Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần thi công xây lắp

Tìm thấy: 15:42 04/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế-kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đầu tư xây dựng công trình Các tuyến kênh mương xã Phong Xuân
Tên gói thầu
Toàn bộ phần thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 230/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/11/2022 15:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phong Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 04/11/2022
đến
09:00 15/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/11/2022 (15/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng và Thương mại PODI. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Phong Điền Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền. Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty TNHH MTV Hữu Dũng. Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền. Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty TNHH MTV Hữu Dũng. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\1- Tuyến số 1:
1 m3
2
a/ Đoạn 1: (L1=187,25m) Trung chuyển VL 50m
1 m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông = máy đào gắn đầu búa thủy lực
29.96
1 m3
4
Vchuyển đá tảng, cục BT=ô tô tự đổ Phạm vi <= 500m
29.96
1 m3
5
Đào kênh mương bằng máy đào Chiều rộng <= 6m, Đất cấp II
92.99
1 m3
6
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay Độ chặt yêu cầu K=0.90 (tận dụng)
113.68
1 m3
7
Bê tông đá dăm lót móng, Vữa bê tông đá 2x4 M100
5.99
1 m3
8
Bê tông móng chiều rộng Vữa bê tông đá 1x2 M200
14.38
1 m3
9
Bê tông tường kênh Vữa BT đá 1x2 M200
24.72
1 m3
10
Bê tông giằng kênh Vữa bê tông đá 1x2 M200
2.52
1 m3
11
Gia công cốt thép kênh Đ/kính cốt thép d<=10 mm
1.554
Tấn
12
Quét nhựa bitum , dán bao tải 2 lớp bao - 3 lớp nhựa
2.37
1 m2
13
Ván khuôn móng kênh
63.67
1 m2
14
Ván khuôn tường kênh
414.32
1 m2
15
Ván khuôn thép giằng
44.19
1 m2
16
b/ Đoạn 2: (L2=943,44m)
1 m3
17
Phá dỡ kết cấu bê tông = máy đào gắn đầu búa thủy lực
139.75
1 m3
18
Vchuyển đá tảng, cục BT=ô tô tự đổ Phạm vi <= 500m, Đkính đá 0.4 - 1m
139.75
1 m3
19
Đào kênh mương bằng máy đào Chiều rộng <= 6m, Đất cấp II
568.88
1 m3
20
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay Độ chặt yêu cầu K=0.90 (tận dụng)
403.97
1 m3
21
Bê tông đá dăm lót móng, Vữa bê tông đá 2x4 M100
29.42
1 m3
22
Bê tông móng chiều rộng Vữa bê tông đá 1x2 M200
70.61
1 m3
23
Bê tông tường kênh Vữa BT đá 1x2 M200
99.3
1 m3
24
Bê tông giằng kênh Vữa bê tông đá 1x2 M200
12.35
1 m3
25
Gia công cốt thép kênh Đ/kính cốt thép d<=10 mm
7.515
Tấn
26
Quét nhựa bitum , dán bao tải 2 lớp bao - 3 lớp nhựa
10.52
1 m2
27
Ván khuôn móng kênh
312.61
1 m2
28
Ván khuôn tường kênh
1665.51
1 m2
29
Ván khuôn thép giằng
216.99
1 m2
30
-/ Cống qua đường L=6m, SL: 04
1 m3
31
Bê tông móng chiều rộng Vữa bê tông đá 1x2 M200
4.1
1 m3
32
Bê tông tường kênh Vữa BT đá 1x2 M200
3.64
1 m3
33
Bê tông mặt cống Vữa bê tông đá 1x2 M200
4.1
1 m3
34
Ván khuôn móng cống
14.08
1 m2
35
Ván khuôn tường cống
50.5
1 m2
36
Ván khuôn bản mặt cống
9.6
1 m2
37
Bê tông đá dăm lót móng, Vữa bê tông đá 2x4 M100
0.96
1 m3
38
Gia công cốt thép ống cống, ống buy... Đ/kính cốt thép d<= 10mm
0.166
Tấn
39
Gia công cốt thép ống cống, ống buy... Đ/kính cốt thép d<= 18mm
0.425
Tấn
40
Gia công LD cửa lấy nước đoạn 1 KT30x60
3
bộ
41
Gia công LD cửa lấy nước đoạn 2 KT30x50
8
bộ
42
*\2- Tuyến số 2:
1 m3
43
a/ Kênh BT Trung chuyển VL 50m
1 m3
44
Đào đất KPH để đổ đi=máy đào , Đất cấp II
35.28
1 m3
45
Đào kênh mương bằng máy đào Chiều rộng <= 6m, Đất cấp II
442.28
1 m3
46
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay Độ chặt yêu cầu K=0.90 (tận dụng)
230.28
1 m3
47
Bê tông đá dăm lót móng, Vữa bê tông đá 2x4 M100
21.91
1 m3
48
Bê tông móng chiều rộng Vữa bê tông đá 1x2 M200
52.58
1 m3
49
Bê tông tường kênh Vữa BT đá 1x2 M200
65.72
1 m3
50
Gia công cốt thép kênh Đ/kính cốt thép d<=10 mm
3.789
Tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây