Thông báo mời thầu

Xâp lắp công trình

Tìm thấy: 08:45 13/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học trường Tiểu học Mỏ Chè
Tên gói thầu
Xâp lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nhà lớp học trường Tiểu học Mỏ Chè
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bá Xuyên, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
10:09 03/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
58/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
13/02/2026 08:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ tổng hợp phường Bá Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 13/02/2026
đến
10:09 03/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:09 03/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/03/2026 (01/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC TAC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 722A đường Lương Ngọc Quyến - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC THÁI NGUYÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 722C, đường Lương Ngọc Quyến - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
3 Chi nhánh Thẩm định giá và đấu giá Việt Bắc - Công ty CP tư vấn và thẩm định giá Doanh nghiệp Tư vấn thẩm định giá Khu đô thị Danko City, Phường Linh Sơn, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 47, tổ 60 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 61 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 47, tổ 60 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 61 - - Phường Phan Đình Phùng - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu hoặc ô tô gắn cẩu ≥6T (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu/đi thuê và đăng kiểm/Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Máy ép cọc trước ≥150T (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu/đi thuê và đăng kiểm/Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Ô tô chuyển trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu/đi thuê và đăng kiểm/Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
4
Xe bơm bê tông tự hành (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu/đi thuê và đăng kiểm/Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
5
Máy đào (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu/đi thuê và đăng kiểm/Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
6
Ô tô tự đổ ≥5T (kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu/đi thuê và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
GCSX Sen hoa, hoa sắt cửa bằng sắt đặc 14x14
164.4148
kg
2
Lắp dựng hoa sắt cửa
10.0815
m2
3
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
38.1089
m2
4
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
18.6845
m2
5
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
11.1122
m2
6
Trát xà dầm, vữa XM M75
5.5834
m2
7
Trát trần, vữa XM M75
21.29
m2
8
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
38.1089
m2
9
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
56.6701
m2
10
Lắp đặt tủ Aptomat phòng 3-5 module
1
bộ
11
Lắp đặt đèn led 1200mm 1x24w ( lắp nổi )
1
bộ
12
Lắp đặt công tắc 1 hạt (gồm đế âm và mặt)
3
cái
13
Lắp đặt công tắc 2 hạt (gồm đế âm và mặt)
1
cái
14
Lắp đặt quạt trần 80W -220V
3
cái
15
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
1
cái
16
Lắp đặt các automat 1 pha 16A
2
cái
17
Lắp đặt dây dẫn CU/PVC/CU 2x4mm2
30
m
18
Lắp đặt dây dẫn CU/PVC/CU 1x2.5mm2
30
m
19
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
15
m
20
Lắp đặt ống nhựa HDPE chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 25mm
30
m
21
HẠNG MỤC: Nhà vệ sinh chung
22
1. Kết cấu
00
23
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, cọc, cột
0.5456
100m2
24
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.152
tấn
25
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.464
tấn
26
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.2304
tấn
27
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.0631
tấn
28
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn
4.5406
m3
29
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II
0.732
100m
30
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II
0.015
100m
31
Đập đầu cọc bê tông các loại - Trên cạn
0.2813
m3
32
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1316
100m3
33
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
1.6692
m3
34
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1308
100m2
35
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2685
100m2
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1319
tấn
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5045
tấn
38
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
4.3878
m3
39
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
2.6893
m3
40
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1703
100m3
41
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.0443
100m3
42
San đất bãi thải
0.0443
100m3
43
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.2112
100m2
44
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0597
tấn
45
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1848
tấn
46
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
1.1616
m3
47
ván khuôn xà dầm, giằng
0.4378
100m2
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1401
tấn
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.5571
tấn
50
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
3.8047
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xâp lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xâp lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây