Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:17 08/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng phòng học, phòng hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường PTDTBT tiểu học Mường Lống 2, xã Mường Lống, huyện Kỳ Sơn
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng phòng học, phòng hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường PTDTBT tiểu học Mường Lống 2, xã Mường Lống, huyện Kỳ Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện bố trí theo Nghị quyết số 178/NQ-HĐND ngày 13/11/2024 của Hội đồng nhân dân huyện Kỳ Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kỳ Sơn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 16/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500187574_2505080903
Ngày phê duyệt
08/05/2025 09:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các dự án ĐTXD huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:07 08/05/2025
đến
10:30 16/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 16/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
58.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/05/2025 (13/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Gia Linh Khang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 18, đường Đinh Công Tráng, phường Quang Trung, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế Hạ tầng huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khối 1, thị trấn Mường Xén, huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nguyên Linh Tư vấn lập E-HSMT Khối 67, phường Vinh Tân, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối 1, thị trấn Mường Xén, huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nguyên Linh Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 67, phường Vinh Tân, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Kỳ Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 1, thị trấn Mường Xén, huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An
7 Ban Quản lý các dự án đầu tư xây dựng huyện Kỳ Sơn Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khối 1, thị trấn Mường Xén, huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥7 T
2
2
Máy đào – dung tích gầu: ≥0,8m3
1
3
Máy cắt uốn thép
1
4
Máy hàn
1
5
Máy đầm bàn
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
1
8
Máy trộn vữa - dung tích: ≥80 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông giằng lan can SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40
0.9988
m3
2
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
37.7803
m3
3
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
80.663
m3
4
Xây tường thẳng bằng gạch lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.9723
m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
14.3337
m3
6
Xây tường thu hồi bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
4.1721
m3
7
Xây tường thu hồi bằng gạch lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
5.9104
m3
8
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.0023
m3
9
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
2.6091
m3
10
Xây cột, trụ bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
7.1518
m3
11
Xây cột, trụ bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
13.002
m3
12
Đắp cát tôn nền bằng thủ công
4.3492
m3
13
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
1.3992
m3
14
Ván khuôn gỗ xà giằng thu hồi
0.2383
100m2
15
Lắp dựng cốt thép giằng thu hồi, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1478
tấn
16
Bê tông giằng thu hồi SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40
1.6385
m3
17
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.7982
tấn
18
Lắp dựng xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.7982
tấn
19
Lợp mái bằng tôn múi sóng vuông dày 0,45mm
2.5344
100m2
20
Ke chống bão cho mái (4 cái/m2)
1012
cái
21
Ốp tường bằng gạch Ceramic 30x60cm, vữa XM M75, PCB40
37.7082
m2
22
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
765.1686
m2
23
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
649.4888
m2
24
Trát trụ cột ngoài nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
263.926
m2
25
Trát trụ cột trong nhà, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
32.312
m2
26
Trát cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
52.4143
m2
27
Trát má cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
75.7187
m2
28
Trát trần ngoài nhà, vữa XM M100, PCB40
223.4312
m2
29
Trát trần trong nhà, vữa XM M100, PCB40
375.6216
m2
30
Trát xà dầm trong nhà, vữa XM M100, PCB40
130.912
m2
31
Trát xà dầm ngoài nhà, vữa XM M100, PCB40
158.5864
m2
32
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
441.74
m
33
Đắp chân trụ
8
cái
34
Đắp đầu trụ
18
cái
35
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
633.863
m2
36
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
375.5007
m2
37
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
634.8129
m2
38
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
538.8456
m2
39
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1172.7086
m2
40
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1010.3199
m2
41
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
413.2509
m2
42
Chống thấm nền vệ sinh bằng dán màng chống thấm Bitum gia công bằng phương pháp khò nóng
8.4584
m2
43
Bê tông lót nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
19.4557
m3
44
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic chống trơn 30x30cm, XM PCB40
6.3544
m2
45
Lát nền, sàn bằng gạch Granite 60x60cm, XM PCB40
566.7466
m2
46
Quét sika chống thấm sê nô
84.146
m2
47
Trát thành sê nô, vữa XM M75, PCB40
49.8264
m2
48
Láng tạo dốc, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
34.3196
m2
49
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
19.4275
m2
50
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
45.2489
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý các dự án ĐTXD huyện Kỳ Sơn, tỉnh Nghệ An như sau:

  • Có quan hệ với 145 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 81,46%, Tư vấn 17,22%, Phi tư vấn 1,32%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.089.126.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 564.567.322.535 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây