Thông báo mời thầu

Trang thiết bị trường học

Tìm thấy: 11:29 14/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trường THCS Vĩnh Tân
Tên gói thầu
Trang thiết bị trường học
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2478/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/07/2023 11:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND TP Tân Uyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:28 14/07/2023
đến
09:00 03/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
260.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/08/2023 (30/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH HOA ĐẤT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 54 Đường 47 - Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty CP TVKTXD Đô thị Liên Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán 24A, Đường D5, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh.
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT Tư vấn thẩm định giá thiết bị Tòa nhà SongDo Tower, số 62A Phạm Ngọc Thạch - Phường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP. Hồ Chí Minh
4 Sở XD tỉnh Bình Dương Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tháp A, Trung tâm Hành chính tỉnh Bình Dương, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương;
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VIỆT TRẺ Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 22B, Cư xá gỗ Long Bình, KP 10 - Phường An Bình - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 Phòng TCKH thành phố Tân Uyên Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Uyên Hưng, thành phố Tân Uyên, tỉnh Bình Dương;

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế bán trú của học sinh loại 02 chỗ ngồi (Dùng cho đa số học sinh Lớp 6)
96
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
2
Bàn ghế bán trú của học sinh loại 02 chỗ ngồi (Dùng cho đa số học sinh Lớp 7, 8)
216
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
3
Bàn ghế bán trú của học sinh loại 02 chỗ ngồi (Dùng cho đa số học sinh Lớp 9)
96
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
4
Phụ kiện kèm theo bàn, ghế học sinh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
5
Tủ đựng thiết bị và hồ sơ
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
6
Bàn giáo viên kết hợp để máy vi tính
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
7
Ghế giáo viên
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
8
Bảng từ chống lóa
17
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
9
Bảng inox để dán danh sách học sinh, dán thông báo, … trước mỗi phòng học
17
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
10
Tủ để mũ, áo mưa, … dùng cho học sinh trung học cơ sở (mỗi phòng 2 cái)
34
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
11
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ.
510
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
12
Bảng từ chống lóa
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
13
Bàn thí nghiệm lý học sinh 2 chỗ ngồi
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
14
Bàn thí nghiệm Lý của giáo viên tích hợp Tủ điều chỉnh điện trung tâm (tủ bộ nguồn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
15
Ghế học sinh, có lưng tựa (thành tựa lưng)
48
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
16
Ghế giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
17
Xe đẩy thí nghiệm bằng inox SUS 304
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
18
Bồn rửa đơn bằng composite
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
19
Vật tư lắp đặt
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
20
Chi phí thi công hệ thống điện và hệ thống nước hoàn chỉnh cho Phòng
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
21
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ
115
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
22
Bảng formica
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
23
Bàn, ghế làm việc phòng chuẩn bị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
24
Giá để thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
25
Tủ thuốc y tế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
26
Tủ đựng thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
27
Tủ chứa bản đồ tranh ảnh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
28
Giá treo tranh ảnh loại 15 móc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
29
Kệ treo tường
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
30
Bồn rửa đơn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
31
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ
36
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
32
Bảng từ chống lóa
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
33
Bàn thí nghiệm học sinh 2 chỗ
23
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
34
Bàn thí nghiệm học sinh 2 chỗ tích hợp bồn rửa mắt khẩn cấp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
35
Bàn thí nghiệm Hóa của giáo viên tích hợp Tủ điều chỉnh điện trung tâm (tủ bộ nguồn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
36
Ghế học sinh, có lưng tựa (thành tựa lưng)
48
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
37
Ghế giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
38
Xe đẩy thí nghiệm bằng inox SUS 304
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
39
Vật tư lắp đặt
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
40
Chi phí thi công hệ thống điện và hệ thống nước hoàn chỉnh cho Phòng
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
41
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ
115
m2
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
42
Bảng formica
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
43
Bàn, ghế làm việc phòng chuẩn bị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
44
Giá để thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
45
Tủ thuốc y tế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
46
Tủ đựng thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
47
Tủ chứa bản đồ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
48
Giá treo tranh ảnh loại 15 móc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
49
Kệ treo tường
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210
50
Bồn rửa đơn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Tân uyên, tỉnh Bình Dương
5
210

Mẫu số 01E – Vật tư, phụ tùng thay thế:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy vi tính (tất cả vật tư, phụ tùng liên quan đến máy)
57
Bộ
2
Máy in (tất cả vật tư, phụ tùng liên quan đến máy)
6
Bộ
3
Máy photocopy (tất cả vật tư, phụ tùng liên quan đến máy)
1
Bộ
4
Máy chiếu (tất cả vật tư, phụ tùng liên quan đến máy)
2
Bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Trang thiết bị trường học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Trang thiết bị trường học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây