Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 16:18 08/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở dân cư tại xóm 5, 6 xã Nghi Trung, huyện Nghi Lộc
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Trích từ nguồn bán đấu giá QSD đất tại khu quy hoạch xóm 5, 6 xã Nghi Trung (Nguồn ngân sách huyện được điều tiết Nghị quyết số 15/2023/NQHĐND ngày 27/10/2023của HĐND tỉnh Nghệ An)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
74/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/06/2024 16:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nghi Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:16 08/06/2024
đến
08:00 19/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2024 (17/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư 78 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 4, thị trấn Quán Hành, huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng An Việt Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 8, ngõ 7, đường Trần Hữu Thung, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Nguyên Vũ Tư vấn lập E-HSMT Số 05 đường Phạm Kinh Vỹ, Phường Bến Thủy, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Dũng Quyết Tư vấn thẩm định E-HSMT số 24, ngõ 40, đường Trần Bình Trọng, phường Đông Vĩnh, TP Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Nguyên Vũ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 05 đường Phạm Kinh Vỹ, Phường Bến Thủy, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
6 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Dũng Quyết Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 24, ngõ 40, đường Trần Bình Trọng, phường Đông Vĩnh, TP Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3 Có hóa đơn hoặc đăng ký xe máy và kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
2
2
Máy lu bánh thép ≥ 8 tấn Có hóa đơn hoặc đăng ký xe máy và kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
2
3
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn Có hóa đơn hoặc đăng ký xe máy và đăng kiểm còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
4
4
Máy ủi >= 110 CV Có hóa đơn hoặc đăng ký xe máy và kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
1
5
Cần cẩu hoặc cần trục ô tô ≥ 06 tấn Có hóa đơn hoặc đăng ký xe máy và kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
2
7
Máy đầm cóc Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
2
8
Máy đầm dùi Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
2
9
Máy hàn Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê;- Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,90
4.5989
100m3
2
Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax <= 6
36.45
m3
3
Vữa XM, dày 2 cm, VXM M50, PC40
364.55
m2
4
Bê tông ống mương, đá 1x2, M200, PC40
109.36
m3
5
Cốt thép thân mương, ĐK <= 10 mm
5.5972
tấn
6
Ván khuôn kim loại, ván khuôn thân mương
13.348
100m2
7
Bê tông tấm đan, đá 1x2, M200, PC40
35.33
m3
8
Ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.4021
100m2
9
Cốt thép tấm đan
2.6556
tấn
10
Chèn mối nối VXM M75
54.68
m2
11
Lắp đặt cống hộp đơn
280.42
đoạn cống
12
Nối cống hộp bê tông đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng, quy cách 1000x1000mm, XM PCB40
280.42
mối nối
13
BỔ SUNG TẤM ĐAN MƯƠNG HIỆN TRẠNGTHOÁT NƯỚC KHẨU ĐỘ B=1.0M
14
Nạo vét lòng mương hiện trạng
11.67
m3
15
Tháo dỡ thành mương bằng thủ công
13
Thanh
16
Bê tông tấm đan, đá 1x2, M200, PC40
7.35
m3
17
Ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2684
100m2
18
Cốt thép tấm đan
0.7123
tấn
19
Chèn mối nối VXM M75
38.9
m2
20
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
39
1 cấu kiện
21
CỐNG THOÁT NƯỚC QUA ĐƯỜNG KHẨU ĐỘ B=0.6M DƯỚI HÈ ĐƯỜNG
22
Đào rãnh thoát nước
19.87
m3
23
Đắp đất bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0805
100m3
24
Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax <= 6
0.73
m3
25
Bê tông ống cống, đá 1x2, M300, PC40
3.3
m3
26
Bê tông móng , M200, PC40, đá 1x2
0.73
m3
27
Cốt thép thân cống, ĐK <= 18 mm
0.1771
tấn
28
Cốt thép thân cống, ĐK <= 10 mm
0.1153
tấn
29
Ván khuôn kim loại, ván khuôn thân cống
0.2978
100m2
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0154
100m2
31
Chét khe nối bằng dây thừng tẩm nhựa
7.6
m
32
Chèn mối nối VXM M75
0.32
m2
33
Đá dăm đệm hai bên cống
4.55
m3
34
CỐNG THOÁT NƯỚC QUA ĐƯỜNG KHẨU ĐỘ B=0.8M DƯỚI HÈ ĐƯỜNG
35
Đào rãnh thoát nước
110.5
m3
36
Đắp đất bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,95
0.418
100m3
37
Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax <= 6
4.4
m3
38
Bê tông ống cống, đá 1x2, M300, PC40
19.4
m3
39
Bê tông móng , M200, PC40, đá 1x2
4.4
m3
40
Cốt thép thân cống, ĐK <= 18 mm
1.0974
tấn
41
Cốt thép thân cống, ĐK <= 10 mm
0.7566
tấn
42
Ván khuôn kim loại, ván khuôn thân cống
1.6693
100m2
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.081
100m2
44
Chét khe nối bằng dây thừng tẩm nhựa
39.8
m
45
Chèn mối nối VXM M75
2.2
m2
46
Đá dăm đệm hai bên cống
23.46
m3
47
CỐNG THOÁT NƯỚC QUA ĐƯỜNG KHẨU ĐỘ B=1.0M DƯỚI HÈ ĐƯỜNG
48
Đào rãnh thoát nước
50.4
m3
49
Đắp đất bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,95
0.182
100m3
50
Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax <= 6
2.1
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây