Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 18:10 20/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa đường bê tông thôn Gà đi Nà Hin, xã Vân Sơn, huyện Sơn Động, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Động, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
18:10 30/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
86/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/09/2023 18:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Vân Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:09 20/09/2023
đến
18:10 30/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:10 30/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2023 (28/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng hạ tầng và thương mại Thành Nam. Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nhật Đức. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Tổ thẩm định Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Đại Việt Tư vấn quản lý và điều hành dự án
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Hải Đăng Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT
6 Ủy ban nhân dân xã Vân Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào; dung tích gầu tối thiểu 0,4m3 (có hoá đơn, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn (có hoá đơn, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
3
Máy lu bánh thép (có hoá đơn, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi (có hoá đơn, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
5
Máy lu rung tự hành (có hoá đơn, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
6
Xe ô tô tưới nước (có hoá đơn, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
7
Máy trộn bê tông dung tích tối thiểu 250L (Có hóa đơn chứng minh)
1
8
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1 Kw (Có hóa đơn chứng minh)
1
9
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5 Kw (Có hóa đơn chứng minh)
1
10
Mày hàn điện, công suất ≥ 23 Kw (Có hóa đơn chứng minh)
1
11
Máy cắt uốn thép, công suất ≥ 5 Kw (Có hóa đơn chứng minh)
1
12
Máy bơm nước, công suất ≥ 1,5 Kw (Có hóa đơn chứng minh)
1
13
Máy phát điện, công suất ≥ 2 KVA (Có hóa đơn chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
13.869
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km (đường loại 5)
152.559
10m³/1km
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (đường loại 5)
152.559
10m³/1km
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
20.412
100m3
6
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
33.18
100m3
7
Mua đất về đắp
2458.099
m3
8
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
38.63
m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km (đường loại 5)
4.867
10m³/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (đường loại 5)
4.867
10m³/1km
11
MẶT ĐƯỜNG
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.798
100m3
13
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
895.146
m3
14
Làm khe co (vận dụng mã)
85.386
10m
15
Làm khe giãn (vận dụng mã)
7.082
10m
16
Gỗ chèn khe giãn
0.23
m3
17
Nhựa đường chèn khe co giãn
537.57
kg
18
Nilon lót
3922.37
m2
19
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
3.36
100m2
20
GIA CỐ MÁI TALUY
21
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
18.65
m3
22
Nilon lót móng
186.45
m2
23
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
11.5
m3
24
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.48
100m2
25
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
34.99
m3
26
DI CHUYỂN CỘT ĐIỆN
27
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.05
100m3
28
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.02
100m3
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.908
m3
30
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.14
100m2
31
Hạ cột bằng thủ công kết hợp máy
4
1 cột
32
Lắp dựng cột điện bằng thủ công kết hợp máy (tận dụng lại cột di chuyển)
4
1 cột
33
RÃNH B400
34
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
14.411
m3
35
Nilon lót
144.107
m2
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
21.699
m3
37
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.497
100m2
38
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
37.932
m3
39
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
198.768
m2
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
10.767
m3
41
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.54
100m2
42
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
11.926
m3
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.636
100m2
44
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1.998
tấn
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
166
1cấu kiện
46
HỐ GA
47
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.265
100m3
48
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.071
100m3
49
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
1.05
m3
50
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
1.61
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây