Thông báo mời thầu

Toàn bộ khối lượng xây lắp

Tìm thấy: 21:03 21/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng giao thông thôn Nho Lâm; Tuyến từ đường liên xã đến nhà ông Nguyễn Thành Nhân + Chùa Thiên Lộc + Cầu 20
Tên gói thầu
Toàn bộ khối lượng xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 27/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
15/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/01/2024 20:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phước Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:01 21/01/2024
đến
07:30 27/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 27/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/01/2024 (26/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Hoàng Long Tư vấn lâp̣ Báo cáo KTKT, thiết kế - dư ̣toán 24A Võ Xán, phường Bình Định, thi ̣xa ̃ An Nhơn, tỉnh Bình Định
2 Liên danh Công ty TNHH XDTH Tiến Phát vàCông ty TNHH TVXD Thái Hòa Tư vấn thẩm tra Thôn Vĩnh Hy, Xã Phước Lộc, Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
3 Phòng Kinh tế và ha ̣tầng huyêṇ Tuy Phước Đơn vi ̣thẩm điṇ h thiết kế - dự toán thi ̣trấn Tuy Phước, huyêṇ Tuy Phước, tỉnh Bình Điṇ h
4 Phòng Tài chính và Kế hoac̣ h Đơn vi ̣thẩm điṇ h Báo cáo KTKT thi ̣trấn Tuy Phước, huyêṇ Tuy Phước, tỉnh Bình Điṇ h
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẢNH VÂN Tư vấn thẩm điṇ h HSMT và kết quả LCNT Thôn Cảnh An 1, Xã Phước Thành, Huyện Tuy Phước, Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ THỊNH Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT Thôn Định Thiện Đông - Xã Phước Quang - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích 10T
1
2
Máy đào có dung tích gầu (0,8-1,25)m3
1
3
Máy lu bánh thép 10T
1
4
Máy nén khí diezel 600m3/h
1
5
Máy phun nhựa đường
1
6
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
7
Máy ủi 110CV
1
8
Ô tô tự đổ có tải trọng chuyên chở hàng hóa cho phép >=10 tấn
2
9
Trạm trộn bê tông nhựa có công suất >80 tấn/h
1
10
Máy lu bánh hơi tự hành 16T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.68
m3
2
Ván khuôn móng hố ga
0.418
100m2
3
Bê tông hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.32
m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.214
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.569
10m³/1km
6
Lắp đặt cốt thép tấm đan
0.123
tấn
7
Gia công khung viền thép V50x50x5
0.127
tấn
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.026
100m2
9
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2, PCB40
0.55
m3
10
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
6
1cấu kiện
11
Cắt mặt đường bê tông
0.4
10m
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.368
m3
13
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.094
100m3
14
Lắp đặt Gối cống - Đường kính 800mm
2
cái
15
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1.25
m3
16
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính 800mm
1
1 đoạn ống
17
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính 800mm
1
1 đoạn ống
18
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 800mm
1
mối nối
19
Bê tông tường đầu, M250, đá 2x4, PCB40
1.23
m3
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.035
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.561
10m³/1km
22
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.071
100m2
23
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.014
100m2
24
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1.416
m3
25
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
8.034
100m2
26
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 80T/h
0.974
100tấn
27
Giá vật liệu Bê tông nhựa mịn C12.5
97.372
tấn
28
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 1km, ô tô tự đổ 10T
0.974
100tấn
29
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 13,5km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
0.974
100tấn
30
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
8.034
100m2
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm (Vạch màu vàng)
5.4
m2
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm
14
m2
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm (Đạt chiều dày 6mm)
14
m2
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
7
m2
35
PHẦN DI DỜI ĐƯỜNG DÂY 0,4KV
36
PHẦN XÂY DỰNG
37
Móng cột MT-3GA
1
móng
38
Tiếp địa Rll-3C
1
hệ
39
PHẦN LẮP ĐẶT XÂY DỰNG MỚI
40
Tiếp địa Rll-3C
1
hệ
41
Nối đất xà + nối không
1
hệ
42
Cột bê tông ly tâm 10m- PC.I-190-5
2
cột
43
Cổ dề ghép cột CDG-2
1
bộ
44
Xà néo ly tâm 8 sứ XN-8DC
2
bộ
45
Cùm PA-1
1
bộ
46
Cùm PA-2NC
1
bộ
47
Phụ kiện đường dây 0,4kV
1
hệ
48
PHẦN THÁO DỠ SỬ DỤNG LẠI
49
Tháo dỡ SDL phụ kiện đường dây 0,4kV
1
hệ
50
PHẦN THÁO DỠ THU HỒI

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TỔNG HỢP PHÚ THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,08 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 78,57%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.707.994.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.977.550.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,73%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ khối lượng xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ khối lượng xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 136

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây