Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng

Tìm thấy: 08:35 02/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu – Đường: Gò Loa đi Ma Nghít
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cầu - Đường: Gò Loa đi Ma Nghít
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới; nguồn vốn: Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ba Tơ, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 11/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500231585_2506020758
Ngày phê duyệt
02/06/2025 08:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Ba Tơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:33 02/06/2025
đến
15:00 11/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 11/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
104.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/06/2025 (08/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng công trình Thiên Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Lạc Long Quân, Khu dân cư Bàu Cả, Phường Lê Hồng Phong, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi, Việt Nam
2 Công ty TNHH một thành viên tư vấn và xây dựng Thiên Di Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Quyết Thắng, Phường Trương Quang Trọng, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi, Việt Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn lập E-HSMT Lô A92 đường 30/4, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
4 Công ty TNHH AUXADU Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Đá Bàn, Thị Trấn Ba Tơ, Huyện Ba Tơ, Tỉnh Quảng Ngãi, Việt Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô A92 đường 30/4, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
6 Công ty TNHH AUXADU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Đá Bàn, Thị Trấn Ba Tơ, Huyện Ba Tơ, Tỉnh Quảng Ngãi, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,8 m3, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động (Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
2
2
Máy ủi, công suất ≥ 110CV, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động (Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1
3
Ô tô tự đổ có trọng tải chở hàng hóa ≥ 7 Tấn, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động (Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
2
4
Máy khoan cọc nhồi, công suất ≥200Knm, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động (Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1
5
Cần cẩu bánh xích ≥ 25T, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động (Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1
6
Lu bánh thép trọng lượng ≥ 10 Tấn, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động (Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1
7
Lu rung có lực rung ≥ 25 Tấn, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động (Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1
8
Máy rải cấp phối đá dăm, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực và đáp ứng tính sẵn sàng huy động (Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng chân khay, ĐC 3
45.27
1 m3
2
Đắp đất hố móng
23.45
1 m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
18.772
1 m3
4
Thép D32 xuyên táo
0.04
Tấn
5
Khao hao trụ T3
1.872
Tấn
6
Gỗ làm sàn đạo dày 5cm (tận dụng gỗ từ T1, T3)
0.97
1 m3
7
* Thi công bản mặt cầu nhịp 1,2
8
lắp đặt & tháo bỏ rọ đá 2x1x0.5m
40
1 rọ
9
Gỗ làm sàn đạo dày 5cm(VL/8)
9.52
1 m3
10
Sản xuất sàn đạo ((1.5%*0.5tháng+5%*1)
11.378
Tấn
11
Lắp dựng khung sàn đạo
11.378
Tấn
12
Tháo dở khung sàn đạo
11.378
Tấn
13
* Thi công bản mặt cầu nhịp 3,4
14
lắp đặt & tháo bỏ rọ đá 2x1x0.5m
40
1 rọ
15
Gỗ làm sàn đạo (tận dụng gỗ )
9.52
1 m3
16
Khao hao thép sàn đạo cho nhịp 3,4
11.378
Tấn
17
Lắp dựng khung sàn đạo
11.378
Tấn
18
Tháo dở khung sàn đạo
11.378
Tấn
19
Thi công cọc khoan nhồi
20
Khoan vào đất cấp trên cạn (có Bentonite)
46.27
1m
21
Khoan vào đá cấp III trên cạn (có Bentonite)
36.4
1m
22
Khoan vào đá cấp IV trên cạn (có Bentonite)
54.47
1m
23
Đập đầu cọc khoan nhồi trên cạn
7.1
m3
24
Sản xuất ống vách thu hồi
2.956
Tấn
25
Bơm dung dịch ben tô nít chống sụt trên cạn
124.3
1m3
26
Vận chuyển mùn khoan đổ đi 1km, ĐC1
124.3
1 m3
27
Vận chuyển mùn khoan đổ đi tiếp 0.5, ĐC1
124.3
1 m3
28
Mặt bằng công trường
29
Đắp đất công trình K=0.95
200
1 m3
30
Đào bỏ mặt bằng thi công
200
1 m3
31
Vận chuyển đất đổ đi, ĐC3
200
1 m3
32
*\2- Đường hai đầu cầu
33
Nền đường
34
Đào bóc tầng phủ, ĐC1
701
1 m3
35
Vận chuyển đất đổ đi, ĐC1
701
1 m3
36
Đào nền đường, đánh cấp, ĐC3
4.3
1 m3
37
Đắp đất nền đường K=0.95, Đất cấp III (tận dụng)
746.343
1 m3
38
Đắp đất nền đường K=0.95, Đất cấp III
3864.827
1 m3
39
Đắp đất nền đường K=0.98, Đất cấp III
352.67
1 m3
40
- Mặt đường
41
Bê tông mặt đường M300 đá 1x2
227.05
1 m3
42
Giấy dầu
1135.27
1 m2
43
Lớp móng bằng CPĐD loại I, Dmax 25mm
170.29
1 m3
44
Làm khe dọc mặt đường BTXM
220.22
1m
45
Làm khe giãn mặt đường BTXM
15
1m
46
Làm khe co mặt đường BTXM
220
1m
47
Cắt khe dọc
220.22
1 m
48
Cắt khe giãn
15
1 m
49
Cắt khe co
320
1 m
50
Matít chèn khe
0.12
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI như sau:

  • Có quan hệ với 459 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,22 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,75%, Xây lắp 89,11%, Tư vấn 3,27%, Phi tư vấn 0,87%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.653.486.235.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.523.120.775.748 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 136

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây