Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng

Tìm thấy: 22:10 18/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường giao thông nông thôn bản Huồi Lau xã Bảo Nam, huyện Kỳ Sơn
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách Trung ương thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025 theo Nghị quyết số 45/NQ-HĐND ngày 12
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kỳ Sơn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 134/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/07/2023 22:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Bảo Nam, huyện Kỳ Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:08 18/07/2023
đến
08:00 28/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/07/2023 (26/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH NA Miền Trung. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Nhà Ông Nguyễn Lĩnh Thức, Khu tái định cư xóm Khoa Đà, Xã Hưng Tây, Huyện Hưng Nguyên, Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khối 1 Thị trấn Mường Xén , huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 232 Tư vấn lập E-HSMT Nhà ông Bạch Văn Huệ, Thôn Thịnh Cường, Xã Tân Dân, Huyện Đức Thọ, Tỉnh Hà Tĩnh
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối 1 Thị trấn Mường Xén , huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 232 Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà ông Bạch Văn Huệ, Thôn Thịnh Cường, Xã Tân Dân, Huyện Đức Thọ, Tỉnh Hà Tĩnh
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 1 Thị trấn Mường Xén , huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 3,5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
2
2
Máy đào: - Dung tích gàu tối thiểu 0,5m3, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy đào hoặc hóa đơn mua bán máy đào;
2
3
Máy lu bánh thép 9T: - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy đào hoặc hóa đơn mua bán máy lu;
1
4
Máy ủi công suất 110CV: - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy đào hoặc hóa đơn mua bán máy ủi;
1
5
Máy đầm đất cầm tay tối thiểu 70kg: - Nhà thầu cung cấp: hóa đơn mua bán máy đầm;
1
6
Máy đầm bàn 1Kw - Nhà thầu cung cấp: hóa đơn mua bán máy móc;
1
7
Máy hàn công suất 23,0 kW - Nhà thầu cung cấp: hóa đơn mua bán máy móc
1
8
Máy đầm dùi 1,5Kw - Nhà thầu cung cấp: hóa đơn mua bán máy móc;
1
9
Máy trộn bê tông 250l - Nhà thầu cung cấp: hóa đơn mua bán máy móc;
2
10
Máy cắt uốn thép Công suất 5kW - Nhà thầu cung cấp: hóa đơn mua bán máy móc;
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2: 0 cây
95.37
100m²
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
51.96
100m³
4
Phá đá bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực, đá cấp IV
2.74
100m³
5
Xúc đá sau phá đá bằng máy lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 0,8m3
2.74
100m³
6
Vận chuyển đá sau phá đá bằng búa thủy lực bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤300m
2.74
100m³
7
Đào kênh mương, chiều rộng ≤6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.43
100m³
8
Xúc đất đổ lên phương tiện vạn chuyển, bằng máy đào 1,25m3, phạm vi 30m, đất cấp III
17.94
100m³
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤300m, đất cấp III
17.94
100m³
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,85
15.29
100m³
11
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
264.85
12
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
13
Lớp ni lông tranh mất nước lót khuôn
10500
m2
14
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
10.8
100m²
15
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày ≤25cm đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 200
1890
16
PHẦN CỐNG KM0+38 ;
17
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.27
100m³
18
Đào móng băng, bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp III
1.44
19
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ tường thẳng dày >45cm
0.77
100m²
20
Gia công, lắp dựng cốt thép tường, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1
tấn
21
Gia công, lắp dựng cốt thép tường, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.18
tấn
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường dày >45cm, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 200
26.96
23
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng >250cm đá 4x6, vữa bê tông XM PCB40 mác 150
2.82
24
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤10mm
0.09
tấn
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng >250cm đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 200
4.16
26
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ sàn mái
0.08
100m²
27
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu đường kính cốt thép ≤10mm
0.03
tấn
28
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu đường kính cốt thép ≤18mm
0.35
tấn
29
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông bản mặt cầu đá 1x2, vữa bê tông XM PCB40 mác 250
2.42
30
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.18
100m³
31
VỆ SINH CỐNG + RÃNH
32
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m, đất cấp II
50.4
33
Vận chuyển tiếp 10m, bùn lẫn sỏi đá, bằng thủ công
50.4
34
RANH ĐÁ HỘC XÂY
35
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng đá hộc, vữa XM PCB40 mác 50
84.14

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây