Thiện Đông - Xã Phước Quang - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cảnh Vân Tư vấn thẩm định E-HSMT thôn Cảnh An 1, xã Phước Thành, huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Định Thiện Đông - Xã Phước Quang - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cảnh Vân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thôn Cảnh An 1, xã Phước Thành, huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định
7 Phòng Tài chính - Kế hoac̣ h huyêṇ Tuy Phước Đơn vi ̣thẩm điṇ h Báo cáo kinh tế - ky ̃ thuâṭ thi ̣trấn Tuy Phước, huyêṇ Tuy Phước, tỉnh Bình Điṇ h
8 Phòng Kinh tế - Ha ̣tầng huyêṇ Tuy Phước Đơn vi ̣thẩm điṇ h thiết kế - dự toán thi ̣trấn Tuy Phước, huyêṇ Tuy Phước, tỉnh Bình Điṇ h.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gầu từ (0,8-1,2)m3
1
2
Máy bơm nước 2kW
2
3
Máy cắt bê tông 2,5kW
2
4
Máy cắt gạch đá 1,7kW
2
5
Máy cắt uốn thép 5kW
2
6
Máy đầm bàn 1 kW
2
7
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
8
Máy đầm dùi 1,5kW
2
9
Máy hàn điện 23kW
2
10
Máy nén khí diezel 360m3/h
1
11
Máy trộn bê tông 250 lít
2
12
Cần cẩu bánh xích có sức nâng >= 10 tấn
1
13
Ô tô tự đổ có tải trọng chuyên chở hàng hóa cho phép >=7 tấn
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.771
100m3
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
45.477
1m3
3
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
13.364
m3
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
25.517
m3
5
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.828
100m2
6
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.264
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.088
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.834
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.82
tấn
10
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M100, PCB40
51.898
m3
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
9.636
m3
12
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.904
100m2
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.196
tấn
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.053
tấn
15
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 8,5x13x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.917
m3
16
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung cốt liệu xi măng 5x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.962
m3
17
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.532
100m3
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.694
100m3
19
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.554
100m3
20
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 4x6, PCB40
45.676
m3
21
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
52.161
m3
22
Xoa bề mặt nền bê tông bằng máy sau khi đổ bê tông nền sau thời gian 2-3h bằng xi măng
409.36
m2
23
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 2x4
11
10m
24
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn epoxy 1 nước lót + 2 nước phủ
409.36
1m2
25
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.123
100m2
26
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.164
100m2
27
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
39.172
m2
28
Miết mạch tường gạch loại lõm
39.172
m2
29
Quét nước xi măng 2 nước
39.172
m2
30
Sơn kẻ ron chân móng màu đen 2 nước
39.172
m2
31
Đắp đất hữu cơ vào trong bồn hoa để trồng bông hoa
2.87
m3
32
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.661
m3
33
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
8.971
m3
34
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.504
100m2
35
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.226
100m2
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.359
tấn
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.249
tấn
38
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.432
tấn
39
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
2.358
tấn
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
11.001
m3
41
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
9.08
m3
42
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.126
100m2
43
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.454
tấn
44
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.446
tấn
45
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.328
tấn
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.76
tấn
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.59
tấn
48
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.476
m3
49
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.483
100m2
50
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.498
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,08 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 78,57%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.707.994.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.977.550.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,73%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 142

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây