Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 15:17 13/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở dân cư tại vị trí 02, xóm 7, xã Nghi Văn, huyện Nghi Lộc
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Trích từ nguồn bán đấu giá quyền sử dụng đất ở tại xã Nghi Văn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 22/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
788/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/08/2024 09:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nghi Văn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:15 13/08/2024
đến
16:00 22/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 22/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
111.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/08/2024 (20/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng 78 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 4, thị trấn Quán Hành, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DMP Tư vấn lập E-HSMT Số 19, ngõ 75, đường Nguyễn Thiếp, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty CP xây dựng TC Nghệ An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 100, đường Võ Thị Sáu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DMP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19, ngõ 75, đường Nguyễn Thiếp, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty CP xây dựng TC Nghệ An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 100, đường Võ Thị Sáu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Nghi Lộc Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
2
2
Máy đào: - Dung tích gàu tối thiểu 0,5m3, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
3
Máy lu bánh thép: - Tải trọng tối thiểu 8 tấn, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
4
Máy ủi: - Công suất tối thiểu 110CV, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường
76.79
m3
3
Vét hữu cơ bằng máy đào
37.6271
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
38.395
100m3
5
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,5
2.5104
100m3
6
Đắp nền đường máy đầm, độ chặt yêu cầu K=0,90
123.0109
100m3
7
Đắp nền đường máy đầm, độ chặt yêu cầu K=0,95
17.2989
100m3
8
Mua đất
19072.1652
m3
9
Đào giếng thăm, thu bằng thủ công
0.2774
m3
10
Đào giếng thăm bằng máy đào
0.1359
100m3
11
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0673
100m3
12
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM PCB40 mác 75
1.69
m3
13
Trát tường ngoài, dày 2 cm, VXM M75, PC40
7.7
m2
14
Bê tông mũ mố, M150, PC40, đá 1x2
0.32
m3
15
Ván khuôn gỗ mũ mố
0.0457
100m2
16
Bê tông móng , M150, PC40, đá 2x4
0.47
m3
17
Ván khuôn
0.0123
100m2
18
Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax <= 6
0.47
m3
19
Bê tông tấm đan, đá 1x2, M200, PC40
0.24
m3
20
Cốt thép tấm đan
0.0246
tấn
21
Ván khuôn
0.0128
100m2
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
4
1 cấu kiện
23
ĐIỆN SINH HOẠT
24
Đào móng cột, trụ, hố bằng thủ công
11.9814
m3
25
Đào móng công trình bằng máy đào
0.5871
100m3
26
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1997
100m3
27
Ván khuôn
0.491
100m2
28
Thi công lớp đá đệm móng
3.168
m3
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 200, PCB40
26.61
m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 250, PCB40
1.56
m3
31
Cột điện bê tông ly tâm: LT 8.5 x 190A-3.0
39
Cột
32
Vận chuyển cột bê tông đến hiện trường
39
cột
33
Dựng cột bê tông
39
cột
34
Cáp vặn xoắn Al/XLPE 4x95
1045.2
m
35
Lắp đặt cáp vặn xoắn. Loại cáp <= 4x95mm2
1.0452
km/dây
36
Cổ dề cáp vặn xoắn CD1V
27
Bộ
37
Cổ dề cáp vặn xoắn CDT2V
6
Bộ
38
Khóa néo
33
Cái
39
Khóa đỡ
33
Cái
40
Ghíp 2 bu lông 25-95
33
Cái
41
Mua đất
1097.712
m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
109.7712
10m3/1km
43
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
29.38
m3
44
Vữa XM, dày 2 cm, VXM M50, PC40
293.78
m2
45
Bê tông móng , M200, PC40, đá 1x2
29.38
m3
46
Ván khuôn gỗ móng
0.5876
100m2
47
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, vữa XM mác 75, PCB40
103.41
m3
48
Trát tường ngoài, dày 2 cm, VXM M75, PC40
470.05
m2
49
Bê tông mũ mố, M200, PC40, đá 1x2
20.7
m3
50
Ván khuôn gỗ mũ mố
2.35
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây