Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:35 19/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà học 2 tầng trường mầm non Quang Tiến, thị xã Thái Hoà
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã, ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Thái Hoà, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
39/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/03/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Quang Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:33 19/06/2023
đến
08:00 29/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2023 (27/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn lập E-HSMT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Quản lý đô thị Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị xã Thái Hòa, tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 Phòng Quản lý đô thị Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị xã Thái Hòa, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất 1,7 kW
2
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất 5,0 kW
2
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu 0,80 m3
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất 1,5 kW
2
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất 1,0 kW
2
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng 70 kg
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích 250 lít
2
8
Máy trộn vữa - dung tích 150 lít
2
9
Ô tô tự đổ - trọng tải 7,0 T
2
10
Máy thủy bình
1
11
Máy vận thăng (sức nâng 2 tấn)
1
12
Máy hàn >= 23Kw
1
13
Máy đầm cóc
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng công trình, chiều rộng <= 6m đất cấp III
4.8067
100m3
2
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100 (XM PCB30)
36.478
m3
3
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
52.279
m3
4
Bê tông dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
18.129
m3
5
Ván khuôn móng cột
1.703
100m2
6
Gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.087
tấn
7
Gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
2.135
tấn
8
Gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
0.863
tấn
9
Gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.288
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
2.319
tấn
11
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM PCB40 mác 75
111.113
m3
12
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM PCB40 mác 75
81.076
m3
13
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40 mác 75
19.916
m3
14
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây bậc cấp, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40 mác 75
8.719
m3
15
Đắp đất hố móng, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.602
100m3
16
Đắp đất tôn nền, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.591
100m3
17
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100 (XM PCB30)
6.998
m3
18
Bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100 (XM PCB30)
39.664
m3
19
Vận chuyển đất thừa đi đổ đúng nơi qui định, đất cấp III
0.614
100m3
20
Bê tông cột, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
18.953
m3
21
Ván khuôn cột
3.006
100m2
22
Gia công lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.361
tấn
23
Gia công lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
2.172
tấn
24
Gia công lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm
1.367
tấn
25
Bê tông dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
48.706
m3
26
Ván khuôn dầm, giằng
5.808
100m2
27
Gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.392
tấn
28
Gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
6.272
tấn
29
Gia công lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm
5.521
tấn
30
Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
146.135
m3
31
Ván khuôn sàn mái
11.659
100m2
32
Gia công lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
15.205
tấn
33
Gia công lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm
0.043
tấn
34
Bê tông lanh tô, ô văng, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
3.05
m3
35
Gia công lắp dựng cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm
0.153
tấn
36
Gia công lắp dựng cốt thép, đường kính cốt thép > 10mm
0.186
tấn
37
Ván khuôn lanh tô
0.572
100m2
38
Bê tông cầu thang, đá 1x2, mác 250 (XM PCB40)
3.207
m3
39
Ván khuôn cầu thang
0.314
100m2
40
Gia công lắp dựng cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm
0.402
tấn
41
Gia công lắp dựng cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm
0.126
tấn
42
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40 mác 75
196.943
m3
43
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, vữa XM PCB40 mác 75
26.234
m3
44
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây bậc cầu thang, vữa XM PCB40 mác 75
0.914
m3
45
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, vữa XM PCB40 mác 75
3.69
m3
46
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.848
100m2
47
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40 mác 75
42.481
m3
48
Gia công xà gồ thép
3.902
tấn
49
Lắp dựng xà gồ thép
3.902
tấn
50
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
7.015
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây