Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng

Tìm thấy: 08:44 22/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu sửa chữa đập Ba Ha, xã Ba Xa
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn mục tiêu để thực hiện các công trình hạ tầng nông nghiệp nông thôn trên địa bàn huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ba Tơ, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
149/QĐ-NNPTNT
Ngày phê duyệt
21/11/2024 08:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nông Nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Ba Tơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 22/11/2024
đến
09:00 29/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2024 (29/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGÀN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Phạm Văn Đắp, tổ dân phố Uy Năng - Thị trấn Ba Tơ - Huyện Ba Tơ - Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Quang Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn An Phổ, xã Phổ An, huyện Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi - Xã Phổ An - Thị xã Đức Phổ - Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Auxadu Tư vấn lập E-HSMT TDP Đá Bàn, Thị trấn Ba Tơ, huyện Ba Tơ - Thị trấn Ba Tơ - Huyện Ba Tơ - Tỉnh Quảng Ngãi
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phổ Trung - Xã Nghĩa An - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH Auxadu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Đá Bàn, Thị trấn Ba Tơ, huyện Ba Tơ - Thị trấn Ba Tơ - Huyện Ba Tơ - Tỉnh Quảng Ngãi
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phổ Trung - Xã Nghĩa An - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn Bê Tông 250 (có tài liệu chứng minh kèm theo, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
4
2
Máy đầm đất cầm tay 70 kg (có tài liệu chứng minh kèm theo, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Máy đầm dùi 1,5kW (có tài liệu chứng minh kèm theo, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
3
4
Máy cắt uốn cốt thép 5kW (có tài liệu chứng minh kèm theo, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
5
Máy đào ≤0,4m3 (có tài liệu chứng minh về quyền sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Giấy tờ kiểm định, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
6
Máy Thủy bình (có tài liệu chứng minh kèm theo, có giấy tờ kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông tường M250, đá 1x2, PCB40
1.17
m3
2
Bê tông sàn M250, đá 1x2, PCB40
0.44
m3
3
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm
0.1046
tấn
4
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm
0.1001
tấn
5
Ván khuôn tường
0.0169
100m2
6
Sản xuất cửa van
0.0723
tấn
7
Lắp đặt cửa van
0.0723
tấn
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.522
1m2
9
Máy đóng mở V0,5T
1
bộ
10
Lưới chắn rác
1
cái
11
Gia cố bờ hữu và bờ tả đập
12
Bê tông mái taluy M200, đá 1x2
4.96
m3
13
Lắp dựng lưới thép D6, a150
0.1025
tấn
14
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.3307
100m2
15
Bê tông bờ gia cố M200, đá 1x2, PCB40
8.2
m3
16
Lắp dựng lưới thép D6, a150
0.1695
tấn
17
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.5469
100m2
18
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0016
100m3
19
Lắp đặt ống nhựa PVC Đường kính 50mm
0.04
100m
20
Bê tông chân khây M200, đá 2x4, PCB40
7.61
m3
21
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.0955
100m2
22
Ván khuôn chân khây
0.5091
100m2
23
Đào móng chân khây bằng máy đào 0,4m3
0.28
100m3
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 ( tận dụng đất đào để đắp)
0.2036
100m3
25
Hoàn trả 2 m kênh dẫn hiện hữu
26
Bê tông kênh M200, đá 1x2, PCB40
0.26
m3
27
Ván khuôn tường
0.036
100m2
28
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm
0.0205
tấn
29
Bê tông bờ gia cố M200, đá 1x2, PCB40
0.57
m3
30
Bê tông chân khây M200, đá 2x4, PCB40
0.36
m3
31
Ván khuôn chân khây
0.024
100m2
32
Đào đắp
33
Phá dỡ kết cấu bê tông kênh dẫn hiện hữu bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.651
m3
34
Đào móng bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0.5469
100m3
35
Phá đá mặt bằng bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá IV
0.7188
100m3
36
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn
19
1 rọ
37
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.4802
100m3
38
Vật liệu đất đắp bờ vai đập (Mỏ Ba Cung)
48.018
m3
39
Đắp đất đê quay đợt 1 bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng ≤1,65T/m3 ( tận dụng đất đá đào móng để đắp)
1.296
100m3
40
Đào xúc đất đê quay đợt 1 sang đợt 2 bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.0368
100m3
41
Đắp đất đê quay đợt 2 bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng ≤1,65T/m3 ( tận dụng đất đá đợt 1 để đắp)
1.0368
100m3
42
Đào xúc đất thanh thải bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.0368
100m3
43
Vận chuyển phế thải đổ đi trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
107.331
m3
44
Làm bao tải đất đợt 1 ( tận dụng đất cát tại chổ)
13.54
m3
45
Luân chuyển bao tải đất ( đợt 2)
10.83
m3
46
Thân đập và cửa xả cát
47
Khoan tạo lỗ Fi 45mm để cắm néo anke bằng máy khoan tự hành 2 cần, cấp đá IV
0.378
100m
48
Cấy thép D20 vào nền đá KC a=1000
0.1864
tấn
49
Bơm vữa vào lỗ khoan
126
lỗ
50
Bê tông tạo phẳng M200, đá 1x2, PCB40
13.98
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây