Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 23:38 30/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa các dãy nhà học, nhà bếp và nhà vệ sinh trường mầm non Nghi Thiết, huyện Nghi Lộc
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Tỉnh, ngân sách Huyện hỗ trợ khi có điều kiện, Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 15/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
67/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/05/2024 00:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nghi Thiết
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:31 30/05/2024
đến
15:00 15/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 15/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/06/2024 (13/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Đức Lộc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 60, đường Nguyễn Duy Trinh, phường Hưng Dũng, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và Hạ Tầng Tư vấn thẩm định giá UBND huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng 468 Tư vấn lập E-HSMT Xóm 1, xã Nghi Văn, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng 468 Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 1, xã Nghi Văn, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
6 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
2
2
Máy khoan cầm tay
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
4
Máy trộn vữa ≥ 80l
1
5
Máy hàn
2
6
Máy mài
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cột, trụ (80% diện tích)
84.084
m2
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
448.493
m2
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.508
m3
4
Phá dỡ nền gạch đất nung
13.061
m2
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
29.664
m2
6
Phá lớp vữa trát tường trong nhà để ốp
37.896
m2
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
8
bộ
8
Vận chuyển phế thải
5.4
m3
9
Nạo vét, hút hầm bể tự họai
1
ca
10
B. PHẦN SỬA CHỮA
11
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
34.918
m2
12
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
143.986
m2
13
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
21.021
m2
14
Bả bằng bột bả vào tường
894.52
m2
15
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
553.598
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
174.59
m2
17
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1273.53
m2
18
Lát nền, sàn, gạch ceramic 300x300mm, vữa XM mác 75, PCB40
13.061
m2
19
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch ceramic 300x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
67.56
m2
20
SXLD vách ngăn compact HPL dày 12mm, phụ kiện inox 304
10.934
m2
21
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.544
100m2
22
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
3.852
100m2
23
Bạt che xung quanh công trình cao 3m
293.4
m2
24
Gia công cột bằng thép hộp 30x60x1.2mm khoảng cách 3m/cột, cao 3,5m, đóng sâu 0,5m
0.251
tấn
25
Lắp dựng cột thép các loại
0.251
tấn
26
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 25mm, chiều dày 2,8mm
0.2
100m
27
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 32mm, chiều dày 2,9mm
0.05
100m
28
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 25mm, chiều dày 4,2mm
0.08
100m
29
Lắp đặt tê nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 32*25*32mm, chiều dày 2,9mm
1
cái
30
Lắp đặt tê nhựa PPR, đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
28
cái
31
Lắp đặt cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
32
cái
32
Lắp đặt cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 32mm, chiều dày 2,9mm
3
cái
33
Lắp đặt cút nhựa ren trong PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25*1/2", chiều dày 2,8mm
32
cái
34
Lắp đặt đầu nối ren trong PPR D32*1"
1
cái
35
Lắp đặt côn nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 32*25mm, chiều dày 2,9mm
2
cái
36
Lắp đặt van ren, đường kính van 25mm
2
cái
37
Lắp đặt van ren, đường kính van 32mm
1
cái
38
Lắp đặt chậu xí bệt (trẻ em)
6
bộ
39
Lắp đặt vòi xịt
6
cái
40
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
6
bộ
41
Lắp đặt vòi chậu rửa
6
bộ
42
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
2
cái
43
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
44
Lắp đặt bình nóng lạnh 15L
1
bộ
45
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
46
Lắp đặt ống nhựa uPVC C2, đường kính ống 42mm
0.08
100m
47
Lắp đặt ống nhựa uPVC C2, đường kính ống 60mm
0.1
100m
48
Lắp đặt tê nhựa uPVC 90 độ, đường kính 60*42mm
10
cái
49
Lắp đặt tê nhựa uPVC 90 độ, đường kính 60*60mm
3
cái
50
Lắp đặt cút nhựa uPVC 90 độ, đường kính 42mm
16
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 468 như sau:

  • Có quan hệ với 17 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 65.054.949.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.907.372.888 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây