Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 08:10 20/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Di dời tuyến ống cấp nước thuộc dự án đường trục phía bắc khu trung tâm huyện Côn Đảo
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí bồi thường , giải phóng mặt bằng của dự án đường trục phía bắc khu trung tâm huyện Côn Đảo và quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Côn Đảo, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:58 30/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-TCCN
Ngày phê duyệt
15/08/2023 08:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm cung cấp nước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:09 20/09/2023
đến
09:58 30/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:58 30/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
61.332.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi mốt triệu ba trăm ba mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2023 (28/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Công Nghệ Môi trường Nam Bộ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 205/2 đường Bùi Viện, phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh;
2 Công ty TNHH Công trình Cấp thoát nước và Hạ tầng Đô Thị M.A.T Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán số 59/120/32 Đường 102, Tăng Nhơn Phú A, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Côn Đảo Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Địa chỉ đường Nguyễn Huệ, huyện Côn Đảo, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phước Ngân Tư vấn lập E-HSMT 82L4, khu phố Long Hiệp, Thị trấn Long Điền, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
5 Trạm cung cấp nước huyện Côn Đảo Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Nguyễn Văn Linh, Khu 7, huyện Côn Đảo, tỉnh BR- VT
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phước Ngân Tư vấn đánh giá E-HSDT 82L4, khu phố Long Hiệp, Thị trấn Long Điền, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.
7 Trạm cung cấp nước huyện Côn Đảo Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Nguyễn Văn Linh, Khu 7, huyện Côn Đảo, tỉnh BR- VT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn gia nhiệt D150 mm
1
2
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
2
3
Máy đầm cóc
4
4
Máy đào 0,8m3
2
5
Máy trộn bê tông 250 lít
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 5T
2
7
Máy đầm bê tông – đầm dùi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào phui mương ống và phụ tùng đất cấp III bằng máy
3.3399
100m3
2
Đào mương đặt đường ống đất cấp III
1440.66
m3
3
Đắp đất mương đặt ống độ chặt k=0,95
4.34
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <=1000m - Ôtô 5 tấn, đất cấp III
0.44
100m3
5
Vận chuyển tiếp cự ly <=7km - Ôtô 5 tấn, đất cấp III
0.44
100m3/km
6
Đào đất lắp đặt cọc mốc, tấm đan bảo vệ ống
0.1196
m3
7
Đắp đất cọc mốc, tấm đan bảo vệ ống
0.0003
100m3
8
Bê tông đúc sẵn cọc mốc, tấm đan đá 1x2 M200
0.184
m3
9
Cốt thép bê tông đúc sẵn cọc mốc, tấm đan Đk <= 10 mm
0.053
tấn
10
Ván khuôn cọc mốc, tấm đan
0.041
100m2
11
Lắp đặt tấm đan, cọc mốc bảo vệ ống
23
cái
12
Đào phui đặt máy và phụ tùng đất cấp III
0.84
100m3
13
Khoan ống băng đường bằng phương pháp xoay
0.2
100m
14
Đắp đất mương đặt ống độ chặt k=0,95
0.84
100m3
15
Lắp đặt ống lồng thép DN150
0.59
100m
16
Lắp đặt ống lồng thép DN200
2.19
100m
17
Lắp đặt ống lồng thép DN250
0.64
100m
18
Lắp đặt ống lồng thép DN300
0.86
100m
19
Sản xuất bộ giá đỡ và thép neo trong ống lồng
0.357
tấn
20
Bu lông M16
196
cái
21
Bê tông móng gối đỡ tê, cút đá 4x6 M100
34.85
m3
22
Bê tông gối đỡ van, tê, cút đá 1x2 M250
20.58
m3
23
Bê tông chèn, đá 1x2 M250
1.932
m3
24
SXLD, tháo dỡ ván khuôn gối đỡ van, tê, cút
0.724
100m2
25
Sản xuất đai thép 50x50x5
2.082
tấn
26
Bu lông bắt bích và neo đai thép
368
cái
27
Đào hố ga xả cặn, đất cấp III
7.54
m3
28
Đắp đất hố ga xả cặn
0.0294
100m3
29
Bê tông lót móng, đá 4x6 M100
0.264
m3
30
Bê tông khuôn đáy, khuôn miệng đá 1x2 M250
0.16
m3
31
Xây tường bằng gạch thẻ dày 20, M75
0.26
m3
32
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa M75
1.1
m2
33
Sỏi lọc
0.044
100m3
34
Ván khuôn khuôn đáy, khuôn móng
0.0003
100m2
35
Bê tông đúc sẵn tấm đan nắp hố van xả cặn đá 1x2 M250
0.016
m3
36
Ván khuôn tấm đan hố ga xả cặn
0.0003
100m2
37
Lắp đặt tấm đan hố ga xả cặn
2
cái
38
Sản xuất lắp dựng cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <=10mm
0.017
tấn
39
Sản xuất lắp dựng cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <=18mm
0.0032
tấn
40
Sản xuất lắp dựng thép V50x50x5
0.0591
tấn
41
Đào hố ga xả khí, đất cấp III
0.82
m3
42
Đắp đất hố ga xả khí
0.0038
100m3
43
Bê tông lót móng, đá 4x6 M100
0.08
m3
44
Bê tông khuôn miệng đá 1x2 M250
0.07
m3
45
Xây tường bằng gạch thẻ dày 20, M75
0.19
m3
46
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa M75
0.64
m2
47
Sỏi lọc
0.0003
100m3
48
Ván khuôn khuôn đáy, khuôn móng
0.0142
100m2
49
Bê tông đúc sẵn tấm đan nắp hố van xả khí đá 1x2 M250
0.03
m3
50
Ván khuôn tấm đan hố ga xả khí
0.03
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA KIM như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.334.642.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.135.317.079 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây