Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 16:55 14/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Tòa án nhân dân huyện Đức Huệ
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đức Huệ, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 22/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
297/QĐ-TA
Ngày phê duyệt
11/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân huyện Đức Huệ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 14/07/2023
đến
10:00 22/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 22/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.029.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu không trăm hai mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2023 (19/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty TNHH Tư vấn Xây Dựng 377 Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 96 Nguyễn Thanh Tuyền, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công Ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Dịch vụ Nam Quân Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật 18A/98 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng An Phát Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 110 Phạm Viết Chánh, phường 19, quận Bình Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 34B Võ Thị Sáu, khu Phước Hải, thị trấn Long Thành, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:55 21/07/2023 17:00 21/07/2023 10:00 22/07/2023 17:00 21/07/2023 10:00 22/07/2023 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo, (01 bộ gồm 02 chân + 02 chéo)
50

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠ TẦNG KỸ THUẬT
2
Nạo vét, sữa chữa cải tạo lại hệ thống cống thoát nước
1
tb
3
Bê tông nền, đá 1x2,vữa BT M200
10
m3
4
NHÀ LÀM VIỆC + XỬ ÁN
5
SƠN NƯỚC
6
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.46
100m2
7
Chà nhám vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
883.84
m2
8
Chà nhám vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
707.58
m2
9
Chà nhám vệ sinh lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần
410.26
m2
10
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
265.152
1m2
11
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
212.274
1m2
12
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
123.078
1m2
13
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
883.84
1m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1117.84
1m2
15
Dọn dẹp bàn giao công trình
5
công
16
CHỐNG THẤM
17
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
100.52
m2
18
Quét dung dịch chống định mức 0.8kg/m2
100.52
1m2
19
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M100 (để bảo vệ lớp chống thấm)
100.52
m2
20
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dày lớp bóc <= 3cm
1.0052
100m2
21
ỐP LÁT
22
Phá dỡ nền gạch lá nem
396
m2
23
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
396
m2
24
Tháo dỡ gạch ốp tường
10.62
m2
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
10.62
m2
26
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện ceramic 600x600mm, vữa XM M75
396
m2
27
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện ceramic 300x300mm, vữa XM M75
2.52
m2
28
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện ceramic 300x600mm, vữa XM M75
10.62
m2
29
Bốc xếp gạch ốp, lát các loại
4.0914
100m2
30
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dày lớp bóc <= 3cm
8.1324
100m2
31
PHẦN CỬA
32
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
38.16
m2
33
CCLD cửa sổ bằng xinfa hệ 55 hoặc tương đương + kính dày 8ly (bao gồm phụ kiện cửa: Tay nắm; bản lề cửa....)
38.16
m2
34
Cung cấp lắp dựng khung sắt hộp 14x14x1 bảo vệ cửa sổ (bao gồm cả sơn hoàn thiện)
38.16
m2
35
Vận chuyển cửa phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T
0.3816
100m2
36
HỆ THỐNG ĐIỆN
37
Tháo dỡ thiết bị điện
1
tb
38
Lắp đặt đèn led D155 D24W, gắn áp trần
31
bộ
39
Lắp đặt Đèn led tube 1.2m, 1x20W gắn nổi
45
bộ
40
Lắp đặt công tắc 1 hạt + đế âm tường
18
cái
41
Lắp đặt công tắc 2 hạt + đế âm tường
3
cái
42
Lắp đặt công tắc 2 chiều + đế âm tường
2
cái
43
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu + đế âm tường
61
cái
44
Lắp đặt dây dẫn điện đơn CV-1.5mm2
600
m
45
Lắp đặt dây dẫn điện đơn CV-2.5mm2
800
m
46
Lắp đặt dây dẫn điện 2 lõi CVV-2x4.0mm2
250
m
47
Lắp đặt dây dẫn điện 4 lõi CVV-4x10mm2
10
m
48
Lắp đặt dây dẫn điện đơn CV-4.0mm2
250
m
49
Lắp đặt dây dẫn điện đơn CV-10.0mm2
10
m
50
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn D20
600
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 90,48%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.376.688.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.739.298.874 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây