Thông báo mời thầu

Tư vấn giám sát thi công

Tìm thấy: 17:47 24/12/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Tư vấn
Tên dự án
Đường Trần Hưng Đạo đến Trung tâm huyện Lương Sơn (Trung tâm hành chính quy hoạch huyện Lương Sơn)
Gói thầu
Tư vấn giám sát thi công
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường Trần Hưng Đạo đến Trung tâm huyện Lương Sơn (Trung tâm hành chính quy hoạch huyện Lương Sơn)
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:15 14/01/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:26 24/12/2021
đến
14:15 14/01/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:15 14/01/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lương Sơn
E-CDNT 1.2 Tư vấn giám sát thi công
Đường Trần Hưng Đạo đến Trung tâm huyện Lương Sơn (Trung tâm hành chính quy hoạch huyện Lương Sơn)
36 Tháng
E-CDNT 3 Ngân sách tỉnh giai đoạn 2021-2025
E-CDNT 6.2
Nhà thầu tham dự thầu phải độc lập về pháp lý và độc lập về tài chính với các nhà thầu: + Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH khảo sát thiết kế công trình giao thông . Địa chỉ: Số 30, phố Trung Hòa, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội - Điện thoại: 02437667425. + Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán: Công ty TNHH xây dựng Bảo Sơn HB. Địa chỉ: Số nhà 217, tổ 4, đường An Dương Vương, phường Phương Lâm, thành phố Hoà Bình, tỉnh Hòa Bình - Điện thoại: 0916167836 + Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Sở xây dựng tỉnh Hòa Bình, địa chỉ: Phường Tân Thịnh, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình. + Đơn vị lập HSMT và đánh giá HSDT: Công ty cổ phần xây dựng 142 Hòa Bình. Địa chỉ: Số nhà 212, đường Bà Triệu, tổ 8, phường Dân Chủ, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình. Điện thoại: 02183.893402. + Đơn vị thẩm định HSMT, Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Phòng TCKH huyện Lương Sơn, tỉnh Hòa Bình. Địa chỉ: Thị trấn Lương Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hòa Bình. - Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với: Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lương Sơn, địa chỉ: Tiểu Khu 8, thị trấn Lương Sơn, huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình.
E-CDNT 11.1
a) Tài liệu, giấy tờ để chứng minh tư cách hợp lệ của người được ủy quyền (trong trường hợp ủy quyền) b) Bản quét scan giấy phép đăng ký kinh doanh. c) Bản quét scan chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng do Cục Quản lý hoạt động xây dựng - Bộ Xây dựng hoặc Sở Xây dựng cấp cho lĩnh vực: Giám sát công trình giao thông từ hạng III trở lên còn hiệu lực. d) Bản cam kết của nhà thầu chứng tỏ nhà thầu không đang trong thời gian bị cấm tham dự thầu
E-CDNT 13.2 Phân tích chi phí thù lao cho chuyên gia: Nhà thầu phải phân tích chi phí thù lao cho chuyên gia theo Mẫu số 11B Chương IV.
E-CDNT 13.3 Chi phí thực hiện gói thầu: Không áp dụng.
E-CDNT 15.2
* Về năng lực tài chính, yêu cầu Nhà thầu nộp: Báo cáo tài chính 3 năm 2018, 2019, 2020 và một trong các tài liệu sau: - Tờ khai tự quyết toán thuế điện tử và tài liệu chứng minh thực hiện nghĩa vụ nộp thuế phù hợp với tờ khai của 3 năm tài chính gần nhất (2018, 2019, 2020). - Văn bản của cơ quan thuế quản lý về việc xác nhận số thuế đã nộp trong 3 năm tài chính gần nhất. Văn bản xác nhận của cơ quan thuế quản lý hoặc tài liệu chứng minh không nợ đọng thuế theo kê khai của năm tài chính 2020. - Báo cáo kiểm toán của 03 năm tài chính gần nhất (2018, 2019, 2020) được kiểm toán bởi hoặc của Kiểm toán nhà nước hoặc của đơn vị kiểm toán độc lập (nếu có) (các tài liệu yêu cầu là bản chính hoặc bản sao được chứng thực). * Đối với các hợp đồng tương tự : a) Đính kèm bảng danh sách các hợp đồng, biên bản nghiệm thu hoặc biên bản thanh lý hợp đồng hoặc văn bản xác nhận của Chủ đầu tư; Trong trường hợp cần thiết trong quá trình đánh giá bên mời thầu có thể sẽ yêu cầu nhà thầu cung cấp bản chính hợp đồng hoặc bản chính hóa đơn của hợp đồng đã thực hiện hoặc bản chính Biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình đưa vào sử dụng hoặc bản chính biên bản thanh lý hợp đồng hoặc văn bản xác nhận của Chủ đầu tư để chứng minh tính xác thực. b) Số năm kinh nghiệm hoạt động: Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh số năm kinh nghiệm hoạt động tư vấn giám sát công trình tương tự. (các tài liệu yêu cầu là bản chính hoặc bản sao được chứng thực). * Đối với nhân sự tham gia, đề nghị cung cấp: Bằng tốt nghiệp đại học và sau đại học (nếu có), chứng chỉ hành nghề còn hiệu lực; Hợp đồng lao động của các chuyên gia. Xác nhận của Chủ đầu tư/Bên giao thầu hoặc Quyết định phân công công việc của nhà thầu để chứng minh kinh nghiệm đã đảm nhận các công việc ở vị trí tương tự của các chuyên gia chủ chốt (các tài liệu yêu cầu là bản chính hoặc bản sao được chứng thực). * Tài liệu chứng minh về thiết bị, máy móc: Nhà thầu phải có đầy đủ tài liệu chứng minh thiết bị, máy móc phù hợp yêu cầu chuyên môn (trường hợp thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê).
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 20.1 Phương pháp đánh giá:
a) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm
b) Đánh giá về giá: Phương pháp kết hợp giữa kỹ thuật và giá
E-CDNT 22.2 nhà thầu có điểm tổng hợp cao nhất được xếp thứ nhất.
E-CDNT 26.2 5 ngày kể từ ngày nhà thầu nhận được thông báo mời đến thương thảo hợp đồng.
E-CDNT 27.4 bao gồm tất cả chi phí cho các yếu tố rủi ro và chi phí trượt giá có thể xảy ra trong quá trình thực hiện hợp đồng; trường hợp gói thầu tư vấn đơn giản, thời gian thực hiện hợp đồng ngắn, không phát sinh rủi ro, trượt giá thì chi phí cho các yếu tố rủi ro và chi phí trượt giá được tính bằng 0 (đồng).
E-CDNT 29.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 30.2 10 ngày kể từ ngày nhận được thông báo trúng thầu.
E-CDNT 31 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND huyện huyện Lương Sơn. Địa chỉ: Tiểu khu 8, thị trấn Lương Sơn, huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Uỷ ban nhân dân tỉnh Hòa Bình; Địa chỉ: Đường An Dương Vương, phường Phương Lâm, TP Hoà Bình, tỉnh Hòa Bình
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty cổ phần xây dựng 142 Hòa Bình. Địa chỉ: Số nhà 212, đường Bà Triệu, tổ 8, phường Dân Chủ, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình. Điện thoại: 02183.893402.
E-CDNT 32 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lương Sơn Địa chỉ: Thị trấn Lương Sơn, huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Tư vấn giám sát thi công". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Tư vấn giám sát thi công" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây