Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng

Tìm thấy: 14:56 16/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường giao thông vào khu sản xuất Hín Pèn bản Đỉnh Sơn 1, xã Hữu Kiệm
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn CTMTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025; phần còn lại huy động từ nguồn vốn hợp pháp khác và nguồn đóng góp của nhân dân
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kỳ Sơn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
199/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ HỮU KIỆM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:51 16/08/2023
đến
16:00 23/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2023 (21/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP đầu tư xây dựng 1 Miền Trung Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Trần Minh Tông, xã Hưng Lộc, TP Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khối 1, thị trấn Mường Xén, huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần cầu cảng Miền Trung Tư vấn lập E-HSMT Số 82 đường Thịnh Vượng, xóm 20 xã Nghi Phú, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối 1, thị trấn Mường Xén, huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần cầu cảng Miền Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 82 đường Thịnh Vượng, xóm 20 xã Nghi Phú, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 1, thị trấn Mường Xén, huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, khối lượng hàng CC CP TGGT ≥ 7T, có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc bên cho thuê nếu đi thuê)
2
2
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,6m3, có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc bên cho thuê nếu đi thuê)
2
3
Máy lu, tải trọng 8 - 14 tấn, có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc bên cho thuê nếu đi thuê)
2
4
Máy ủi, công suất ≥ 70 CV, có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc bên cho thuê nếu đi thuê)
1
5
Máy trộn, Dung tích thùng trộn ≥ 250L, có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc bên cho thuê nếu đi thuê)
1
6
Đầm cóc, Phù hợp với tính chất công việc, có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu (Hoặc bên cho thuê nếu đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy, đất cấp II
40.376
100m³
3
Đào nền đường bằng máy, đất cấp III
195.767
100m³
4
Phá đá bằng máy gắn đầu búa thủy lực, đá cấp IV
2.954
100m³
5
Xúc đá sau khi phá đổ xuống ta luy âm bằng máy
2.954
100m³
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
3.316
100m³
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
14.121
100m³
8
PHẦN CỐNG
9
Đào móng công trình, bằng máy, đất cấp III
1.599
100m³
10
Đào móng băng, bằng thủ công, đất cấp III
8.416
11
Đắp đất nền đường bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.182
100m³
12
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày ≤60cm, vữa XM mác 75
55.08
13
Xây tường thẳng bằng đá hộc, chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM mác 75
20.3
14
Sản xuất cấu kiện bê tông ống cống đá 1x2, vữa bê tông XM mác 200
12.24
15
Sản xuất, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy đúc sẵn, đường kính ≤10mm
0.994
tấn
16
Sản xuất, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy đúc sẵn, đường kính ≤18mm
0.8
tấn
17
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn các loại cấu kiện khác
2.492
100m²
18
Lắp dựng các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy, lắp đặt cống hộp, trọng lượng cấu kiện ≤2 tấn
32
cấu kiện
19
Chét khe nối bằng dây thừng tẩm nhựa
68.07
m
20
Quét nhựa bitum và dán bao tải, dán 1 lớp bao tải, quét 2 lớp nhựa
12.78
21
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 100
68.07
m
22
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
45.76
23
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 100
21.62
24
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x1m trên cạn
8
rọ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây