Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:28 28/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kênh tưới kết hợp đường giao thông từ TL11B đến đường trục chính khu trung tâm xã Phong An
Tên gói thầu
Toàn bộ phần thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phong Điền, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 159/QĐ-UBND ngày 20/5/2024
Ngày phê duyệt
20/05/2024 17:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phong An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:21 28/05/2024
đến
09:00 06/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2024 (03/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế giao thông TT Huế. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thừa Thiên Huế
2 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thừa Thiên Huế
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Phong Điền. Tư vấn thẩm định giá Thừa Thiên Huế
4 Không có Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Không có
5 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền. Tư vấn lập E-HSMT Thừa Thiên Huế
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thừa Thiên Huế
7 Ban QLDA đầu tư xây dựng khu vực huyện Phong Điền. Tư vấn đánh giá E-HSDT Thừa Thiên Huế
8 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng 168 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thừa Thiên Huế
9 UBND xã Phong An Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích Thể tích gàu ≥ 2.0 m3, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê
1
2
Máy ủi Chiều cao nâng lưỡi ủi ≤ 900 mm, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
3
Máy trộn bê tông Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
3
4
Ô tô tự đỗ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≤ 12 tấn, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
2
5
Đầm cóc Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
6
Đầm bàn Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
2
7
Đầm dùi Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
3
8
Máy cắt thép Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
9
Máy trắc đạt Thủy bình hoặc máy toàn đạt, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
10
Xe lu rung Lực rung lớn nhất ≥25 Tấn, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
11
Xe lu tĩnh bánh hơi Trọng lượng gia tải ≥ 16 Tấn, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
12
Xe lu tĩnh bánh thép Khối lượng xe khi gia tải (hoặc trọng lượng vận hành với cabin) ≥ 9.000 kg, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
13
Máy rãi Công suất rải ≥ 50m3/h, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
14
Xe san Công suất ≥ 80Kw, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
15
Ô tô xi téc (phun nước) Khối lượng chuyên chở hàng hóa ≥9.000m3, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
16
Ô tô có gắn cần cẩu Khố lượng chuyên chở hàng hóa ≥ 3 tấn, kiểm định còn hiệu lực Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÊNH TƯỚI KẾT HỢP ĐƯỜNG GIAO THÔNG TỪ TL11B ĐẾN ĐƯỜNG TRỤC CHÍNH KHU TRUNG TÂM XÃ PHONG AN
1 m3
2
*\1- Nền đường:
1 m3
3
Đào đất không phù hợp = máy đào
193.19
1 m3
4
Đào bậc cấp bằng máy đào Đất cấp II
76.83
1 m3
5
Đào khuôn đường bằng máy đào Đất cấp II
263.34
1 m3
6
Đào nền đường cũ bằng máy đào
5.03
1 m3
7
Vận chuyển đất đào đổ đi 3,4Km
602.74
1 m3
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép Độ chặt yêu cầu K=0.95 (mua đất)
725.26
1 m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép Độ chặt yêu cầu K=0.98 (mua đất)
38.59
1 m3
10
Lu nền đường đạt K=0.95
943.09
1 m2
11
*\2- Mặt đường:
1 m2
12
Rải thảm mặt đường BTNC 19mm Chiều dày đã lèn ép=7cm
2390.97
1 m2
13
Rải thảm mặt đường BTNC 19mm Chiều dày đã lèn ép=5cm
36.7
1 m2
14
Sản xuất và vận chuyển bê tông nhựa chặt 19mm
401.74
1 tấn
15
Tưới lớp dính bám m.đường=nhựa MC70 Lượng nhựa 1.0kg/m2
2390.97
1 m2
16
Tưới lớp dính bám m.đường=nhựa RC70 Lượng nhựa 0.5kg/m2
36.7
1 m2
17
Lót vải địa kỹ thuật cốt sợi thuỷ tinh
242.86
1 m2
18
Làm móng CPĐD loại 1 Dmax=25mm Lớp trên, dày 15cm
97.5
1 m3
19
Làm móng CPĐD loại 1 Dmax=37.5mm Lớp dưới, dày 18cm
23.15
1 m3
20
Bù vênh móng CPĐD loại 1 Dmax=25mm Lớp trên, dày 12cm
264.41
1 m3
21
Bê tông mặt đường, Vữa bê tông đá 2x4 M200
262.98
1 m3
22
Ván khuôn mặt đường
207.64
1 m2
23
Đệm bột đá
72.11
1 m3
24
Lót bạt nilon
1434.55
1 m2
25
*\3- Mương và thoát nước mặt đường:
1 m2
26
+) Mương hoàn trả :
1 m2
27
Đệm cấp phối đá dăm
46.04
1 m3
28
Bê tông mương đổ tại chỗ, Vữa bê tông đá 1x2 M250
206.26
1 m3
29
Gia công c.thép mương, Đ/kính cốt thép d<= 10mm
0.2
1 tấn
30
Gia công c.thép mương, Đ/kính cốt thép d<= 18mm
14.54
1 tấn
31
Bê tông giằng mương, Vữa bê tông đá 1x2 M250
79.19
1 m3
32
Gia công c.thép giằng mương đổ tại chỗ Đ/kính cốt thép d<= 10mm
4.16
1 tấn
33
Gia công c.thép giằng mương đổ tại chỗ Đ/kính cốt thép d<= 18mm
5.07
1 tấn
34
Ván khuôn BT mương, giằng
2016.02
1 m2
35
Bao tải tẩm nhựa
47.18
1 m2
36
Phá dỡ bê tông mương hiện trạng
64.34
1 m3
37
Lắp đặt ống nhựa HDPE D400 dày 23,7mm
5
1 m
38
Tấm phai thuỷ lợi
0.08
1 m3
39
+) Thoát nước mặt đường :
1 m3
40
Bê tông đệm M100 hố thu nước
6.8
1 m3
41
Bê tông cửa thu nước, Vữa bê tông đá 1x2 M250
3.51
1 m3
42
Ván khuôn cửa thu nước
76.29
1 m2
43
Gia công c.thép cửa thu nước Đ/kính cốt thép d<= 10mm
0.01
1 tấn
44
Gia công c.thép cửa thu nước Đ/kính cốt thép d<= 18mm
0.07
1 tấn
45
Lắp đặt tấm gang chắn rác
19
1 Tấm
46
Bê tông hố thu nước, Vữa bê tông đá 2x4 M200
31.48
1 m3
47
Ván khuôn BT hố thu nước
136.81
1 m2
48
Bê tông giằng hố thu nước, Vữa bê tông đá 1x2 M250
12.54
1 m3
49
Ván khuôn giằng
59.22
1 m2
50
Gia công cốt thép giằng hố thu Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.38
Tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phong An như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.099.478.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.040.141.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây