Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 66 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.233.578.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.746.311.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.233.578.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.746.311.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang cấp trang thiết bị thùng rác để phân rác thải tại nguồn để đảm bảo phân loại rác thải vệ sinh môi trường nhằm đảm bảo sức khỏe cho người dân ở tại địa phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
15/05/2025 09:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp trang thiết bị thùng rác để phân rác thải tại nguồn để đảm bảo phân loại rác thải vệ sinh môi trường nhằm đảm bảo sức khỏe cho người dân ở tại địa phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với 1 gói thầu.
06/05/2025 16:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VẬN TẢI VIỆT THẮNG
06/05/2025 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 14:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế-kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đầu tư xây dựng công trình
Nâng cấp đường liên xã Phong An - Phong Xuân đoạn qua thôn Cổ Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với 8 gói thầu.
02/04/2025 09:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường liên xã Phong An - Phong Xuân đoạn qua thôn Cổ Xuân.
02/04/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THE WALL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị, lắp đặt Hệ thống truyền thanh UBND Xã Phong Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NGỌC VIỄN ĐÔNG
10/01/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Máy scan A3, máy in; sửa chửa, nâng cấp máy tính, hệ thống họp trực tuyến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC DHH
16/12/2024 18:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Máy scan A3, máy in; sửa chửa, nâng cấp máy tính, hệ thống họp trực tuyến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với 1 gói thầu.
10/12/2024 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THE WALL đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị, lắp đặt Hệ thống truyền thanh UBND Xã Phong Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang cấp trang thiết bị thùng rác để phân rác thải tại nguồn để đảm bảo phân loại rác thải vệ sinh môi trường nhằm đảm bảo sức khỏe cho người dân ở tại địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
15/05/2025 09:17
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân công bố kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VẬN TẢI VIỆT THẮNG
06/05/2025 11:19
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân công bố KQMT gói thầu Toàn bộ phần chi phí xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
14/04/2025 09:06
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đăng tải TBMT Toàn bộ phần chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 14:47
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân công bố kết quả gói thầu Cung cấp Máy scan A3, máy in; sửa chửa, nâng cấp máy tính, hệ thống họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC DHH
16/12/2024 18:01
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đăng tải KHLCNT Cung cấp Máy scan A3, máy in; sửa chửa, nâng cấp máy tính, hệ thống họp trực tuyến với 1 gói thầu.
10/12/2024 17:35
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đăng tải KHLCNT Hệ thống truyền thanh UBND Xã Phong Xuân với 4 gói thầu.
25/11/2024 09:29
Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị văn phòng tăng cường cơ sở vật chất của UBND xã Phong Xuân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN LONG PHÚ
29/10/2024 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang cấp trang thiết bị thùng rác để phân rác thải tại nguồn để đảm bảo phân loại rác thải vệ sinh môi trường nhằm đảm bảo sức khỏe cho người dân ở tại địa phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
15/05/2025 09:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp trang thiết bị thùng rác để phân rác thải tại nguồn để đảm bảo phân loại rác thải vệ sinh môi trường nhằm đảm bảo sức khỏe cho người dân ở tại địa phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với 1 gói thầu.
06/05/2025 16:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VẬN TẢI VIỆT THẮNG
06/05/2025 11:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 14:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế-kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đầu tư xây dựng công trình
Nâng cấp đường liên xã Phong An - Phong Xuân đoạn qua thôn Cổ Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với 8 gói thầu.
02/04/2025 09:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường liên xã Phong An - Phong Xuân đoạn qua thôn Cổ Xuân.
02/04/2025 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THE WALL đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị, lắp đặt Hệ thống truyền thanh UBND Xã Phong Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NGỌC VIỄN ĐÔNG
10/01/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Máy scan A3, máy in; sửa chửa, nâng cấp máy tính, hệ thống họp trực tuyến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC DHH
16/12/2024 18:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Máy scan A3, máy in; sửa chửa, nâng cấp máy tính, hệ thống họp trực tuyến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với 1 gói thầu.
10/12/2024 17:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THE WALL đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị, lắp đặt Hệ thống truyền thanh UBND Xã Phong Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 80 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong Xuân có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tại sao lại nói về điều ta muốn? Thế thật trẻ con. Vớ vẩn. Dĩ nhiên bạn quan tâm tới điều bạn muốn. Bạn vĩnh viễn sẽ quan tâm về điều mình muốn. Nhưng không ai khác nữa. Tất cả chúng tôi cũng giống như bạn: chúng tôi quan tâm tới điều chúng tôi muốn. "
Dale Carnegie