Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng

Tìm thấy: 08:48 22/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu sửa chữa đập Sa Lung, xã Ba Trang
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn mục tiêu để thực hiện các công trình hạ tầng nông nghiệp nông thôn trên địa bàn huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ba Tơ, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
150/QĐ-NNPTNT
Ngày phê duyệt
21/11/2024 08:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nông nghiệp và phát triển nông thôn huyện Ba Tơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:46 22/11/2024
đến
09:00 29/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2024 (29/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRUNG THANH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Km1073 Quốc Lộ 1A, Thôn 1 - Xã Đức Chánh - Huyện Mộ Đức - Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH Auxadu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP Đá Bàn, Thị trấn Ba Tơ, huyện Ba Tơ - Thị trấn Ba Tơ - Huyện Ba Tơ - Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Auxadu Tư vấn lập E-HSMT TDP Đá Bàn, Thị trấn Ba Tơ, huyện Ba Tơ - 5052515 - 50525 - 505
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phổ Trung - Xã Nghĩa An - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH Auxadu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Đá Bàn, Thị trấn Ba Tơ, huyện Ba Tơ - Thị trấn Ba Tơ - Huyện Ba Tơ - Tỉnh Quảng Ngãi
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phổ Trung - Xã Nghĩa An - Thành phố Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn Bê Tông 250 (có tài liệu chứng minh kèm theo, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
4
2
Máy đầm đất cầm tay 70 kg (có tài liệu chứng minh kèm theo, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Máy đầm dùi 1,5kW (có tài liệu chứng minh kèm theo, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
3
4
Máy cắt uốn cốt thép 5kW (có tài liệu chứng minh kèm theo, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
5
Máy đào ≤0,4m3 (có tài liệu chứng minh về quyền sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn, kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Giấy tờ kiểm định, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
6
Máy Thủy bình (có tài liệu chứng minh kèm theo, có giấy tờ kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa đập dâng
2
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.3743
100m3
3
Đào xúc đất để đắp đê quay bằng thủ công - Cấp đất III
37.434
1m3
4
Phủ tấm bạt màu xanh + Cam trên mặt đê quay
45.794
M2
5
Nạo vét đất đá bồi lấp TL đập bằng thủ công
44.68
1m3
6
Phá tảng đá chắn trước khoang tràn - Cấp đá III
2.24
1m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.575
m3
8
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất IV
22.947
1m3
9
Khoan lỗ sắt, thép dày 5-22mm, lỗ khoan D14 - 27mm, đứng cần
10.9
10 lỗ
10
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=15cm
300
lỗ khoan
11
Đục nhám mặt bê tông
147.809
m2
12
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <=18mm
1.4567
100kg
13
Bê tông tường BTLT SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
14.385
m3
14
Bê tông BTLT trên mặt đập và khoan tràn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
15.455
m3
15
Bê tông tường chân khay SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
11.942
m3
16
Bê tông sàn cầu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.51
m3
17
Bê tông kênh lấy nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
2.328
m3
18
Ván khuôn gỗ sàn cầu
0.052
100m2
19
Ván khuôn gỗ tường thân đập - Chiều dày ≤45cm
1.306
100m2
20
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.0511
tấn
21
Lắp dựng cốt thép lưới thép thân đập, ĐK ≤10mm
0.9896
tấn
22
Lắp dựng cốt thép tường chân khay, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2567
tấn
23
Lắp dựng cốt thép kênh lấy nước, ĐK ≤10mm
0.0873
tấn
24
Ván phai
0.35
m3
25
Ca máy bơm nước loại Cv20
2
Ca
26
Phá đê quay bằng thủ công - Cấp đất III
29.947
1m3
27
Sửa chữa đoạn kênh từ K0 - K0+515.8 (L = 515,8m)
28
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
91.914
1m3
29
Tháo gỡ các tấm đan (Gỡ để tận dụng lại)
106.02
m2
30
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
3.9
100m2
31
Nạo vét đất cát bồi lấp trong kênh và bể lắng cát bằng thủ công - Cấp đất I
7.986
1m3
32
Trám trít kênh dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
50
m2
33
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=15cm
3500
lỗ khoan
34
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
2072
lỗ khoan
35
Đục nhám mặt bê tông
103
m2
36
Phá dỡ kết cấu bê tông thanh giằng bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.498
m3
37
Bê tông tường nâng đỉnh kênh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
20.742
m3
38
Bê tông giằng kênh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.498
m3
39
Lắp dựng cốt thép kênh, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.3046
tấn
40
Lắp dựng cốt thép giằng kênh, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1322
tấn
41
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m (LCVL )
2.6062
100m2
42
Ván khuôn gỗ giằng kênh
0.1617
100m2
43
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
12.721
m2
44
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
353
cái
45
Bổ sung các ống tưới PVC D60 dày 3ly trên toàn tuyến kênh Từ K0 - Kc
10
m
46
Cầu máng ống thép tại K0+529
47
Nạo vét đất cát bồi lấp trong cửa ra xi phông bằng thủ công - Cấp đất I
1.403
1m3
48
Cắt tường bê tông bằng máy, chiều dày tường <=30cm .
1.884
m
49
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.025
m3
50
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IV
0.714
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Auxadu như sau:

  • Có quan hệ với 64 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,69%, Xây lắp 13,46%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 53,85%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.465.809.558 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.443.801.959 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,40%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây