Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần chi phí xây dựng

Tìm thấy: 14:49 03/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường liên xã Phong An - Phong Xuân đoạn qua thôn Cổ Xuân
Tên gói thầu
Toàn bộ phần chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế-kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đầu tư xây dựng công trình Nâng cấp đường liên xã Phong An - Phong Xuân đoạn qua thôn Cổ Xuân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thị xã Phong Điền, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500126758_2504031134
Ngày phê duyệt
03/04/2025 14:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 03/04/2025
đến
09:00 14/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/04/2025 (11/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Nhật Thu Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Phong Thu, thị xã Phong Điền, thành phố Huế.
2 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực thị xã Phong Điền Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Nguyễn Văn Chương, phường Phong Thu, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
3 Phòng Kinh tế, Hạ tàng và đô thị thị xã Phong Điền Tư vấn thẩm định giá Phường Phong Thu, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
4 Không có Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Không có
5 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực thị xã Phong Điền Tư vấn lập E-HSMT Đường Nguyễn Văn Chương, phường Phong Thu, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
6 Công ty TNHH MTV Bình Lâm Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Trần Vực, phường Phong Thu, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
7 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực thị xã Phong Điền Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Nguyễn Văn Chương, phường Phong Thu, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
8 Công ty TNHH MTV Bình Lâm Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Trần Vực, phường Phong Thu, thị xã Phong Điền, thành phố Huế
9 Chủ đầu tư Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Xã Phong Xuân, thị xã Phong Điền, TP Huế
10 Không có Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Không có

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh lốp ≥ 0,8m3; Kèm theo giấy đăng ký xe máy chuyên dùng. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
2
Máy ủi > 110CV, kèm theo giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
3
Xe lu bánh thép, tải trọng > 12 tấn; Kèm theo giấy đăng ký xe máy chuyên dùng. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
4
Xe lu rung, tải trọng > 25 tấn; Kèm theo giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
5
Ô tô xi téc (xe tưới nước); Kèm theo giấy đăng ký xe máy và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
6
Xe cẩu/cần trục có tải trọng ≥3 tấn; Kèm theo giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
7
Ô tô tự đổ; kèm theo giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
3
8
Máy trộn vữa, bê tông. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
2
9
Đầm cóc. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
10
Đầm bàn. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
2
11
Đầm dùi. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
3
12
Máy trắc đạt, kèm theo hóa đơn VAT mua máy và kiểm định còn hiệu lực. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đệm CPĐD Dmax=37.5mm dày 10cm
0.794
1 m3
2
Đào đất móng bằng máy đào, Đất cấp II
7.32
1 m3
3
Đắp đất móng bằng đầm đất cầm tay, K=0.95
1.99
1 m3
4
Phá dỡ bê tông cống cũ hiện có
1.4
m3
5
CÔNG TRÌNH: NÂNG CẤP ĐƯỜNG LIÊN XÃ PHONG AN - PHONG XUÂN ĐOẠN QUA THÔN CỔ XUÂN
1 m3
6
*\1- Nền đường:
1 m3
7
Đào đất KPH, đất cấp II
426.516
1 m3
8
Đào khuôn, đào nền bằng máy đào, đất cấp III
52.574
1 m3
9
Đào bậc bằng máy đào, đất cấp III
82.152
1 m3
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, K=0.95
119.227
1 m3
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, K=0.95 (đất mua)
1537.952
1 m3
12
Phá dỡ bê tông cũ hiện có
15.295
m3
13
*\2- Mặt đường:
m3
14
Mặt đường BTXM M250 đá 2x4 dày 18cm, đổ tại chỗ
331.225
1 m3
15
Lớp đệm CPĐD Dmax=37.5mm đầm chặt K98 dày 12cm
205.386
1 m3
16
Lớp ni long lót mặt đường
1840.14
1 m2
17
Ván khuôn kim loại mặt đường
160.825
1 m2
18
*\3- An toàn giao thông, sửa chữa mặt đường:
1 m2
19
+) Biển báo
1 m2
20
Đào móng biển báo
1.76
1 m3
21
Đắp đất móng biển báo (đất tận dụng)
1
1 m3
22
Sản xuất, lắp đặt cột và biển báo tam giác cạnh 70x70x70cm
1
1 Cái
23
+)-Mặt đường láng nhựa
1 Cái
24
Láng nhựa 2 lớp mặt đường tc nhựa 3kg/m2
202.5
m2
25
Đào mặt đường nhựa cũ
10.125
m3
26
*\4- Cống tròn D=0.8m:
m3
27
Sản xuất, lắp đặt cống tròn D=0.8m loại chịu lực 2,5m
4
Đoạn
28
Nối cống tròn D=0.8m bằng phương pháp xảm vữa VXM M100
3
1 mối nối
29
Bê tông M150 đá 2x4 tường đầu, tường cánh
3.995
1 m3
30
Bê tông M150 đá 2x4 móng cống, tường đầu, tường cánh
9.284
1 m3
31
Ván khuôn móng cống, tường đầu, tường cánh, sân
35.956
1 m2
32
Ván khuôn tường đầu, tường cánh
17.952
1 m2
33
Đệm CPĐD Dmax=37.5mm dày 10cm
2.139
1 m3
34
Đào đất móng cống bằng máy đào, Đất cấp II
21.667
1 m3
35
Đắp đất móng cống bằng đầm đất cầm tay, K=0.95 (đất tận dụng)
15.268
1 m3
36
*\5- Nối Cống vuông B=1.5m:
1 m3
37
Lắp đặt cống vuông B=2x1.5m
2
1 đốt
38
Nối cống vuông B=2x1.5m
2
1 mối nối
39
Cốt thép ống cống đúc sẵn D<=10mm
0.124
1 tấn
40
Cốt thép ống cống đúc sẵn D<=18mm
0.167
1 tấn
41
Bê tông ống cống đúc sẵn M250 đá 1x2
2.08
1 m3
42
Ván khuôn kim loại ống cống đúc sẵn
25.696
1 m2
43
Ván khuôn, móng cống, móng tường đầu, tường cánh
48.452
1 m2
44
Ván khuôn thân tường đầu, tường cánh
10.922
1 m2
45
Bê tông M150 đá 2x4 tường đầu, tường cánh
12.658
1 m3
46
Bê tông M150 đá 2x4 móng tường, sân cống, chân khay
18.459
1 m3
47
Quét nhựa đường ống cống
10.8
1 m2
48
Đệm CPĐD Dmax=37.5mm dày 10cm
2.712
1 m3
49
Đào đất móng bằng máy đào, Đất cấp II
55.019
1 m3
50
Đắp đất móng bằng đầm đất cầm tay, K=0.95
21.802
1 m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây