Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 16:25 26/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện chiếu sáng (gói 1) xã Trung Hà, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
17:05 30/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
369/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/09/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trung Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:23 26/09/2023
đến
17:05 30/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:05 30/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
95.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2023 (28/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng PT Vĩnh Phúc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Hưng Thịnh, Xã Hợp Thịnh, Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Lạc Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu KHC 15, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn hoặc máy hàn: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét
1
2
Máy khoan bê tông: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét
1
3
Xe nâng hoặc ô tô tải gắn cẩu: Chiều cao nâng ≥ 12m. Nâng người làm việc trên cao. Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét
1
4
Máy trộn bê tông: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét
1
5
Máy đầm bàn: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét
1
6
Máy phát điện: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC 1: XÂY DỰNG MỚI
2
Phá dỡ kết cấu gạch đá
22.648
m3
3
Đào móng cột, trụ - Cấp đất II
113.24
1m3
4
Đắp đất chân cột
37.7467
m3
5
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
4.5296
100m2
6
Bê tông móng, M200, đá 2x4
100.35
m3
7
Vận chuyển đất - Cấp đất III
0.7549
100m3
8
Làm tiếp địa cho cột điện
48
1 bộ
9
Làm tiếp địa lặp lại cho tủ ĐKCS
4
1 bộ
10
Cột thép tròn liền cần cao 6m, vươn 1,5m, dày 3mm
48
1 cột
11
Lắp đặt ống nhựa HDPE, nối bằng măng sông, ĐK ống 65/50mm
20.25
100 m
12
Lưới nilong báo hiệu cáp
1803
m
13
Kéo rải dây tiếp địa đồng trần M10
19.38
100m
14
Rải cáp ngầm 0,6/1KV- cu/PVC/DSTA/XLPE 4x25mm
15.68
100m
15
Rải cáp ngầm 0,6/1KV- cu/PVC/DSTA/XLPE 4x10mm
3.38
100m
16
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
48
cái
17
Khung móng cột đèn 4 bu lông M16x240x240x500
48
cái
18
Thí nghiệm tiếp địa cột đèn
52
thí nghiệm
19
Lắp dựng cột bê tông ly tâm cao 8,5m:
83
1 cột
20
Lắp choá đèn - Đèn cao áp Led 50W
63
bộ
21
Lắp choá đèn - Đèn cao áp Led 80W
185
bộ
22
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 4x16mm2
25.51
100m
23
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 4x35mm2
65.16
100m
24
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 4x50mm2
0.7
100m
25
Luồn dây lên đèn Cu/PVC/PVC 2x1,5mm2
10.86
100m
26
Lắp đặt Tay bắt cần đơn trên cột chữ H
101
bộ
27
Lắp đặt Tay bắt cần đôi trên cột chữ H
14
bộ
28
Lắp đặt Tay bắt cần đơn trên cột ly tâm
85
bộ
29
Lắp cần đèn đơn bắt cột hạ thế 0,4kv tận dụng
200
1 cần đèn
30
Đánh số cột
131
cột
31
Lắp giá đỡ tủ điện ĐKCS
4
1 bộ
32
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng 100A
4
1 tủ
33
Lắp đặt công tơ điện 3 pha vào bảng đã có sẵn
4
cái
34
Lắp cửa cột
48
cửa
35
Làm đầu cáp khô
96
1 đầu cáp
36
Đầu cốt đồng 16-25
464
cái
37
Ghíp cho dây lên đèn
492
cái
38
Ghíp nhôm rẽ nhánh
164
cái
39
Bịt đầu cáp SRE4
624
cái
40
Đai thép không gỉ + khóa đai
470
cái
41
Kẹp hãm cáp vặn xoắn KH4x(25-50)
470
cái
42
Móc giữ cáp MGC-25
470
cái
43
HẠNG MỤC 2: XÂY DỰNG MỚI ĐI NGẦM
44
Cắt mặt đường bê tông chiều dày 20cm
3606
m
45
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
180.3
m3
46
Vận chuyển phế thải
180.3
m3
47
Đào móng bằng máy đào 0,4m3
2.9425
100m3
48
Đào đường ống, đường cáp, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
196.1664
1m3
49
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
4.9042
100m3
50
Bê tông nền, M200, đá 1x2
180.3
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 160

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây