Thông báo mời thầu

Toàn bộ phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 20:47 09/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp đường GTNT đoạn từ đường liên xã Nghi Phong - Nghi Ân quan nhà anh Phúc Nga sang ngã tư giao với đường 24, xã Nghi Phong, huyện Nghi Lộc
Tên gói thầu
Toàn bộ phần xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 19/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
326/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/08/2024 20:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Nghi Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:45 09/08/2024
đến
15:00 19/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 19/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
136.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/08/2024 (17/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hàm Toàn Thắng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 14, ngõ 128, đường Trần Cảnh Bình, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH Phát Nhất Tư vấn lập E-HSMT Phòng 10.09 toàn chung cư Green View - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH Phát Nhất Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 10.09 toàn chung cư Green View - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần đầu tư phát triển SUNRISE GROUP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 18, ngõ 02, đường Hồ Sỹ Dương - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn
2
2
Máy đào dung tích gàu ≥ 0,8m3
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l
2
4
Máy lu ≥ 8,5T
2
5
Thiết bị tưới nhựa
1
6
Thiết bị nấu nhựa
1
7
Máy đầm cóc
2
8
Máy đầm bàn
2
9
Máy trộn bê tông ≥ 250,0 lít
2
10
Máy trộn vữa ≥ 80,0 lít
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Nền đường
3
Đào vét hữu cơ bằng thủ công, đất cấp I
54.95
m3
4
Đào vét hữu cơ đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
26.9255
100m3
5
Đào cấp bằng thủ công, đất cấp I
2.6222
m3
6
Đào cấp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
1.2849
100m3
7
Phá dỡ nền bê tông trước hộ dân
104.1
m3
8
Vận chuyển đất, đất cấp I
33.0663
100m3
9
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
4.5438
m3
10
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
2.2264
100m3
11
Đào mương bằng thủ công, đất cấp II
29.2508
m3
12
Đào mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp II
14.3329
100m3
13
Vận chuyển đất đổ, đất cấp 2
9.108
100m3
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (10%)
0.7789
100m3
15
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.0104
100m3
16
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
31.865
100m3
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
10.9184
100m3
18
Mua đất K95
5548.6985
m3
19
Mặt đường mở rộng:
20
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
36.4082
100m2
21
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
36.4082
100m2
22
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
36.4082
100m2
23
Mặt đường cải tạo:
24
Cày xới mặt đường cũ
67.9137
100m2
25
Lớp đá dăm bù vênh 12cm
67.9137
100m2
26
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
67.9137
100m2
27
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
67.9137
100m2
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường >25 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
50.8806
m3
29
Đường gia cố BTXM:
30
Đệm đá dăm 4x6, dày 15cm
464.9745
m3
31
Bạt lót nilong
3099.83
m2
32
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
11.1933
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
557.9694
m3
34
BIỂN BÁO AN TOÀN GIAO THÔNG
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
50
cái
36
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, PCB40
3
cái
37
Sản xuất cột đường kính D90 dài 3.5m
115.5
m
38
Biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
50
cái
39
Biển báo phản quang, loại tròn 70 cm
3
cái
40
Vận chuyển rải biển báo
1
ca
41
VẠCH SƠN KẺ ĐƯỜNG
42
Vạch sơn 1.1 tại tim đường dày 2mm
103.624
m2
43
Vạch sơn gờ giảm tốc dày 3.2mm
198
m2
44
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG:
45
Lắp Biển báo phía trước có công trường đang thi công 441c
50
cái
46
Biển báo 441c
1.6
m2
47
Cột đỡ biển báo
6.78
m
48
Đèn tín hiệu đảm bảo giao thông
2
cái
49
Cờ điều khiển
2
cái
50
Barie chắn 2 đầu (để phân luồng giao thông)
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Toàn bộ phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Toàn bộ phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây