Thông báo mời thầu

Vật tư y tế

Tìm thấy: 09:07 08/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm dụng cụ, vật tư y tế quý II/2026 của Bệnh viện đa khoa Cà Mau
Tên gói thầu
Vật tư y tế
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm dụng cụ, vật tư y tế quý II/2026 của Bệnh viện đa khoa Cà Mau
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp và các nguồn hợp pháp khác của Bệnh viện đa khoa Cà Mau
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hòa Thành, Tỉnh Cà Mau
Ngày phê duyệt
08/04/2026 09:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh Viện đa khoa Cà Mau

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 14/04/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
11:00 15/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600146416
Dung dịch khử khuẩn
86.800.000
86.800
2
PP2600146417
Bộ đinh và vít dùng trong chấn thương chỉnh hình
348.500.000
348.500
3
PP2600146418
Bộ kít kết ba cửa
164.500.000
164.500
4
PP2600146419
Bóng nong mạch vành có dao cắt
220.000.000
220.000
5
PP2600146420
Vi ống thông can thiệp CTO
172.500.000
172.500

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600146416
Dung dịch khử khuẩn
16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hòa Thành, Tỉnh Cà Mau
1 ngày
180 ngày
2
Dung dịch khử khuẩn mức độ cao dụng cụ y tế ( ngâm 5 phút)
Greenax OPA
Công ty TNHH MTV Sản xuất Dược - Mỹ phẩm Gamma
Việt Nam
≥ 2025
700
lít
Thành phần : Ortho Phthalaldehyde 0.55% ,Ph = 7.2-8.2 ,không gây ăn mòn dụng cụ , có bảng tương thích chất liệu dụng cụ. Tái sử dụng 14 ngày , sử dụng sau 75 ngày kể từ khi mở nắp, có que thử kèm theo. Có giấy phép lưu hành của Cục môi trường Bộ Y Tế
3
PP2600146417
Bộ đinh và vít dùng trong chấn thương chỉnh hình
16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hòa Thành, Tỉnh Cà Mau
1 ngày
180 ngày
4
Bộ đinh xương chày
ARTFX
ARTFX Medical LLC
Mỹ
≥ 2025
15
Bộ
Chất liệu Titanium, đinh dạng rỗng. - Đinh xương đùi, đường kính 10 mm - 11.5mm - 13 mm, chiều dài 300 - 440mm. - Vít khóa đinh xương đùi: chiều dài 20 mm - 120 mm, đường kính 5 mm - Vít rỗng Lag: đường kính 6.5mm, chiều dài 65 mm - 120 mm - Vít nấp đậy: chiều dài 0-20mm Tiêu chuẩn ISO, CE, FDA
5
Vít rỗng xương xốp 4.0mm
ARTFX
ARTFX Medical LLC
Mỹ
≥ 2025
50
Cái
* Chất liệu Titanium * Tự taro, đầu vít hình lục giác và rỗng * Đường kính: 4.0mm * Chiều dài từ: 30-70mm.(mỗi bước tăng 5) + Tiêu chuẩn : ISO, CE, FDA
6
PP2600146418
Bộ kít kết ba cửa
16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hòa Thành, Tỉnh Cà Mau
1 ngày
180 ngày
7
Bộ kit nối ba cửa
Manifold Set
Medk GmbH
Đức
≥ 2025
700
Cái
_ Bộ kết nối Manifold chất liệu Polycarbonate với thân trong suốt, đường kính trong 0.093", áp lực truyền 500 PSI có 3 cổng phù hợp với các mục đích sử dụng khác nhau. Cổng xoay phải On hoặc trái Off, có thể xoay 360 độ, bao gồm: _ 1 bơm tiêm cản quang 10-12ml cổng luer lock hoặc dạng xoay. _ 2 dây truyền dịch 180cm có bình nhỏ giọt. _ 1 dây nối áp lực 120cm, áp lực truyền 500 PSI.
8
PP2600146419
Bóng nong mạch vành có dao cắt
16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hòa Thành, Tỉnh Cà Mau
1 ngày
180 ngày
9
Bóng nong mạch vành có dao cắt
Wolverine™ Coronary Cutting Balloon™ MONORAIL™ Microsurgical Dilatation Device
Boston Scientific Limited
Ire land
≥ 2025
10
Cái
Bóng nong mạch vành - Phủ lớp ái nước - Có dao cắt có từ 3-4 lưỡi dao - Độ cao của dao rất nhỏ - Chiều dài: 6, 10, 15 mm. - Đường kính: 2.00, 2.25, 2.50, 2.75, 3.00, 3.25, 3.50, 3.75, 4.00 mm.
10
PP2600146420
Vi ống thông can thiệp CTO
16 Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hòa Thành, Tỉnh Cà Mau
1 ngày
180 ngày
11
Vi ống thông can thiệp CTO
Finecross MG
Ashitaka Factory of Terumo Corporation
Nhật Bản
≥ 2025
15
Cái
Đầu vào dài 0.7mm. Sau đoạn đầu vào là điểm đánh dấu bằng vàng dài 0.7mm để tăng cường khả năng nhận diện. Cấu trúc lõi là lớp bện bằng thép không gỉ (SUS braid) xuyên suốt thành ống giúp tăng độ bền. Mặt trong phủ PTFE và mặt ngoài phủ lớp ái nước Hydrophilic. Kính thước: - Đường kính ngoài: đoạn xa 1.8Fr, đoạn gần 2.6Fr - Đường kính trong: đoạn xa 0.018'', đoạn gần 0.021'' - Chiều dài: 130 cm hoặc 150 cm - Tương thích guidewire 0.014'

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Vật tư y tế". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Vật tư y tế" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 103

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây