Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 16:17 09/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Tòa án nhân dân huyện Long Hồ
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Long Hồ, Tỉnh Vĩnh Long
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 16/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
229/QĐ-TA
Ngày phê duyệt
06/06/2023 16:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân huyện Long Hồ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 09/06/2023
đến
17:00 16/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 16/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.837.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu tám trăm ba mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2023 (14/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 110 Phạm Viết Chánh - Phường 19 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM QUÂN Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật 18A/98 Nguyễn Thị Minh Khai - Phường Đa Kao - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 110 Phạm Viết Chánh - Phường 19 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 34B Võ Thị Sáu, khu Phước Hải, thị trấn Long Thành, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo, (01 bộ gồm 02 chân + 02 chéo)
80

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN BÊ TÔNG VÀ HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NGOÀI NHÀ
2
Sân đường
3
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
627.75
m2
4
Nạo vét cống bằng thủ công
10
công
5
Tháo dỡ nắp cống BTCT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
20
cấu kiện
6
Tháo dỡ tấm đan BTCT sân sau hư hỏng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=50 kg
10
cấu kiện
7
Vận chuyển tấm đan hỏng đế nơi tập kết
2
chuyến
8
Xây gạch ống 8x8x18 vây nền sân (2 mặt bên và mặt sau nhà), xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 100
5.4054
m3
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
81.6816
m2
10
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
98.8425
m3
11
Lắp đặt bạt nhựa chống mất nước bê tông
6.587
100m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 300
65.87
m3
13
Cán tạo nhám nền sân
658.7
m2
14
Cắt khe 2x4 sân đường (KT cắt 3x3m)
49.4025
10m
15
Hệ thống thoát nước
16
Kẻ rãnh thoát nước nền sân đến các vị trí hố ga thoát nước mưa
300
m
17
Nâng thành cống hố ga 250mm so với cao độ hiện hữu
10
cái
18
Lắp đặt tấm đan BTCT nắp cống (tận dụng)
20
1 cấu kiện
19
Ván khuôn tấm đan
2.4
1m2
20
Bê tông tấm đan btxm M200
0.4
1 m3
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.0211
tấn
22
Lắp đặt tấm đan sân sau, trọng lượng <= 50kg
10
1 cấu kiện
23
CỔNG, HÀNG RÀO
24
Hàng rào
25
Vệ sinh chà nhám bề mặt tường gạch hàng rào
261.526
m2
26
Vệ sinh chà nhám cột tường rào
107.11
m2
27
Vệ sinh chà nhám khung sắt hàng rào
382.89
m2
28
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
261.526
1m2
29
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột hàng rào
107.11
1m2
30
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
261.526
1m2
31
Sơn cột hàng rào đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
107.11
1m2
32
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
382.89
1m2
33
Vệ sinh bề mặt cổng sắt
26.25
m2
34
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
26.25
1m2
35
cổng
36
Tra dầu cổng sắt
1
trọn gói
37
Gia cố hàng rào xong sắt hư hỏng
1
t.bộ
38
Thay bảng tên tòa nhà
39
Tháo tấm biển tên tòa nhà
0.018
100m2
40
Tháo dỡ gạch ốp tường bảng tên
3.3
m2
41
Phá dỡ vữa xi măng
3.3
m2
42
Ốp đá Granit vào tường, vữa XM M75
3.3
1m2
43
CC,LĐ chữ bảng tên (bao gồm chữ bảng tên cao 25cm và chữ địa chỉ cao 10cm)
1
T.Bộ
44
Mái che bên hông tòa
45
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.792
m3
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
0.256
m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.516
m3
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0432
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.011
tấn
50
Gia công cột bằng thép hình
0.0632
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 90,48%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.376.688.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.739.298.874 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 141

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây